Posted By user Posted On

aviation companies in abu dhabi അബുദാബി ഏവിയേഷൻ കമ്പനിയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ തൊഴിൽ അവസരങ്ങളിലേക്ക് ഉടൻ തന്നെ അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാം

അബുദാബി ഏവിയേഷൻ കമ്പനി യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റിലെ അബുദാബി ആസ്ഥാനമായുള്ള aviation companies in abu dhabi ഒരു എയർലൈനാണ്. യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റുകളിലെയും മറ്റ് അറബ് രാജ്യങ്ങളിലെയും എണ്ണപ്പാടങ്ങളിലും സാമ്പത്തിക സൗകര്യങ്ങളിലും ഇത് സേവനം നൽകുന്നു. അബുദാബി ഇന്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ട് ആണ് ഇതിന്റെ പ്രധാന താവളം. മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലെ ഏറ്റവും വലിയ വാണിജ്യ ഹെലികോപ്റ്റർ ഓപ്പറേറ്ററാണ് അബുദാബി ഏവിയേഷൻ, മൊത്തം 51 ഹെലികോപ്റ്ററുകൾ അടങ്ങുന്ന 58 വിമാനങ്ങൾ സ്ഥാപനം പ്രവർത്തിപ്പിക്കുകയും സ്വന്തമാക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. (16 അഗസ്റ്റ വെസ്റ്റ്‌ലാൻഡ് AW139s, 22 Bell 412s, 12 Bell 212s, 1 EC-135), കൂടാതെ 7 ഫിക്‌സഡ് വിംഗ് എയർക്രാഫ്റ്റുകൾ (DHC-8). 130 പൈലറ്റുമാരും 250 എഞ്ചിനീയർമാരും ഉൾപ്പെടെ 1000-ത്തിലധികം പേർ കമ്പനിയിൽ ജോലി ചെയ്യുന്നു. കമ്പനിയുടെ ബിസിനസ്സ് പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഭൂരിഭാഗവും അബുദാബി ഓഫ്‌ഷോർ ഓയിൽ ആൻഡ് എഞ്ചിനീയറിംഗ്, കൺസ്ട്രക്ഷൻ കമ്പനികളെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നു. മെഡിക്കൽ ഒഴിപ്പിക്കൽ, ഏരിയൽ നിർമ്മാണം, സർവേ, ഫോട്ടോഗ്രാഫി, ചാർട്ടർ, വിവിഐപി പാസഞ്ചർ ഗതാഗത സേവനങ്ങൾ എന്നിവ മറ്റ് ബിസിനസ്സ് പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. യുഎഇയിലെ വിളകളുടെ എല്ലാ ഏരിയൽ സ്‌പ്രേയിംഗും ഒമാനിലെ ഭൂരിഭാഗം ഏരിയൽ സ്‌പ്രേയിംഗും എഡിഎയാണ് നടത്തുന്നത്.മാക്സിമസ് എയർ, എഡിഎ മില്ലേനിയം, അഡയർ, അബുദാബി ഏവിയേഷൻ ട്രെയിനിംഗ് സെന്റർ, റോയൽ ജെറ്റ്, അഗസ്റ്റ വെസ്റ്റ്ലാൻഡ് ഏവിയേഷൻ സർവീസസ് എൽഎൽസി, എഡിഎ റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് മാനേജ്മെന്റ്, ജനറൽ മെയിന്റനൻസ് എൽഎൽസി എന്നിവയാണ് അബുദാബി ഏവിയേഷൻ ഗ്രൂപ്പ് കമ്പനികൾ. അബുദാബി ഏവിയേഷൻ ട്രെയിനിംഗ് സെന്റർ (ADATC) വാണിജ്യ, സൈനിക പൈലറ്റുമാർക്ക് CAE ഫുൾ ഫ്ലൈറ്റ് ലെവൽ “D” സിമുലേറ്ററുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു പൈലറ്റ് പരിശീലന സേവന ദാതാവാണ്. എയർലൈൻ 1975-ൽ സ്ഥാപിതമായി, 1976 മാർച്ചിൽ പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു. ഹെലികോപ്റ്റർ പ്രവർത്തനങ്ങളോടെയാണ് ഇത് ആരംഭിച്ചത്, 1991-ൽ ഫിക്സഡ് വിംഗ് എയർക്രാഫ്റ്റുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കുകയും ചെയ്തു. 1994-ൽ ഒരു മൂന്നാം കക്ഷി അറ്റകുറ്റപ്പണി സൗകര്യം ആരംഭിച്ചു. അബുദാബി പൗരന്മാരുടെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ളതാണ് (70%) അബുദാബി സർക്കാരിന് (30%) 960 ജീവനക്കാരുണ്ട്. 1983 ആയപ്പോഴേക്കും ഫ്ലീറ്റ് വലുപ്പം 34 വിമാനങ്ങളായി വർദ്ധിച്ചു, പ്രതിവർഷം 38,800 മണിക്കൂറിലധികം പറക്കുന്നു, പ്രതിദിനം ശരാശരി 100 മണിക്കൂറിലധികം പറക്കുന്നു.1985-ൽ അബുദാബി ഏവിയേഷന് ഫിക്‌സഡ് വിംഗ് എയർക്രാഫ്റ്റ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കാനും മൂന്നാം കക്ഷി എയർക്രാഫ്റ്റ് മെയിന്റനൻസ് നടത്താനും അധികാരം ലഭിച്ചു. 1991-ൽ അബുദാബി ഏവിയേഷന് അതിന്റെ ആദ്യത്തെ ഫിക്സഡ് വിംഗ് എയർക്രാഫ്റ്റ് കരാർ ലഭിച്ചു. യുഎഇയിലെ ഏറ്റവും വലിയ എണ്ണ കമ്പനിയുമായുള്ള ഈ കരാർ ഇപ്പോൾ മൂന്ന് പുതിയ DHC-8 വിമാനങ്ങളുമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. അബുദാബി ഏവിയേഷൻ, സൗദി അറേബ്യ, ഖത്തർ, കുവൈറ്റ്, ഒമാൻ, റിപ്പബ്ലിക് ഓഫ് യെമൻ, സ്പെയിൻ, പാകിസ്ഥാൻ, എറിത്രിയ, ബ്രസീൽ, പാപുവ ന്യൂ ഗിനിയ, ഓസ്‌ട്രേലിയ, ഇന്ത്യ, അഫ്ഗാനിസ്ഥാൻ, ഇന്തോനേഷ്യ എന്നിവയുൾപ്പെടെ മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലും അതിനപ്പുറവുമുള്ള കരാറുകൾ പൂർത്തിയാക്കി. 100 അടി (30 മീറ്റർ) “നീണ്ട ലൈൻ” ഉപയോഗിച്ച് സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ് അണ്ടർസ്ലംഗ് ലോഡ് ടെക്നിക്കുകൾ ഉപയോഗിച്ച് എണ്ണയും മറ്റ് പ്രകൃതി വിഭവങ്ങളും തേടിയുള്ള ഭൂകമ്പ സർവേകൾ പൂർത്തിയാക്കി, അങ്ങനെ തടസ്സങ്ങളിൽ നിന്ന് വ്യക്തതയോടെ തുടരാൻ ഹെലികോപ്റ്ററിനെ പ്രാപ്തമാക്കുന്നു. വിദൂര പ്രദേശങ്ങളിൽ വൈദ്യുതി എത്തിക്കുന്നതിനുള്ള സർക്കാർ പദ്ധതികളുടെ ഭാഗമായി തൂണുകൾ സ്ഥാപിക്കൽ, മൈക്രോവേവ് ടവറുകളുടെ നിർമ്മാണം തുടങ്ങിയ മറ്റ് ജോലികൾ നടത്താനും ഇതേ സാങ്കേതികവിദ്യ ഉപയോഗിക്കുന്നു. റിപ്പബ്ലിക് ഓഫ് യെമനിലെ ഒരു പ്രധാന എണ്ണക്കമ്പനിയുടെ ദീർഘകാല കരാറുകൾക്ക് പിന്തുണയായി ADA ഒരു ബെൽ 212 ഹെലികോപ്റ്റർ പ്രവർത്തിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. കമ്പനിക്ക് സ്പെയിനിൽ അഗ്നിശമന കരാർ ഉണ്ട്. എഡിഎ ഹെലികോപ്റ്ററുകളിൽ 1,000,000 ഫ്ലൈറ്റ് മണിക്കൂറുകളിലേക്കും സ്ഥിര ചിറകുള്ള വിമാനങ്ങളിൽ 55,000 മണിക്കൂറുകളിലേക്കും അടുക്കുന്നു. 700,000 ഹെലികോപ്റ്റർ മണിക്കൂർ പൂർത്തിയാക്കിയതിന്റെ സ്മരണയ്ക്കായി ബെൽ ഹെലികോപ്റ്റർ അബുദാബി ഏവിയേഷന് ഒരു ഫലകം നൽകിയിരുന്നു. ഓഫ്‌ഷോർ ഓയിൽ സപ്പോർട്ട് വർക്കിന്റെ ഉയർന്ന തീവ്രതയ്ക്ക് വാർഷിക ശരാശരി ഏകദേശം 200,000 ലാൻഡിംഗുകളും ടേക്ക് ഓഫുകളും ആവശ്യമാണ്. ശരാശരി ഒരു മാസത്തിൽ, 15,000 യാത്രക്കാരും 162,000 കിലോഗ്രാം (357,000 lb) ചരക്കുകളും ഓഫ്‌ഷോർ പ്രദേശങ്ങളിലേക്കും പുറത്തേക്കും മാറ്റുന്നു. കൂടാതെ, 11,000-ത്തിലധികം യാത്രക്കാരെ സ്ഥാപനത്തിലെ ഹെലികോപറ്ററുകൾ ഓഫ്‌ഷോർ ലൊക്കേഷനുകൾക്കിടയിൽ മാറ്റുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. നിങ്ങൾക്കും ഈ സ്ഥാപനത്തിനൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാനുള്ള സുവർണാവസരമാണിത്. അതിനായി നിങ്ങളുടെ വിദ്യാഭ്യാസ യോ​ഗ്യതയുടെയും പ്രവർത്തി പരിചയത്തിന്റെയും അടിസ്ഥാനത്തിൽ അപേക്ഷകൾ സമർപ്പിക്കാവുന്നതാണ്. https://ada.ae/general-application/ എന്ന ലിങ്ക് ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് അബുദാബി ഏവിയേഷൻ കമ്പനിയുടെ കരിയർ പേജിൽ പ്രവേശിക്കാം. അതിന് ശേഷം നിങ്ങളുടെ വ്യക്തിവിവരങ്ങളുടെ വിദ്യാഭ്യാസ യോ​ഗ്യതയും നിങ്ങൾ അപേക്ഷിക്കാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്ന ജോലിയും അടയാളപ്പെടുത്തുക. അതിന് ശേഷം വിശദമായ റസ്യൂമെയും അപ്‍ലോഡ് ചെയ്ത് അപേക്ഷ പൂർത്തിയാക്കാവുന്നതാണ്.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളുംഅതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/DQYR7i1UOC63pUvMNTndW5

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *