Posted By user Posted On

emirates യുഎഇയിലെ പ്രധാന എയർലൈനായ എമിറേറ്റ്സിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ; സ്വപ്ന ജോലിക്കായി നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത് ഇത്രമാത്രം

ക്യാബിൻ ക്രൂ, പൈലറ്റുമാർ, എഞ്ചിനീയർമാർ, ഐടി പ്രൊഫഷണലുകൾ, ഉപഭോക്തൃ സേവന ഏജന്റുമാർ എന്നിവർക്കായി emirates നൂറുകണക്കിന് റോളുകൾക്കായി എമിറേറ്റ്‌സ് ഗ്രൂപ്പ് ചൊവ്വാഴ്ച ഒരു പ്രധാന റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ഡ്രൈവ് ആരംഭിച്ചു. എമിറേറ്റ്‌സ് എയർലൈൻ, എയർപോർട്ട് സർവീസ്
പ്രൊവൈഡർ dnata എന്നിവയുടെ പ്രധാന അനുബന്ധ സ്ഥാപനങ്ങൾക്കായി റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ഡ്രൈവ് ആരംഭിച്ചു. “നമ്മുടെ ഭാവി വളർച്ചയ്ക്കും വിപുലീകരണത്തിനും സഹായകമാകുന്ന, മികച്ച പ്രതിഭകളെയും മികച്ച മനസ്സുള്ളവരെയും വിവിധ റോളുകൾക്ക് ഏറ്റവും അനുയോജ്യരായവരെയും റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുന്നതിലാണ് ഞങ്ങളുടെ ശ്രദ്ധ,” എമിറേറ്റ്‌സ് ഗ്രൂപ്പിലെ ഹ്യൂമൻ റിസോഴ്‌സ് സീനിയർ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ഒലിവർ ഗ്രോഹ്മാൻ പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങൾ ഏറ്റവും കാര്യക്ഷമവും ഫലപ്രദവുമായ രീതിയിൽ ഷോർട്ട്‌ലിസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നതിനും തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനും അവരോട് പ്രതികരിക്കുന്നതിനും ഡിജിറ്റൽ അസസ്‌മെന്റുകൾ, ആർട്ടിഫിഷ്യൽ ഇന്റലിജൻസ്, മറ്റ് മികച്ച റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് സംവിധാനങ്ങൾ എന്നിവ പോലുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ സാങ്കേതികവിദ്യകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. കഴിഞ്ഞ സാമ്പത്തിക വർഷത്തിൽ, സംഘടനയിലുടനീളമുള്ള റോളുകൾക്കായി ആഗോളതലത്തിൽ ഗ്രൂപ്പിന് ഏകദേശം 2.7 ദശലക്ഷം അപേക്ഷകൾ ലഭിച്ചു. 2022-23 സാമ്പത്തിക വർഷത്തിന്റെ അവസാനത്തിൽ ഗ്രൂപ്പ് 102,379 ജീവനക്കാരെ നിയമിച്ചു, മുൻ വർഷത്തേക്കാൾ 20 ശതമാനം അല്ലെങ്കിൽ 85,219 വർധന. ലോകം മഹാമാരിയിൽ നിന്ന് കരകയറാൻ തുടങ്ങിയതോടെ 2021 അവസാനം മുതൽ എമിറേറ്റ്‌സ്, ഫ്ലൈ ദുബായ്, മറ്റ് പ്രാദേശിക എയർലൈനുകൾ എന്നിവ വൻ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് ഡ്രൈവുകൾ ആരംഭിച്ചു. മുൻ വർഷത്തെ 3.8 ബില്യൺ ദിർഹത്തിന്റെ നഷ്ടത്തെ അപേക്ഷിച്ച് 2022-23 ൽ ഗ്രൂപ്പ് 10.9 ബില്യൺ ദിർഹത്തിന്റെ റെക്കോർഡ് ലാഭം പ്രഖ്യാപിച്ചു. ദുബായുടെ മുൻനിര കാരിയർ അതിന്റെ റൂട്ട് ശൃംഖല വിപുലീകരിക്കുന്നതും എയർബസിൽ നിന്നും ബോയിംഗിൽ നിന്നും പുതിയ വിമാനങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതും തുടരുന്നു, അതിനാൽ അതിന്റെ ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റാൻ കൂടുതൽ ജീവനക്കാരെ ആവശ്യമുണ്ട്. എയർബസ് എ 350, ബോയിംഗ് 777-എക്സ് എന്നിവ അടുത്ത വർഷം വിപുലീകരിക്കുന്ന ഫ്ലീറ്റിലേക്ക് എയർലൈൻ കൂട്ടിച്ചേർക്കും. എമിറേറ്റ്‌സ് വർഷം മുഴുവനും നൂറുകണക്കിന് നഗരങ്ങളിൽ ഓപ്പൺ ഡേകളും ക്ഷണങ്ങൾ മാത്രമുള്ള പരിപാടികളും നടത്തും. റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് പ്രക്രിയ ഒരു ദിവസത്തിനുള്ളിൽ പൂർത്തിയാകും, മൂല്യനിർണ്ണയത്തിന് 48 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ ഉദ്യോഗാർത്ഥികളെ ബന്ധപ്പെടും. പൈലറ്റുമാരെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുന്നതിനായി, ഓഗസ്റ്റിൽ ഡബ്ലിൻ, മാഞ്ചസ്റ്റർ, ലണ്ടൻ ഗാറ്റ്‌വിക്ക്, ലണ്ടൻ സ്റ്റാൻസ്റ്റഡ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ എമിറേറ്റ്‌സ് ഓപ്പൺ ഡേകൾ സംഘടിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. ഒരു ഓൺലൈൻ ഇൻഫർമേഷൻ സെഷൻ ജൂലൈ 19 ന് ദുബായ് സമയം ഉച്ചയ്ക്ക് 1 മണിക്കാണ്. 2022 മുതൽ, എയർലൈൻ അതിന്റെ മൂന്ന് റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് പ്രോഗ്രാമുകളിലേക്ക് 900 പുതിയ പൈലറ്റുമാരെ ചേർത്തു – ഡയറക്ട് എൻട്രി ക്യാപ്റ്റൻമാർ, ആക്സിലറേറ്റഡ് കമാൻഡ്, ഫസ്റ്റ് ഓഫീസർമാർ. എമിറേറ്റ്‌സ് എഞ്ചിനീയറിംഗ് ഓസ്‌ട്രേലിയ, കാനഡ, ബ്രസീൽ, ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക, യുകെ എന്നിവിടങ്ങളിൽ ജൂലൈ, ഓഗസ്റ്റ് മാസങ്ങളിൽ 75 സ്ട്രക്ചറൽ ടെക്‌നീഷ്യൻമാരെയും എയർക്രാഫ്റ്റ് മെയിന്റനൻസ് എഞ്ചിനീയറിംഗ്, എഞ്ചിനീയറിംഗ് സപ്പോർട്ട് റോളുകളിലും 400 ലധികം തസ്തികകളിൽ നിയമിക്കുന്നതിന് ഓപ്പൺ ഡേകൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നു. സോഫ്റ്റ്‌വെയർ എഞ്ചിനീയറിംഗ്, ഡെവോപ്‌സ്, ഹൈബ്രിഡ് ക്ലൗഡ്, എജൈൽ ഡെലിവറി, ടെക്‌നിക്കൽ പ്രൊഡക്‌റ്റ് മാനേജ്‌മെന്റ്, ഡിജിറ്റൽ വർക്ക്‌പ്ലേസ്, സൈബർ സുരക്ഷ, ഐടി ആർക്കിടെക്‌ചർ, ഇന്നൊവേഷൻ, സർവീസ് മാനേജ്‌മെന്റ് എന്നീ മേഖലകളിൽ ശരിയായ വൈദഗ്ധ്യമുള്ള 400 ഐടി പ്രൊഫഷണലുകളെ റിക്രൂട്ട് ചെയ്യാനാണ് ഗ്രൂപ്പ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ഉപഭോക്തൃ സേവന റോളുകൾക്കായി, എമിറേറ്റ്സ് എയർപോർട്ട് സർവീസസ്, dnata, marhaba അല്ലെങ്കിൽ കോൺടാക്റ്റ് സെന്ററുകളിൽ ചേരുന്നതിന് മുമ്പ് വിപുലമായ പരിശീലനം നേടുന്ന വ്യക്തികളെ എമിറേറ്റ്സ് ഗ്രൂപ്പ് തിരയുന്നു. ഉപഭോക്തൃ സേവന റോളിലുള്ളവർക്ക് മുഴുവൻ സമയ അല്ലെങ്കിൽ പാർട്ട് ടൈം സ്ഥാനങ്ങളിൽ പ്രവർത്തിക്കാനും അവരുടെ ജീവിതശൈലിയും കരിയർ ലക്ഷ്യങ്ങളും നിറവേറ്റുന്നതിനുള്ള വഴക്കം ആസ്വദിക്കാനും കഴിയും.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/Fp9JJWwTfsV8NVJ6dibhCf

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *