Posted By user Posted On

ഇന്ന് ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസ് – ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസ് മത്സരം; ഐപിഎൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ലൈവായി കാണാം

നിങ്ങൾ ഒരു ക്രിക്കറ്റ് പ്രേമിയാണോ? എങ്കിൽ ഇതാ നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും മികച്ച ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് ടിവി ആപ്പ് ആയ Cricfy TV യിലൂടെ മത്സരങ്ങൾ തത്സമയം കാണാം. ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ Android ഉപകരണങ്ങളിൽ സൗജന്യമായി വിവിധ ടിവി സ്റ്റേഷനുകൾ കാണാനാകും. തത്സമയ സ്ട്രീമിംഗ് വാർത്തകൾ, നാടകങ്ങൾ, സിനിമകൾ, IPL, T20, മറ്റ് മീഡിയ മെറ്റീരിയലുകൾ എന്നിവ ആസ്വദിക്കുന്ന ഒരു Android ഉപയോക്താവാണ് നിങ്ങളെങ്കിൽ വിഷമിക്കാതെ നിങ്ങൾക്ക് ഈ ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം.ഏത് Android ഉപകരണത്തിലും Cricfy TV ആപ്പിൻ്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാനും ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാനും ഉപയോഗിക്കാനും സുരക്ഷിതമാണ്. CricFy സാങ്കേതിക സംഘം ആപ്ലിക്കേഷൻ വിപുലമായി പരിശോധിച്ചതിനാൽ. പരിശോധനയിൽ, അവർ പ്രശ്‌നങ്ങളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല. അതിനാൽ, ആപ്പിൻ്റെ സുരക്ഷയെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ ആശങ്കപ്പെടേണ്ടതില്ല. നിങ്ങളുടെ Android ഉപകരണത്തിൽ, കുറ്റമറ്റ സൗജന്യ സ്ട്രീമിംഗ് ആസ്വദിക്കൂ. പ്രധാന സവിശേഷതകൾ -ആപ്പ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്‌തതിന് ശേഷം നിങ്ങൾക്ക് 600-ലധികം തത്സമയ HD ടിവി ദേശീയ അന്തർദേശീയ ചാനലുകൾ സൗജന്യമായി ലഭിക്കും. -ഈ ആപ്പ് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ്, ഫുട്ബോൾ, പ്രോ കബഡി മത്സരങ്ങൾ സൗജന്യമായി കാണാവുന്നതാണ്. -ആപ്പിൻ്റെ ചെറിയ ബഫറിംഗ് സമയവും മികച്ച സ്ട്രീമിംഗ് നിലവാരവും അതിൻ്റെ മികച്ച സവിശേഷതകളിൽ ഒന്നാണ്. ഈ ഫീച്ചർ ഉപയോഗിച്ച് സുഗമമായ സ്ട്രീമിംഗ് ഉറപ്പുനൽകുന്നു. -നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന നാടകങ്ങളും സിനിമകളും ടിവി സീരീസുകളും എപ്പോഴും കാണുന്നതിന് ലഭ്യമാണ്.
-നാവിഗേഷൻ ലളിതമാക്കുന്ന എളുപ്പത്തിൽ ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ഇൻ്റർഫേസ് ആപ്പിനുണ്ട്. -പുതിയ ചാനലുകൾ ചേർക്കുന്നതിനും പിശകുകൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനും പലപ്പോഴും അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നു. -എല്ലാ Android ഗാഡ്‌ജെറ്റിനും അനുയോജ്യമാണ്.

ഐപിഎൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ലൈവായി കാണാം: https://www.jiocinema.com/sports/cricket/delhi-capitals-vs-gujarat-titans/3951055?utm_source=IPL

Cricfy എങ്ങനെ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം
ഈ Android ആപ്പ് ഒരു മൂന്നാം കക്ഷിയിൽ നിന്നുള്ളതാണ്. അതിനാൽ, ഇത് ഗൂഗിൾ പ്ലേ സ്റ്റോറിൽ കണ്ടെത്താൻ കഴിയില്ല. വിശ്വസനീയമായ ഒരു വെബ്സൈറ്റിൽ നിന്ന് ഈ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാൻ ലഭ്യമാണ്. Cricfy TV HD APK-യുടെ ഏറ്റവും പുതിയ പതിപ്പ് ലഭിക്കാൻ, ഈ ഘട്ടങ്ങൾ പാലിക്കുക:

ഡൗൺലോഡ് പേജ് സന്ദർശിക്കുക.
-GitHub നേരിട്ട് അമർത്തുക അല്ലെങ്കിൽ ടെക്സ്റ്റ് നേരിട്ട് നിങ്ങളുടെ ബ്രൗസറിൽ പകർത്തി ഒട്ടിക്കുക.
-APK ഫയൽ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുന്നത് പൂർത്തിയാകുന്നത് വരെ അമർത്തിപ്പിടിക്കുക.

ഐപിഎൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ലൈവായി കാണാം: https://www.jiocinema.com/sports/cricket/delhi-capitals-vs-gujarat-titans/3951055?utm_source=IPL

-ഡൗൺലോഡ് പൂർത്തിയായ ശേഷം, ഇൻസ്റ്റലേഷൻ നടപടിക്രമം നടപ്പിലാക്കുക.
-Android ഉപകരണത്തിൽ Cricfy TV APK എങ്ങനെ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്യാം?
-സുഹൃത്തുക്കളേ, നിങ്ങൾ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് ഞാൻ അനുമാനിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ Android ടിവിക്കും സ്‌മാർട്ട് സ്‌മാർട്ട്‌ഫോണിനും, Cricfy TV മോഡ് APK ഇൻസ്‌റ്റാൾ ചെയ്യാൻ ഈ നിർദ്ദേശങ്ങൾ പാലിക്കുക:

ഡൗൺലോഡ് ചെയ്‌ത APK ഫയലിനായി നിങ്ങളുടെ ഉപകരണത്തിൻ്റെ സ്‌റ്റോറേജിലൂടെ നോക്കുക.
-Cricfy TV APK ഡൗൺലോഡിൽ ടാപ്പുചെയ്‌ത് ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ നടപടിക്രമം ആരംഭിക്കുക.
-നിങ്ങളുടെ Android സ്മാർട്ട്ഫോണിൽ, “അജ്ഞാത ഉറവിടങ്ങൾ” ക്രമീകരണം പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കുക. ഈ മുൻഗണന സാധാരണയായി “ക്രമീകരണങ്ങൾ” > “സ്വകാര്യത” അല്ലെങ്കിൽ “സുരക്ഷ” എന്നതിന് കീഴിലാണ് സ്ഥിതി ചെയ്യുന്നത്.

ഐപിഎൽ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ലൈവായി കാണാം: https://www.jiocinema.com/sports/cricket/delhi-capitals-vs-gujarat-titans/3951055?utm_source=IPL

–അനുമതിക്കായുള്ള അഭ്യർത്ഥനകൾ പ്രോസസ് ചെയ്താലുടൻ ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ നടപടിക്രമം ആരംഭിക്കും. തടസ്സമില്ലാത്ത ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ പൂർത്തിയാക്കാൻ അനുവദിക്കുക.
-ആപ്പ് ഐക്കൺ അമർത്തുന്നത് ഇൻസ്റ്റാളേഷൻ പൂർത്തിയായതിന് ശേഷം അത് തുറക്കാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കും.യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/EANBHWLFffe92xCMznk7pv

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *