Posted By user Posted On

95% കിഴിവ്, ദിവസേന 10,000 ദിർഹത്തിന്റെ സമ്മാനങ്ങൾ: യുഎഇയിൽ 3 ദിവസത്തെ ഓഫർ ഉത്സവം

യുഎഇ നിവാസികൾക്ക് അവരുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്തുപോകാതെ തന്നെ ഈദ് ഷോപ്പിംഗ് നടത്താനും അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ബ്രാൻഡുകളിൽ 95 ശതമാനം വരെ കിഴിവ് നേടാനും കഴിയും. മാർച്ച് 29 വെള്ളിയാഴ്ച ആരംഭിക്കുന്ന മൂന്ന് ദിവസത്തെ ഗ്രേറ്റ് ഓൺലൈൻ സെയിൽ (GOS), ഇലക്ട്രോണിക്‌സ്, ഫാഷൻ, കിഡ്‌സ് ബ്രാൻഡുകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി ഇനങ്ങൾക്ക് 70-ലധികം ഓൺലൈൻ റീട്ടെയിലർമാർ കിഴിവ് കാണും.

“ഈദ് അൽ ഫിത്തർ നിവാസികൾ സമ്മാനങ്ങളും വസ്ത്രങ്ങളും ഉൾപ്പെടെ വിവിധ സാധനങ്ങൾ വാങ്ങുന്ന സമയമാണ്,” ദുബായ് ഫെസ്റ്റിവൽസ് ആൻഡ് റീട്ടെയിൽ എസ്റ്റാബ്ലിഷ്‌മെൻ്റിൻ്റെ (DFRE) റീട്ടെയിൽ & സ്ട്രാറ്റജിക് അലയൻസ് വൈസ് പ്രസിഡൻ്റ് മുഹമ്മദ് ഫെറാസ് പറഞ്ഞു. “അതുകൊണ്ടാണ് റമദാൻ നമ്മുടെ കലണ്ടറിലെ പ്രധാന അവസരങ്ങളിലൊന്ന്. താമസക്കാർക്ക് ചില നല്ല ഡീലുകൾ നേടാനും പ്രാദേശിക, ആഗോള റീട്ടെയിലർമാർക്കും ആളുകളെ അവരുടെ ബ്രാൻഡുകളെ സഹായിക്കാനുമുള്ള മികച്ച അവസരമാണിത്.

താമസക്കാർക്ക് തങ്ങളുടെ ഈദ് ഷോപ്പിംഗ് പൂർത്തിയാക്കാനുള്ള മികച്ച സമയമാണിതെന്ന് മുഹമ്മദ് പറഞ്ഞു. “അവർ ഈദ് സമ്മാനങ്ങൾ വാങ്ങാനോ പുതിയ ഫർണിച്ചറുകൾ കൊണ്ട് വീട് അലങ്കരിക്കാനോ അല്ലെങ്കിൽ ഉത്സവ സീസണിൽ പുതിയ വസ്ത്രങ്ങൾ വാങ്ങാനോ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, അവിടെ ധാരാളം ഓഫറുകൾ ഉണ്ട്,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “ഈ വലിയ വിലകളും വിൽപ്പനയും പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ ഞാൻ എല്ലാവരേയും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കും.”

വലിയ വിജയം
മൊഹമ്മദ് പറയുന്നതനുസരിച്ച്, GOS-ൻ്റെ രണ്ടാം പതിപ്പ് കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെക്കാൾ വലുതും മികച്ചതുമാണ്. “2023-ൽ, ആമസോൺ, അസാഡിയ, നൂൺ, നംഷി, മാൾ ഓഫ് എമിറേറ്റ്സ്, ആറാം സ്ട്രീറ്റ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ നിരവധി ഓൺലൈൻ റീട്ടെയിലർമാരുമായി ഞങ്ങൾക്ക് ബന്ധപ്പെടേണ്ടി വന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങൾ 65 പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകൾ വിൽപ്പനയ്‌ക്കായി കൊണ്ടുവന്നു. ഈ വർഷം ഞങ്ങൾക്ക് ആകെ 77 പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളുണ്ട്.

വിൽപനയുടെ വൻ വിജയമാണ് പങ്കാളികളുടെ എണ്ണം കൂടാൻ കാരണമെന്ന് മുഹമ്മദ് പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങളുടെ പങ്കാളിത്ത ചില്ലറ വ്യാപാരികൾ ആ ആഴ്ചയിൽ വിൽപ്പനയിൽ 85 ശതമാനം വർദ്ധനവ് രേഖപ്പെടുത്തി,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “ഓൺലൈൻ വിൽപ്പന ശരിക്കും ജനപ്രിയമാണെന്ന വസ്തുത ഇത് ഏകീകരിക്കുന്നു. അതിനാൽ ഈ വർഷം, അതിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ധാരാളം റീട്ടെയിലർമാർ ഞങ്ങളെ സമീപിച്ചു.

ഒരു വലിയ കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതിനു പുറമേ, പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് നിരവധി സമ്മാനങ്ങളും GOS വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. “ഷോപ്പർമാർക്ക് ഗ്രേറ്റ് ഓൺലൈൻ സെയിൽ വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലോഗിൻ ചെയ്യാനും അവരുടെ വിശദാംശങ്ങൾ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാനും കഴിയും,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. “അവർ അത് ചെയ്തുകഴിഞ്ഞാൽ, അവർക്ക് ഒരു പ്രൊമോ കോഡ് ലഭിക്കും, അത് അവർക്ക് നിരവധി റീട്ടെയിലർമാരുമായി അധിക കിഴിവുകൾ നൽകും. വിൽപ്പനയുടെ ഓരോ ദിവസവും, ഒരു ദിവസത്തിൽ ഒരിക്കൽ നടക്കുന്ന ഭാഗ്യ നറുക്കെടുപ്പിലേക്കും അവരുടെ പേരുകൾ പോകും. ഒരു ഭാഗ്യവാൻ എല്ലാ ദിവസവും 10,000 ദിർഹം നേടും.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/EANBHWLFffe92xCMznk7pv

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *