Posted By user Posted On

sxsw 2019വെടിക്കെട്ട്, പരേഡുകൾ, സാഹസികതകൾ എല്ലാം ഇവിടെയുണ്ട്: യുഎഇയിലെ പുതുവത്സരം ആഘോഷമാക്കാൻ ഈ വിനോദ സഞ്ചാര കേന്ദ്രം നിങ്ങളെ സ്വാ​ഗതം ചെയ്യുന്നു

മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലെ ഏറ്റവും വലിയ തീം പാർക്കായ ദുബായ് പാർക്ക്‌സ് ആൻഡ് റിസോർട്ട്‌സ് ഈ സീസണിൽ sxsw 2019 വെടിക്കെട്ട്, ഉത്സവ ശിൽപശാലകൾ, ആകർഷകമായ ലൈവ് ഷോകൾ, പരേഡുകൾ എന്നിവയിലൂടെ വിനോദ സഞ്ചാരികളെ ആകർഷണങ്ങളിലേക്ക് ക്ഷണിക്കുകയാണ്. നാല് തീം പാർക്കുകളിലായി 50-ലധികം വ്യത്യസ്ത പ്രവർത്തനങ്ങളുള്ള ദുബായ് പാർക്കുകളും റിസോർട്ടുകളും ഈ സീസണിൽ ദുബായിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഉത്സവ കേന്ദ്രങ്ങളിലൊന്നായി മാറുകയാണ്. മോഷൻഗേറ്റ് ദുബായ് സീസണിൽ മാത്രം “സ്മർഫ്മാസ്”, “കിംഗ് ജൂലിയൻസ് ഹോളിഡേ സ്റ്റോമ്പ്” എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള ഉത്സവ തിയേറ്റർ ഷോകളും ആരംഭിക്കുന്നുണ്ട്. പോ, ഷ്രെക്ക്, കിംഗ് ജൂലിയൻ, ഡ്രാക്ക്, എൽവ്സ് എന്നിവരും അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കഥാപാത്രങ്ങളുമൊത്തുള്ള അതിശയകരമായ ഉല്ലാസ പരേഡിനും ഇവിടെ സാധിക്കും. കുട്ടികൾക്കും മുതിർന്നവർക്കും ഒരു പ്രത്യേക മീറ്റിംഗിൽ സാന്തയെ കാണാനും അഭിവാദ്യം ചെയ്യാനും സാധിക്കുകയും ചെയ്യും. ദോശ, മിഠായികൾ, പ്രിറ്റ്‌സെൽസ്, ജിഞ്ചർബ്രെഡ് മാൻ എന്നിവയുൾപ്പെടെ സാന്തയുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ട്രീറ്റുകളും ഇവിടെ തയ്യാറാണ്. കൂടാതെ മികച്ച മിസിസ് ക്ലോസിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച ബേക്കിംഗിം ആസ്വദിക്കാം. കൂടാതെ, തുടർച്ചയായി രണ്ടാം വർഷവും, ലെഗോലാൻഡ് ദുബായ് മിനിലാൻഡിലെ പ്രതിദിന ക്രിസ്മസ് കൗണ്ട്ഡൗൺ പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്. 40,000 ദിർഹം വിലമതിക്കുന്ന സമ്മാനങ്ങളോടുകൂടിയ 4 മീറ്റർ ഉയരമുള്ള ഒരു വലിയ അഡ്വെൻറ് കലണ്ടർ ആണ് ഡിസംബർ 25 വരെ എല്ലാ ദിവസവും വിജയികളെ കാത്തിരിക്കുന്നത്. ഡിസംബർ 17-ന് പാർക്ക് സന്ദർശിക്കുന്ന കുടുംബങ്ങൾക്ക് ഫാക്ടറി സ്ട്രീറ്റിലെ ലെഗോലാൻഡ് ദുബായ് ക്രിസ്മസ് ക്വയറിന്റെ മാന്ത്രിക ആഘോഷത്തിൽ പങ്കെടുക്കാനും എല്ലാവരുടെയും പ്രിയപ്പെട്ട ക്രിസ്മസ് കരോളുകൾ അവതരിപ്പിക്കാനും അവസരം ലഭിക്കും.

ദുബായിലെ റിവർലാൻഡിൽ ആഘോഷമായ കരോൾ

സാന്തയും ദുബായിലെ റിവർലാൻഡ് വഴിയാണ് പോകുന്നത്. ഗംഭീരമായ കരോളുകൾ, ബസ്‌കറുകൾ, ഒരു മുഴുവൻ ഉല്ലാസ പരേഡ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ വൈവിധ്യമാർന്ന ഉത്സവ പ്രകടനങ്ങളും വിനോദങ്ങളും പാർക്കിനെ ആത്യന്തിക ഉല്ലാസങ്ങളുടെ ലക്ഷ്യസ്ഥാനമാക്കി മാറ്റും. ഫെസ്റ്റീവ് സ്ട്രീറ്റ് ആനിമേഷനുകളും സാന്തയുടെ സ്ലീയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള ഫോട്ടോ അവസരങ്ങളാലും പാർക്ക് അലങ്കരിച്ചിരിക്കുകയാണ്, ഒരു അവധിക്കാല പോസ്റ്റ്കാർഡിനോ അല്ലെങ്കിൽ രണ്ട് മികച്ച ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ചിത്രങ്ങളോ ഇവിടെ നിന്ന് പകർത്തി സൂക്ഷിക്കാം. സാന്തയുടെ മെയിൽബോക്സിലേക്ക് കത്തുകൾ ഇട്ടുകൊണ്ട് കുട്ടികൾക്ക് തങ്ങളുടെ രഹസ്യ ആഗ്രഹങ്ങൾ അയയ്ക്കാനും കഴിയും. അതോടൊപ്പം തന്നെ

അവധിക്കാലത്ത് ഉല്ലാസയാത്ര

ഉല്ലാസയാത്ര ആഗ്രഹിക്കുന്ന അതിഥികൾക്ക് അവധിക്കാലത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പാക്കേജുകൾക്കായി പാർക്കിലെ ലാപിറ്റ ഹോട്ടൽ, ലെഗോലാൻഡ് ഹോട്ടൽ, റോവ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ മൂന്ന് ഹോട്ടലുകളിൽ നിന്ന് ഇഷ്ടപ്പെട്ടവ തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

പുതുവത്സരാഘോഷത്തിന് മാറ്റ് കൂട്ടാൻ വെടിക്കെട്ട്

നാല് തീം പാർക്കുകളിലും വൈകുന്നേരം 7 മണിക്കും 9 മണിക്കും ഗംഭീരമായ പടക്കങ്ങളോടെ വെടിക്കെട്ട് ഉണ്ടാകും.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും
അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക

https://chat.whatsapp.com/ENdAt9M7b2s3zsbvHLIOtK

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *