Posted By user Posted On

തൊഴിൽ അന്വേഷകരെ ഇതിലെ ഇതിലെ : യുഎഇയിലെ റാക് ഹോസ്പിറ്റലിലെ ഏറ്റവും പുതിയ തൊഴിൽ അവസരങ്ങളിലേക്ക് എങ്ങനെ അപേ​ക്ഷിക്കാം?

അറേബ്യൻ ഹെൽത്ത് കെയർ ഗ്രൂപ്പിന്റെ മുൻനിര ബ്രാൻഡായ RAK ഹോസ്പിറ്റൽ യുണൈറ്റഡ് google careers അറബ് എമിറേറ്റ്സിലെ ഏറ്റവും പ്രശസ്തമായ സ്വകാര്യ ആശുപത്രികളിലൊന്നാണ്. മികച്ച നിലവാരമുള്ള മെഡിക്കൽ സൗകര്യങ്ങൾ പ്രാദേശിക സമൂഹത്തിന്റെ വീട്ടുവാതിൽക്കൽ എത്തിക്കുന്നതിനും അന്തർദേശീയ മെഡിക്കൽ ടൂറിസ്റ്റുകൾക്ക് സേവനം നൽകുന്നതിനുമായി നിർമ്മിച്ച ഈ ആശുപത്രി, മികച്ച അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങൾ, മികച്ച മെഡിക്കൽ മിടുക്ക്, മികച്ച രോഗി സേവനങ്ങൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അത്യാധുനിക രോഗനിർണയ സൗകര്യങ്ങൾ, ശസ്ത്രക്രിയകൾ, ഓപ്പറേഷൻ തിയേറ്റർ, കാർഡിയാക് ലാബുകൾ, സ്ട്രോക്ക് യൂണിറ്റ്, പുനരധിവാസ പരിപാടികൾ എന്നിവ ആശുപത്രിയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. യുഎസ് ആസ്ഥാനമായുള്ള മയോ ക്ലിനിക്കിന്റെ പ്രശസ്തിയിലുള്ള എല്ലെർബെ ബെക്കറ്റ് പ്രീമിയം ഹെൽത്ത് കെയർ ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി ഡെസ്റ്റിനേഷനായാണ് ആശുപത്രി പ്രത്യേകം രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. മൂന്ന് തലങ്ങളിലായി 140,000 ചതുരശ്ര അടി വിസ്തീർണ്ണമുള്ളതാണ് രണ്ട് വിശാലമായ കെട്ടിടങ്ങൾ. എല്ലാ മുറികളും പ്രീമിയം വിഭാഗമാണ്, 65 കിടക്കകളുടെ ശേഷിയുണ്ട്. യുഎസിലെ പ്രമുഖ ആരോഗ്യ പരിരക്ഷാ ദാതാക്കളായ കോമൺ സ്പിരിറ്റ് ഹെൽത്തുമായുള്ള സഹകരണത്തിന്റെ ഫലമായി 2024 ഓടെ സ്ഥാപനം 200 കിടക്കകളുള്ള സൗകര്യമായി മാറാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ദുബായ് ഇന്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിൽ നിന്ന് ഒരു മണിക്കൂർ മാത്രം അകലെയുള്ള RAK ഹോസ്പിറ്റൽ, ചെലവ് കുറഞ്ഞതും വിശ്വസനീയവുമായ വൈദ്യ പരിചരണത്തിനായി രാജ്യം സന്ദർശിക്കുന്ന ധാരാളം രോഗികളെ പരിചരിക്കുന്നതിലൂടെ മെഡിക്കൽ ടൂറിസം മേഖലയിൽ യുഎഇയുടെ സ്ഥാനം ശക്തിപ്പെടുത്തുന്നതിൽ നിർണായക പങ്ക് വഹിച്ചു. ജിസിസി, ആഫ്രിക്ക, നിരവധി ദക്ഷിണേഷ്യൻ രാജ്യങ്ങൾ എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള അന്താരാഷ്ട്ര രോഗികളെ ആശുപത്രി തുടർച്ചയായി ആകർഷിക്കുന്നു. കൂടാതെ, വിദേശ രോഗികൾക്കുള്ള നടപടിക്രമങ്ങൾ എളുപ്പമാക്കുന്നതിന്, എത്യോപ്യ, നൈജീരിയ, കെനിയ, ഘാന, ഒമാൻ എന്നിവയുൾപ്പെടുന്ന നിരവധി രാജ്യങ്ങളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന പ്രതിനിധി ഓഫീസുകൾ സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. RAK ഹോസ്പിറ്റലിന് രോഗിയുടെ സംതൃപ്തി പരമപ്രധാനമാണ്. 2007-ൽ തുടക്കം മുതൽ, ഫലപ്രദമായ ചികിത്സകൾ നൽകാൻ ആശുപത്രി പരിശ്രമിച്ചു, കൂടാതെ സാധ്യമായ ഏറ്റവും മികച്ച ഫലങ്ങൾ നൽകുന്നതിന് രോഗി പരിചരണത്തിന്റെ എല്ലാ വശങ്ങളും ഏകോപിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നു. റാസൽഖൈമ ഭരണാധികാരിയും യുഎഇ സുപ്രീം കൗൺസിൽ അംഗവുമായ ഹിസ് ഹൈനസ് ഷെയ്ഖ് സൗദ് ബിൻ സഖർ അൽ ഖാസിമിയുടെ മുൻകൈയിലാണ് ആശുപത്രി സ്ഥാപിതമായത്, എമിറേറ്റിലേക്ക് ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ത്രിതീയ ആരോഗ്യ പരിരക്ഷ കൊണ്ടുവരിക എന്നതായിരുന്നു അദ്ദേഹത്തിന്റെ കാഴ്ചപ്പാട്. ഇന്ന്, അന്താരാഷ്‌ട്ര നിലവാരമുള്ള ആരോഗ്യ പരിരക്ഷയുടെ കേന്ദ്രമെന്ന നിലയിൽ, ഗൾഫിൽ നിന്ന് മാത്രമല്ല, ലോകമെമ്പാടുമുള്ള രോഗികൾ RAK ഹോസ്പിറ്റലിന്റെ വൈദഗ്ധ്യത്തെ ആശ്രയിക്കുന്നു. കൂടാതെ, താങ്ങാനാവുന്ന വിലയിൽ ഗുണനിലവാരമുള്ള ആരോഗ്യ പരിരക്ഷ ആവശ്യമുള്ള അന്തർദേശീയ രോഗികളെ ആകർഷിക്കുന്ന ‘ന്യൂ ഹെൽത്ത് ടൂറിസം ഡെസ്റ്റിനേഷൻ’ എന്ന നിലയിൽ ആശുപത്രി അതിന്റെ സ്ഥാനം ഉറപ്പിച്ചു. ഹെൽത്ത് കെയർ, ലബോറട്ടറി സേവനങ്ങൾ, ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി തുടങ്ങി വിദ്യാഭ്യാസം, അടിസ്ഥാന സൗകര്യങ്ങൾ എന്നിങ്ങനെ വിവിധ താൽപ്പര്യങ്ങളുള്ള അറേബ്യൻ ഹെൽത്ത് കെയർ ഗ്രൂപ്പിന്റെ മുൻനിര യൂണിറ്റാണ് RAK ഹോസ്പിറ്റൽ. ഹെൽത്ത് കെയർ, ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി എന്നിവയുടെ സമ്പന്നമായ സ്വിസ് പൈതൃകത്തെ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്ന സ്വിറ്റ്‌സർലൻഡിൽ നിന്നുള്ള പ്രമുഖ ഹെൽത്ത് കെയർ ഗ്രൂപ്പായ ‘സോനെൻഹോഫ് സ്വിസ് ഹെൽത്ത്’ ​ഗ്രൂപ്പുമായും ആശുപത്രി സഹകരിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. നിങ്ങൾക്കും ഈ ആശുപത്രിയുടെ ഭാ​ഗമാകാനിതാ സുവർണാവസരം. ആശുപത്രിയിൽ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്ന ജോലി ഒഴിവുകളിലേക്ക് നിങ്ങളുടെ പ്രവർത്തി പരിചയം, വിഭ്യാഭ്യാസ യോ​ഗ്യത എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാവുന്നതാണ്.

APPLY NOW https://rakhospital.com/careers/

*യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക* https://chat.whatsapp.com/Fp9JJWwTfsV8NVJ6dibhCf

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *