Posted By user Posted On

big ticket log in ഇതാണ് വിജയമന്ത്രം; ഒരു മാസം വാങ്ങിയത് മുപ്പതോളം ടിക്കറ്റുകൾ, പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരുന്നു; 20 അം​ഗ പ്രവാസി മലയാളി സംഘത്തിന് ബി​ഗ് ടിക്കറ്റിലൂടെ വൻ തുക സമ്മാനം

അബുദാബിയിൽ നടന്ന ബിഗ് ടിക്കറ്റിന്റെ റാഫിൾ ഡ്രോ സീരീസ് 253 ൽ 15 മില്യൺ ദിർഹം മഹത്തായ സമ്മാനം big ticket log in നേടിയ ഉമ്മുൽ ഖുവൈനിൽ നിന്നും ദുബായിൽ നിന്നുമുള്ള ഒരു കൂട്ടം ഇന്ത്യൻ പ്രവാസികളുടെ സക്സസ് മന്ത്രയെ കുറിച്ചാണ് പറയുന്നത്. ബിഗ് ടിക്കറ്റ്, മഹ്‌സൂസ്, എമിറേറ്റ്‌സ് നറുക്കെടുപ്പ് തുടങ്ങി വ്യത്യസ്‌ത നറുക്കെടുപ്പുകളിലായി ഒരു മാസം മുപ്പതോളം ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങിയതിന് ശേഷമാണ് കേരളത്തിൽ നിന്നുള്ള 20 സുഹൃത്തുക്കളുടെ ഈ ഗ്രൂപ്പിന് ഭാഗ്യം ലഭിച്ചത്.28 കാരനായ നിഹാൽ പറമ്പത്ത് 061908 എന്ന നമ്പർ ടിക്കറ്റ് വാങ്ങിയത് പതിറ്റാണ്ടുകളായി ഭാഗ്യം പരീക്ഷിക്കുന്ന 56 കാരനായ മുഹമ്മദ് അലി മൊയ്തീന്റെ പേരിലാണ്.30 വർഷത്തിലേറെയായി യു.എ.ക്യു. നിവാസിയായ മൊയ്തീൻ ഇപ്പോൾ ചെറിയ അവധിക്ക് നാട്ടിലാണ്. ബിഗ് ടിക്കറ്റ് ഷോയുടെ അവതാരകരായ റിച്ചാർഡിൽ നിന്നും ബൗച്രയിൽ നിന്നും ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെയുള്ള കോൾ ലഭിക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിൽ മൊയ്തീൻ തന്റെ ഫോൺ നിഹാലിന് നൽകി. “ഒരു അക്കൗണ്ടന്റായി ജോലി ചെയ്യുന്ന എന്റെ അമ്മായിയപ്പൻ പതിറ്റാണ്ടുകളായി ടിക്കറ്റ് വാങ്ങുന്നു. അബുദാബി ഇന്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ടിലേക്കും അൽഐൻ എയർപോർട്ടിലേക്കും ഇൻസ്‌റ്റോർ കൗണ്ടറുകളിൽ നിന്ന് ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ പോകാറുണ്ടായിരുന്നു. ഞാൻ അവരെ ഓൺലൈൻ പർച്ചേസുകളിലേക്ക് മാറാൻ പ്രേരിപ്പിച്ചു. ഒറ്റയ്‌ക്കോ മറ്റു ചിലർക്കൊപ്പമോ അദ്ദേഹം വാങ്ങാറുണ്ടായിരുന്നു. രണ്ട് മാസം മുമ്പ്, പണം ശേഖരിക്കാനും ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാനും ഞാൻ ഒരു കൂട്ടം സുഹൃത്തുക്കളെ ഒത്തുകൂടി. അവരിൽ ഭൂരിഭാഗവും ദുബായിൽ ആസ്ഥാനമാക്കി കോഴിക്കോട് സ്വദേശികളാണ്, ”യുഎക്യുവിൽ ഒരു സ്ഥാപനത്തിൽ പർച്ചേസിംഗ് മാനേജരായി ജോലി ചെയ്യുന്ന നിഹാൽ പറഞ്ഞു. ഗ്രൂപ്പിലെ ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും സെയിൽസ്, പിആർഒ, മാനേജർമാർ തുടങ്ങിയ വ്യത്യസ്ത ജോലികളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു.“എന്റെ മിക്ക സുഹൃത്തുക്കളും ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ നേരിടുന്നവരാണ്. ചിലർക്ക് പണം സമാഹരിക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല, ഈ ആഴ്ച ശമ്പളം ലഭിച്ചതിന് ശേഷം അത് ചെയ്യും. അതിനാൽ, ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ ഞാൻ അവരുടെ വിഹിതം നൽകി. എല്ലാവരുടെയും സാമ്പത്തിക പ്രശ്‌നങ്ങൾ പരിഹരിക്കാൻ ഈ ഭാ​ഗ്യംസഹായിക്കും. ഭാവിയിൽ, ഞങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് അല്ലെങ്കിൽ വ്യക്തിപരമായി എന്തെങ്കിലും ബിസിനസ്സ് ആരംഭിച്ചേക്കാം.വിജയിക്കുന്നതിനും അവരുടെ വിധി മാറ്റുന്നതിനുമുള്ള അവസരങ്ങൾ പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്തുന്നതിന്, കഴിഞ്ഞ രണ്ട് മാസത്തിനുള്ളിൽ വ്യത്യസ്ത നറുക്കെടുപ്പുകൾക്കായി ശരാശരി 25-30 ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിന് പണം ശേഖരിക്കാൻ നിഹാൽ പറമ്പത്ത് ഗ്രൂപ്പിലെ എല്ലാവരോടും അഭ്യർത്ഥിച്ചു. “വ്യത്യസ്‌ത നറുക്കെടുപ്പുകളിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾ ആഴ്‌ചയിൽ എട്ട് ടിക്കറ്റുകളും മാസത്തിൽ ശരാശരി 25 മുതൽ 30 വരെ ടിക്കറ്റുകളും വാങ്ങുന്നു. അവസരങ്ങൾ പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ചാൽ മാത്രമേ നിങ്ങൾക്ക് വിജയിക്കാനാകൂ എന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/Fp9JJWwTfsV8NVJ6dibhCf

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *