Posted By user Posted On

google careersയുഎഇയിലെ ജുൽഫർ ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽസിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ; ഉടൻ തന്നെ അപേക്ഷിക്കാം

റാസൽഖൈമയുടെ അന്തരിച്ച ഭരണാധികാരിയായിരുന്ന ഹിസ് ഹൈനസ് ഷെയ്ഖ് സഖർ ബിൻ മുഹമ്മദ് അൽ ഖാസിമിയുടെ google careers മാർഗനിർദേശപ്രകാരം 1980-ൽ സ്ഥാപിതമായ കമ്പനിയാണ് ജുൽഫർ. അതിനുശേഷം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള കുടുംബങ്ങൾക്ക് ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ളതും നൂതനവുമായ ആരോഗ്യ പരിരക്ഷ നൽകാൻ സ്ഥാപനത്തിന് സാധിച്ചു. മൂന്ന് പ്രധാന ബിസിനസ് യൂണിറ്റുകളെ കേന്ദ്രീകരിച്ചാണ് സ്ഥാപനം പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. ജുൽഫാർ ഡയബറ്റിസ് സൊല്യൂഷൻസ്, ജനറൽ മെഡിസിൻസ്, ഉപഭോക്തൃ വിഭാഗം എന്നിവയാണ് പ്രധാന പ്രവർത്തന മേഖലകൾ. ഗ്യാസ്ട്രോഇന്റസ്റ്റൈനൽ ട്രാക്‌റ്റ് (ജിഐടി), റെസ്പിറേറ്ററി, പെയിൻ മാനേജ്‌മെന്റ്, മുറിവുകളും പാടുകളും, ആന്റി ഇൻഫെക്റ്റീവ്സ്, അനീമിയ, ഗൈനക്കോളജി, ഡെർമറ്റോളജി, ഉദ്ധാരണക്കുറവ്, കാർഡിയോളജി എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള പ്രധാന ചികിത്സാ വിഭാഗങ്ങളെയാണ് സ്ഥാപനം ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ഏകദേശം 2,500 ആളുകൾക്ക് ഈ സ്ഥാപനം തൊഴിൽ നൽകുകയും അഞ്ച് ഭൂഖണ്ഡങ്ങളിലായി 50-ലധികം രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ആഫ്രിക്കയിലെയും മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലെയും 13 അന്താരാഷ്ട്ര അംഗീകൃത സൗകര്യങ്ങൾ പ്രതിദിനം ഒരു ദശലക്ഷത്തിലധികം പെട്ടി മരുന്ന് ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. 2012-ൽ, അത്യാധുനിക യുഎഇ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ബയോടെക്‌നോളജി സൗകര്യത്തിന് നന്ദി പറഞ്ഞ് ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഇൻസുലിൻ നിർമ്മാതാക്കളിൽ ഒരാളായി ജുൽഫർ മാറി.

1.ഇൻഫർമേഷൻ ടെക്നോളജി സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ്

എല്ലാ സ്ഥാപന ശൃംഖലയുടെയും (LAN/WAN) ഡിസൈൻ, നടപ്പാക്കൽ, നിരീക്ഷണം, സുരക്ഷ, പിന്തുണ എന്നിവയിൽ സഹായിക്കുക. എല്ലാ ലെയർ 2, 3 ഫയർവാൾ, സ്വിച്ചുകൾ, റൂട്ടറുകൾ, CISCO, Aruba, Fortinet മുതലായവ പോലുള്ള വയർലെസ് ഉപകരണങ്ങൾ നിരീക്ഷിക്കുകയും ട്രബിൾഷൂട്ട് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുക. നെറ്റ്‌വർക്ക് ടോപ്പോളജി പരിപാലിക്കുകയും ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുക. Cisco ACI ഡാറ്റാ സെന്റർ നെറ്റ്‌വർക്ക് അനുഭവം മുൻഗണന. Cisco ISE, FortiGate ഉൾപ്പെടെയുള്ള നെറ്റ്‌വർക്ക് സുരക്ഷാ സാങ്കേതികവിദ്യകൾ ശ്രദ്ധിക്കുക. നയങ്ങൾ നടപ്പിലാക്കുന്നതിലൂടെ നെറ്റ്‌വർക്ക് സിസ്റ്റങ്ങൾ സുരക്ഷിതമാക്കുക. നെറ്റ്‌വർക്ക് ആക്‌സസ് നിർവചിക്കുകയും നിരീക്ഷിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഭാവി നെറ്റ്‌വർക്ക് ആവശ്യങ്ങൾ വിലയിരുത്തുന്നതിനും ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നതിനും മുതിർന്ന മാനേജ്‌മെന്റിനെ സഹായിക്കുക; നെറ്റ്‌വർക്ക് പ്രവർത്തനങ്ങൾക്കായുള്ള മാനദണ്ഡങ്ങൾ, സവിശേഷതകൾ, രീതിശാസ്ത്രങ്ങൾ എന്നിവ ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു. ഏറ്റവും പുതിയ സെർവർ ഓപ്പറേറ്റിംഗ് സിസ്റ്റം വിൻഡോസ് സെർവർ 2016-ഉം അതിനുശേഷമുള്ളതും ഉപയോഗിച്ച് ഓർഗനൈസേഷനിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന പുതിയ സെർവറുകൾ നിർമ്മിക്കുകയും സജ്ജീകരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. AD, DNS, DHCP സെർവറുകൾ നിയന്ത്രിക്കുന്നു. സെർവർ സുരക്ഷാ പാച്ചുകൾ അപ്‌ഡേറ്റുകൾക്കും റീബൂട്ടിംഗ് ഷെഡ്യൂളിനും വേണ്ടി ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നു. ഗ്രൂപ്പ് നയങ്ങൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുക, രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുക, നടപ്പിലാക്കുക. ഒന്നിലധികം സ്റ്റോറേജ് ബ്രാൻഡുകൾ (ലെനോവോ, ഐബിഎം, നെറ്റ്‌ആപ്പ് മുതലായവ) ഉപയോഗിച്ച് വിഎംവെയർ എൻവയോൺമെന്റ് കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ബിസിനസ് ആവശ്യങ്ങൾക്കനുസരിച്ച് പ്രത്യേക പ്രോജക്ടുകളും അസൈൻമെന്റുകളും. G-Suite, Office 365 എന്നിവയിലെ പുതിയ ഇമെയിൽ അല്ലെങ്കിൽ ഡൊമെയ്ൻ ഉപയോക്താക്കളുടെ ഇഷ്യൂവ്. എല്ലാ ഐടി അസറ്റ് ഡോക്യുമെന്റുകളും ശേഖരിക്കുകയും ഫയൽ ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ആവശ്യമുള്ളപ്പോഴെല്ലാം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഐടി പിന്തുണയായി പ്രവർത്തിക്കുക. വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള റിപ്പോർട്ടുകൾ (അസിസ്റ്റ് ഐപികൾ, എസ്എപി, ഇ-മെയിലുകൾ) ആനുകാലികമായി സൃഷ്‌ടിക്കുകയും അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുക. മറ്റ് സഹപ്രവർത്തകരുടെ ജോലി അവരുടെ അഭാവത്തിലോ ആവശ്യമെങ്കിൽ സാഹചര്യത്തിലോ ചെയ്യുക.

യോഗ്യതകൾ:

  • ബാച്ചിലേഴ്സ് ബിരുദം – കമ്പ്യൂട്ടർ സയൻസ് ആൻഡ് ടെക്നോളജി, ബിരുദാനന്തര ബിരുദം ഒരു പ്ലസ് ആണ്. സമാന മേഖലയിൽ ഡിപ്ലോമ, കമ്മ്യൂണിക്കേറ്റീവ് ഇംഗ്ലീഷിലും അറബിക്കിലും പ്രാവീണ്യമുള്ളത് ഒരു പ്ലസ് ആണ്, മാസ്റ്റേഴ്സ് ശുപാർശ ചെയ്യുന്നു. CCNA സർട്ടിഫിക്കേഷനാണ്
  • പ്രവർത്തി പരിചയം: 6-8 വർഷത്തെ ടീം ഹാൻഡ്‌ലിംഗ് അനുഭവം . ഡാറ്റാ സെന്റർ സെർവർ, സ്റ്റോറേജ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ, റൂട്ടിംഗ്, സ്വിച്ചിംഗ് മുതലായവ ഉൾപ്പെടെ 7-9 വർഷത്തെ അനുബന്ധ അനുഭവം. VPN കോൺഫിഗറേഷനുകളിൽ ശക്തമായ അനുഭവം.

APPLY NOW https://www.julphar-careers.com/julphar_careers/job_details.aspx?job_ref_id=50501&job_desDir=Asc&job_desPageSize=10

2.ക്വാളിറ്റി കൺട്രോൾ സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ്

അംഗീകൃത സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, ടെസ്റ്റ് രീതികൾ, മറ്റ് ഗുണനിലവാര നടപടിക്രമങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പൂർത്തിയായ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ വിശകലനത്തിനും അനുബന്ധ കണക്കുകൂട്ടലുകൾ കാര്യക്ഷമമായി നടത്തുന്നതിനും ഉത്തരവാദിത്തമുണ്ട്. വിവിധ ലബോറട്ടറി ഉപകരണങ്ങൾ (HPLC,GC,UV,IR) ഉപയോഗിക്കുകയും വിവിധ വിശകലന ലക്ഷ്യങ്ങൾ കൈവരിക്കുന്നതിന് അവയുടെ പ്രവർത്തനത്തിലും വൃത്തിയിലും നിയന്ത്രണമുണ്ട്. GLP, GMP, സുരക്ഷാ നടപടിക്രമങ്ങൾ എന്നിവ പിന്തുടരുകയും ലാബിൽ ശുചിത്വ സാഹചര്യങ്ങൾ പാലിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു, മോണോഗ്രാഫുകൾ വ്യാഖ്യാനിക്കുന്നു, വ്യത്യസ്ത തരം ഫാർമക്കോപ്പിയകളിലൂടെ തിരയുന്നു. വിശകലനത്തിലൂടെ ആവശ്യാനുസരണം വോള്യൂമെട്രിക് കൂടാതെ/അല്ലെങ്കിൽ ടെസ്റ്റ് സൊല്യൂഷനുകൾ തയ്യാറാക്കുന്നു. • രേഖകൾ സൂക്ഷിക്കുകയും വിശകലനത്തിന്റെ ശരിയായ ഡോക്യുമെന്റേഷൻ ഉറപ്പാക്കുകയും SAP-ൽ ഡാറ്റ നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു.


യോഗ്യതകൾ:

  • സയൻസിൽ വിദ്യാഭ്യാസ ബാച്ചിലർ/മാസ്റ്റർ ബിരുദം (ഫാർമസി/ബയോളജി/മൈക്രോബയോളജി/കെമിസ്ട്രി).
  • പ്രവർത്തി പരിചയം: ഫാർമ / ഹെൽത്ത് കെയർ / മെഡിക്കൽ ഇൻഡസ്ട്രിയിൽ സമാനമായ സ്ഥാപനത്തിൽ കുറഞ്ഞത് 5-6 വർഷത്തെ പരിചയം. ഇംഗ്ലീഷിലും (ആശയവിനിമയം, എഴുത്ത്, സംസാരിക്കൽ) അറബിയിലും പ്രാവീണ്യം. MS ഓഫീസിൽ (MS Excel, MS Word മുതലായവ) നല്ല അറിവ്. cGMP, & GDP എന്നിവയിൽ മികച്ച അറിവ്.

APPLY NOW https://www.julphar-careers.com/julphar_careers/job_details.aspx?job_ref_id=50589&job_desDir=Asc&job_desPageSize=10

3.സീനിയർ ക്വാളിറ്റി കൺട്രോൾ സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ്

അംഗീകൃത സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, ടെസ്റ്റ് രീതികൾ, മറ്റ് ഗുണമേന്മയുള്ള നടപടിക്രമങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്ക് അനുസൃതമായി പൂർത്തിയായ ഉൽപ്പന്ന വിശകലനത്തിനും അനുബന്ധ കണക്കുകൂട്ടലുകൾ കാര്യക്ഷമമായി നടത്തുന്നതിനും ഉത്തരവാദിത്തമുണ്ട്. വിവിധ ലബോറട്ടറി ഉപകരണങ്ങൾ (HPLC,GC,UV,IR) ഉപയോഗിക്കുകയും വിവിധ വിശകലന ലക്ഷ്യങ്ങൾ കൈവരിക്കുന്നതിന് അവയുടെ പ്രവർത്തനത്തിലും വൃത്തിയിലും നിയന്ത്രണമുണ്ട്. OOS & ഡീവിയേഷൻ ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ കൈകാര്യം ചെയ്യുക പുതിയ വിശകലന വിദഗ്ധരെ പരിശീലിപ്പിക്കുന്നതിനും മേൽനോട്ടം വഹിക്കുന്നതിനുമുള്ള കഴിവ്. GLP, GMP, സുരക്ഷാ നടപടിക്രമങ്ങൾ എന്നിവ പിന്തുടരുകയും ലാബിൽ ശുചിത്വ സാഹചര്യങ്ങൾ പാലിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു, മോണോഗ്രാഫുകൾ വ്യാഖ്യാനിക്കുന്നു, വ്യത്യസ്ത തരം ഫാർമക്കോപ്പിയകളിലൂടെ തിരയുന്നു. രേഖകൾ സൂക്ഷിക്കുകയും വിശകലനത്തിന്റെ ശരിയായ ഡോക്യുമെന്റേഷൻ ഉറപ്പാക്കുകയും SAP-ൽ ഡാറ്റ നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു.

യോഗ്യതകൾ:

  • വിദ്യാഭ്യാസം സയൻസിൽ ബിരുദം (ഫാർമസി/ബയോളജി/മൈക്രോബയോളജി/കെമിസ്ട്രി). ഗുണനിലവാരത്തിൽ മാസ്റ്റർ ബിരുദം ഒരു പ്ലസ് ആണ്.
  • പ്രവർത്തി പരിചയം: ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽസ് വ്യവസായത്തിൽ സമാനമായ റോളിൽ പ്രവർത്തിച്ചതിൽ 6-8 വർഷത്തെ പരിചയം. ഇംഗ്ലീഷിലും (ആശയവിനിമയം, എഴുത്ത്, സംസാരിക്കൽ) അറബിയിലും പ്രാവീണ്യമുള്ളവർക്ക് മുൻഗണന. MS ഓഫീസിൽ (MS Excel, MS Word മുതലായവ) പ്രാവീണ്യം. cGMP, & GDP എന്നിവയിൽ ശക്തമായ അറിവ്.

APPLY NOW https://www.julphar-careers.com/julphar_careers/job_details.aspx?job_ref_id=50590&job_desDir=Asc&job_desPageSize=10

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളുംഅതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/DQYR7i1UOC63pUvMNTndW5

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *