Posted By user Posted On

air ticket booking near meയുഎഇയിൽ 4 ദിവസത്തെ ഈദ് അൽ ഫിത്തർ അവധി ആഘോഷമാക്കാം: നാട്ടിലേക്ക് പോകാൻ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ വിമാന ടിക്കറ്റുകൾ ലഭിക്കാൻ ചെയ്യേണ്ട 5 കാര്യങ്ങൾ ഇതാ

അടുത്ത നീണ്ട വാരാന്ത്യത്തേക്കുള്ള യാത്രാ പ്ലാനുകൾ നിങ്ങൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, air ticket booking near me ഇക്കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് തീർച്ചയായും ഉപകാരപ്രദമാകും. നിങ്ങളുടെ യാത്രകൾക്കായി ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ വിമാന ടിക്കറ്റുകൾ എങ്ങനെ ബുക്ക് ചെയ്യാം എന്ന് പരിശോധിക്കാം. യുഎഇയിലെ ട്രാവൽ ഇൻഡസ്ട്രി എക്സിക്യൂട്ടീവുകൾ ഏറ്റവും താങ്ങാനാവുന്ന വിമാന ടിക്കറ്റുകൾ ലഭിക്കാൻ ചെയ്യേണ്ട പ്രധാന കാര്യങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്തുകയാണ്.2023 ഏപ്രിലിലെ ഈദ് അൽ ഫിത്തറിന്റെ തലേന്ന് യുഎഇ നിവാസികൾ അടുത്ത നാല് ദിവസത്തെ നീണ്ട വാരാന്ത്യം ആസ്വദിക്കും. ഈ കാലയളവിൽ, നിരവധി താമസക്കാർ തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരോടൊപ്പം ഉത്സവം ആഘോഷിക്കാൻ അവരുടെ രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്യുന്നു, ബാങ്കോക്ക്, ലണ്ടൻ തുടങ്ങിയ ജനപ്രിയ അവധിക്കാല ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് വിമാന ടിക്കറ്റുകൾ എടുക്കുന്നവരും നിരവധിയാണ്. തിരക്കുള്ള സീസണിൽ, റവന്യൂ ഒപ്റ്റിമൈസേഷൻ ടീം നിരക്കുകൾ നിർദ്ദേശിക്കുന്നതിനാൽ ഉയർന്ന നിരക്കുകൾക്കായി പരമാവധി സീറ്റുകൾ തടഞ്ഞുവെയ്ക്കുകയും അതിനനുസരിച്ച് നിരക്കുകൾ അന്തിമമാക്കുകയുമാണ് വിമാനകമ്പനികൾ ചെയ്യുന്നത്. സാധാരണയായി, ഉദാഹരണത്തിന്, ഒരു വിമാനത്തിൽ 160 സീറ്റുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ, ആദ്യം ബുക്കിംഗ് നടത്തുന്ന 20-30 പേർക്ക് മികച്ച വിമാനനിരക്ക് ലഭിക്കുമെന്നും അവസാനത്തെ 30 പേർക്ക് ഏറ്റവും ഉയർന്ന വിമാനനിരക്ക് എയർലൈൻസ് നിലനിർത്തുമെന്നും പറയപ്പെടുന്നു. ഈദ് അൽ ഫിത്തർ പോലുള്ള വലിയ ആഘോഷങ്ങൾക്ക് ഒന്നര മുതൽ രണ്ട് മാസം മുമ്പ് യുഎഇയിൽ നിന്ന് ഇന്ത്യ, പാകിസ്ഥാൻ, ജിസിസി, മറ്റ് മിഡിൽ ഈസ്റ്റേൺ രാജ്യങ്ങളിലേക്കുള്ള വിമാന നിരക്ക് വർധിക്കാൻ തുടങ്ങുമെന്ന് പ്ലൂട്ടോ ട്രാവൽസ് മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ അവിനാഷ് അദ്നാനി പറഞ്ഞു. ഈ അവസരങ്ങളിൽ ധാരാളം താമസക്കാർ യാത്ര ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം വ്യക്തമാക്കി. “ഈദിന് ഏകദേശം 40 ദിവസം മുമ്പ് വിമാന നിരക്ക് ഉയരാൻ തുടങ്ങുന്നു, അതിനാൽ, അവസാന ആഴ്‌ചയിൽ സീറ്റ് നേടുന്നത് യുഎഇയിൽ നിന്നുള്ള യാത്രക്കാർക്ക് ഒരു വെല്ലുവിളിയാണ്. 45 മുതൽ 60 ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് വിമാന ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങുന്നത് നല്ലതാണ്, കാരണം ഇതിന് ശേഷം പൊതുവെ വിമാന നിരക്ക് കുറയില്ല,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.അവധി ദിവസങ്ങൾക്കായി യുഎഇ മുഴുവൻ വർഷ കലണ്ടർ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അതിനാൽ എപ്പോൾ നാട്ടിലേക്ക് പോകണമെന്ന് താമസക്കാർക്ക് കൃത്യമായറിയാമെന്നും ദേര ടൂർസ് ആൻഡ് ട്രാവൽസ് ജനറൽ മാനേജർ ടി പി സുധീഷ് പറഞ്ഞു. “നിങ്ങൾ എത്ര നേരത്തെ ബുക്ക് ചെയ്യുന്നുവോ അത്രയും മികച്ച നിരക്ക് ലഭിക്കും.” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

കുറഞ്ഞ നിരക്കിൽ ഫ്ലൈറ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യാനുള്ള 5 വഴികൾ:

1.ആഴ്ചയുടെ മധ്യത്തിൽ ബുക്ക് ചെയ്യുക

2.ഫ്ലൈറ്റിന് 45-60 ദിവസം മുമ്പ് വിമാന ടിക്കറ്റുകൾ ബുക്ക് ചെയ്യുക

3.ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങുമ്പോൾ കാഷെ മായ്‌ക്കുക

4.ബജറ്റ് കാരിയറുകളിലുടനീളം വിമാന നിരക്കുകൾ പരിശോധിക്കുക

5.ബജറ്റ് കാരിയറുകളുടെ ഫെയർ ലോക്ക് ഓപ്ഷനുകൾക്കായി നോക്കുക

ആഴ്‌ചയിൽ തിരയാനും ബുക്ക് ചെയ്യാനും സമയമില്ലാത്തതിനാൽ ആളുകൾ വാരാന്ത്യത്തിൽ വിമാന ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങാൻ പ്രവണത കാണിക്കുന്നതിനാൽ ആഴ്‌ചയുടെ മധ്യത്തിൽ ടിക്കറ്റ് വാങ്ങുന്നതാണ് നല്ലത്. കുറഞ്ഞ ബുക്കിംഗിന്റെ ഫലമായി, ആഴ്ചയുടെ മധ്യത്തിൽ വിമാന നിരക്ക് കുറയുന്നു. “എയർലൈനുകൾ സ്മാർട്ടായതിനാൽ സിസ്റ്റം പഴയ കുക്കികൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനാൽ കാഷെ മായ്‌ക്കുക എന്നതാണ് മറ്റൊരു കാര്യം, അതിനാൽ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്ത വിമാന നിരക്ക് കാണിക്കില്ല,” അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. കൂടാതെ, ബജറ്റ് അവബോധമുള്ള യാത്രക്കാർ കുറഞ്ഞ നിരക്കിലുള്ള കാരിയറുകളുമായുള്ള ഓപ്ഷനുകൾ പരിശോധിക്കുകയും അവർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന യാത്രാ ആസൂത്രണ മാപ്പ് ഉപയോഗിക്കുകയും വേണം. ചില എയർലൈനുകൾ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് രണ്ട് ദിവസത്തേക്ക് എയർഫെയർ ലോക്ക് ഓപ്ഷനും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. എമിറേറ്റ്സ് അസ്ട്രോണമിക്കൽ സൊസൈറ്റിയുടെ ഡയറക്ടർ ബോർഡ് ചെയർമാൻ ഇബ്രാഹിം അൽ ജർവാൻ വെളിപ്പെടുത്തിയ ജ്യോതിശാസ്ത്ര കണക്കുകൂട്ടലുകൾ അനുസരിച്ച്, വിശുദ്ധ റമദാൻ മാർച്ച് 23 വ്യാഴാഴ്ച ആരംഭിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. വിശുദ്ധ മാസം 29 ദിവസം നീണ്ടുനിൽക്കും, ആദ്യ ദിവസം. ഈദുൽ ഫിത്തർ ഏപ്രിൽ 21 വെള്ളിയാഴ്ചയാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. റമദാൻ 29 മുതൽ ഷവ്വാൽ 3 (ഹിജ്‌രി ഇസ്ലാമിക് കലണ്ടർ മാസങ്ങൾ) വരെയാണ് യുഎഇയിലെ ഔദ്യോഗിക ഈദ് അൽ ഫിത്തർ അവധി. ജ്യോതിശാസ്ത്ര കണക്കുകൂട്ടലുകൾ ശരിയാണെങ്കിൽ, ഏപ്രിൽ 20 വ്യാഴാഴ്ച മുതൽ ഏപ്രിൽ 23 ഞായർ വരെയാണ് അവധി ലഭിക്കുക.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളുംഅതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/DQYR7i1UOC63pUvMNTndW5

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *