Posted By user Posted On

യുഎഇയിൽ നിന്നുള്ള വിസ രഹിത യാത്ര: ഈദ് അൽ ഫിത്തർ ഇടവേളയിൽ വിസയില്ലാതെ ഈ 8 രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് പോകാം

വിസ രഹിത ഈദ് സാഹസിക യാത്ര ആരംഭിക്കുക! ഈ അവധിക്കാലത്ത് തടസ്സങ്ങളില്ലാതെ ആകർഷകമായ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങൾ അടുത്തറിയൂ. തിരക്കേറിയ നഗരങ്ങൾ മുതൽ ശാന്തമായ ബീച്ചുകൾ വരെ, അവിസ്മരണീയമായ ഓർമ്മകൾക്കായി മികച്ച ഗെറ്റ് എവേ കണ്ടെത്തുക.

ശ്രീലങ്ക

ഉഷ്ണമേഖലാ പ്രദേശങ്ങളിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സഞ്ചാരികൾക്ക്, ശ്രീലങ്ക അവസരങ്ങളുടെ ഒരു നിര അവതരിപ്പിക്കുന്നു. യുഎഇ നിവാസികൾക്ക് ശ്രീലങ്കൻ ഗവൺമെൻ്റിൻ്റെ ഔദ്യോഗിക വെബ്‌സൈറ്റ് വഴി ഓൺലൈനായി ഇലക്ട്രോണിക് ട്രാവൽ ഓതറൈസേഷനായി അപേക്ഷിക്കാനുള്ള ഓപ്ഷൻ ഉണ്ട്. ഈ അംഗീകാരം ഇഷ്യു ചെയ്ത തീയതി മുതൽ 30 ദിവസത്തെ സാധുത നൽകുന്നു, ശ്രീലങ്കയുടെ സമ്പന്നമായ ഭൂപ്രകൃതികൾ, ചരിത്രപരമായ ക്ഷേത്രങ്ങൾ, കേടുകൂടാത്ത തീരപ്രദേശങ്ങൾ എന്നിവ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാൻ സന്ദർശകരെ അനുവദിക്കുന്നു.

സീഷെൽസ്

യു എ ഇ നിവാസികൾക്ക് റിട്ടേൺ ടിക്കറ്റും പ്രീപെയ്ഡ് താമസത്തിൻ്റെ തെളിവും അവരുടെ യാത്രയ്‌ക്കായി ധാരാളം ഫണ്ടുകളും ഉള്ളതിനാൽ സീഷെൽസ് യുഎഇ നിവാസികൾക്ക് വിസ നീട്ടിനൽകുന്നു. അതിമനോഹരമായ ബീച്ചുകൾ, തെളിഞ്ഞ ജലം, സമ്പന്നമായ സമുദ്ര ജൈവവൈവിധ്യങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്ക് പേരുകേട്ട സീഷെൽസ് പ്രകൃതി സ്നേഹികളെയും കടൽത്തീരത്തേയും ആകർഷിക്കുന്നു. വല്ലീ ഡി മായ്, അൽദാബ്ര അറ്റോൾ തുടങ്ങിയ പ്രകൃതിദത്തമായ കരുതൽ ശേഖരം കണ്ടെത്തുന്നത് സമാനതകളില്ലാത്ത അനുഭവം പ്രദാനം ചെയ്യുന്നു.

സൗദി അറേബ്യ

ആഴത്തിലുള്ള സാംസ്കാരിക യാത്രയ്ക്കായി, യുഎഇ നിവാസികൾക്ക് ഇപ്പോൾ സൗദി അറേബ്യയെ എളുപ്പത്തിൽ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാൻ കഴിയും, യുഎഇ നിവാസികൾക്കായി തൽക്ഷണ വിസകൾ ഏർപ്പെടുത്തിയതിന് നന്ദി. സൗദി അറേബ്യയുടെ സമീപകാല ടൂറിസം ആശ്ലേഷത്തോടെ, സഞ്ചാരികൾക്ക് പുരാതന നബാറ്റിയൻ നഗരമായ അൽ-ഉല, മദായിൻ സാലെയുടെ കൗതുകകരമായ അവശിഷ്ടങ്ങൾ, റിയാദിൻ്റെ ചലനാത്മക നഗര ഭൂപ്രകൃതി എന്നിവ പോലുള്ള സമ്പന്നമായ ചരിത്ര അടയാളങ്ങൾ ഇപ്പോൾ കണ്ടെത്താനാകും.

കിർഗിസ്ഥാൻ
പ്രകൃതിയെ സ്നേഹിക്കുകയും സാഹസികത തേടുകയും ചെയ്യുന്നവർക്ക്, കിർഗിസ്ഥാൻ കണ്ടെത്താനായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഒരു ശ്രദ്ധേയമായ സ്ഥലമാണ്. യുഎഇയിലെ താമസക്കാർക്ക് ഈ മധ്യേഷ്യൻ രാജ്യത്ത് എത്തിച്ചേരുമ്പോൾ നൽകുന്ന വിസ ഉപയോഗിച്ച് അറുപത് ദിവസം വരെ താമസിക്കാം. അതിമനോഹരമായ അല-ആർച്ച നാഷണൽ പാർക്കിലൂടെ നിങ്ങൾ കാൽനടയാത്ര നടത്തുകയാണെങ്കിലും തലസ്ഥാന നഗരമായ ബിഷ്‌കെക്കിൻ്റെ ചടുലമായ അന്തരീക്ഷത്തിൽ മുഴുകുകയാണെങ്കിലും, കിർഗിസ്ഥാൻ മനോഹരമായ പ്രകൃതിദൃശ്യങ്ങളുടെയും സമ്പന്നമായ സാംസ്കാരിക പാരമ്പര്യങ്ങളുടെയും ആകർഷകമായ സംയോജനമാണ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

മോണ്ടിനെഗ്രോ

മോണ്ടിനെഗ്രോ അതിമനോഹരമായ തീരപ്രദേശം, വിചിത്രമായ മധ്യകാല നഗരങ്ങൾ, ഗംഭീരമായ പർവതദൃശ്യങ്ങൾ എന്നിവയാൽ അനുയോജ്യമായ ഒരു സ്ഥലമായി സ്വയം അവതരിപ്പിക്കുന്നു. യുഎഇയിലെ താമസക്കാർക്ക് എത്തിച്ചേരുമ്പോൾ വിസ നേടാനുള്ള സൗകര്യമുണ്ട്, പ്രവേശന തീയതി മുതൽ ആറ് മാസത്തിനുള്ളിൽ തൊണ്ണൂറ് ദിവസം വരെ താമസിക്കാൻ അവരെ അനുവദിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ബുദ്‌വയിലെ പ്രാകൃത ബീച്ചുകളിൽ വിശ്രമിക്കുകയാണെങ്കിലും ഡർമിറ്റർ നാഷണൽ പാർക്കിൻ്റെ അതിശയകരമായ കാഴ്ചകളിൽ മുഴുകുകയാണെങ്കിലും, മോണ്ടിനെഗ്രോ പ്രകൃതി മഹത്വത്തിൻ്റെയും സാംസ്‌കാരിക പൈതൃകത്തിൻ്റെയും സമന്വയം പ്രദാനം ചെയ്യുന്നു.

ജോർദാൻ

പെട്രയിലെ പാറയിൽ കൊത്തിയെടുത്ത ഘടനകൾ പോലെയുള്ള ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ശ്രദ്ധേയമായ പുരാതന അത്ഭുതങ്ങളിൽ ചിലത് ജോർദാൻ അഭിമാനിക്കുന്നു. കൂടാതെ, ആകർഷകമായ ചാവുകടലിൻ്റെ ആസ്ഥാനമെന്ന നിലയിൽ ഇത് പ്രശസ്തമാണ്, ഉയർന്ന ഉപ്പ് സാന്ദ്രത കാരണം സന്ദർശകർക്ക് അനായാസം ഒഴുകാൻ കഴിയും. ഏപ്രിൽ, മെയ് മാസങ്ങളിൽ ഒരാൾക്ക് ഏകദേശം 160 ദിർഹം നിരക്കിൽ അബുദാബിയിൽ നിന്ന് അഖബയിലേക്ക് ഫ്ലൈറ്റുകൾ ലഭ്യമാണ്.

തായ്ലൻഡ്

വിസ രഹിത ലൊക്കേഷനിൽ ലോകോത്തര ഭക്ഷണവിഭവങ്ങൾ, ഊർജസ്വലമായ ബീച്ച് ആഘോഷങ്ങൾ, ആകർഷകമായ നഗര പ്രകൃതിദൃശ്യങ്ങൾ എന്നിവയുണ്ട്. ബാങ്കോക്കിലെ പ്രശസ്തമായ രാത്രി ജീവിതത്തിന് ആമുഖം ആവശ്യമില്ലെങ്കിലും, ഗതിമാറ്റത്തിനായി വടക്കൻ മേഖലയിലെ ചിയാങ് മയിലേക്കുള്ള ഒരു യാത്രയെക്കുറിച്ച് എന്തുകൊണ്ട് ചിന്തിച്ചുകൂടാ? ബീച്ച് പ്രേമികൾക്ക്, സൂര്യൻ നനഞ്ഞ തീരങ്ങളും സമാനതകളില്ലാത്ത വിശ്രമവും പ്രദാനം ചെയ്യുന്ന കോ സമുയി സന്ദർശനം അത്യന്താപേക്ഷിതമാണ്.

അർമേനിയ

യുഎഇ റെസിഡൻസി വിസ കൈവശമുള്ള ഇന്ത്യൻ പൗരന്മാർക്കായി അർമേനിയ ഒരു സവിശേഷ വിസ ഒഴിവാക്കൽ പരിപാടി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സാധാരണഗതിയിൽ, ഇന്ത്യക്കാർക്ക് അർമേനിയയിൽ നയതന്ത്രജ്ഞരായി അല്ലെങ്കിൽ വിദേശകാര്യ മന്ത്രാലയത്തിൻ്റെ ക്ഷണത്തോടെ മാത്രമേ പ്രവേശിക്കാൻ കഴിയൂ. എന്നിരുന്നാലും, യുഎഇയുമായുള്ള കരാറിന് നന്ദി, യുഎഇ റെസിഡൻസി വിസയുള്ള ഇന്ത്യൻ പൗരന്മാർക്ക് സന്ദർശന വിസ ഓൺ അറൈവൽ ലഭിക്കാൻ അർഹതയുണ്ട്. ഒരു ഷോർട്ട് സ്റ്റേ വിസ ഓൺ അറൈവൽ ചെലവ് ഏകദേശം 20 ദിർഹം ആണെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ പാസ്‌പോർട്ടിന് കുറഞ്ഞത് ആറ് മാസമെങ്കിലും സാധുതയുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കേണ്ടത് പ്രധാനമാണ്.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/EANBHWLFffe92xCMznk7pv

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *