Posted By user Posted On

യുഎഇയിൽ മഴക്കെടുതിയിൽ തകർന്ന വീടുകൾക്ക് സൗജന്യ അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ നടത്തും

കനത്ത മഴയിൽ നാശനഷ്ടമുണ്ടായ ദുബായിലെ തങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റികളിലെ എല്ലാ വസ്തുവകകളും സൗജന്യമായി നന്നാക്കുമെന്ന് ഇമാർ പ്രോപ്പർട്ടീസ് വെള്ളിയാഴ്ച അറിയിച്ചു.“കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളായി ദുബായിൽ അനുഭവപ്പെട്ട ഈ പ്രതികൂല കാലാവസ്ഥയും കനത്ത മഴയും ഉയർത്തുന്ന വെല്ലുവിളികൾക്ക് മറുപടിയായി, ഈയിടെയുണ്ടായ മഴയിൽ നാശനഷ്ടം സംഭവിച്ച ഞങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റികളിലെ എല്ലാ സ്വത്തുക്കളുടെയും അറ്റകുറ്റപ്പണികൾ എമാർ ഏറ്റെടുക്കുമെന്ന് അറിയിക്കുന്നതിൽ എനിക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്. ഞങ്ങളുടെ താമസക്കാർക്ക് അവരുടെ ദൈനംദിന ജീവിതത്തിലേക്ക് കഴിയുന്നത്ര വേഗത്തിലും സുഗമമായും മടങ്ങാൻ കഴിയുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ അതിൻ്റെ സ്വന്തം ചെലവ്, ”എമാർ പ്രോപ്പർട്ടീസ് ചെയർമാൻ മുഹമ്മദ് അലബ്ബാർ പറഞ്ഞു.അഭൂതപൂർവമായ മഴക്കെടുതിയിൽ ദുരിതമനുഭവിക്കുന്ന ഇമാറിലെ ആയിരക്കണക്കിന് നിവാസികൾക്ക് ആശ്വാസം പകരാൻ ഈ നടപടി ലക്ഷ്യമിടുന്നു.ആവശ്യമുള്ള സമയത്തും ഉത്തരവാദിത്തമുള്ള കമ്പനിയെന്ന നിലയിലും തങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റിയെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ ഡവലപ്പർ എപ്പോഴും പരിശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.“ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കളുടെ വീടുകളുടെ പൂർണ്ണമായ അറ്റകുറ്റപ്പണി ഉൾപ്പെടെ അത്തരം സാഹചര്യങ്ങളിൽ സാധ്യമായ എല്ലാ പിന്തുണയും നൽകാൻ ഞങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.ചൊവ്വാഴ്ച ശക്തമായ മഴ ആരംഭിച്ചതുമുതൽ, കമ്പനിയുടെ ഫെസിലിറ്റി മാനേജ്‌മെൻ്റും കമ്മ്യൂണിറ്റി മാനേജ്‌മെൻ്റ് സ്റ്റാഫും ഗ്രൗണ്ടിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു, രാവും പകലും അശ്രാന്തമായി ഉപഭോക്താക്കളെ സഹായിക്കുന്നുവെന്ന് എമാർ സ്ഥാപകൻ പറഞ്ഞു.“ടീമുകൾ നിരവധി വെള്ളക്കെട്ട് പ്രശ്‌നങ്ങൾ പരിഹരിക്കുന്നതുൾപ്പെടെയുള്ള വെല്ലുവിളികൾ സജീവമായി കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ പരിഹാരങ്ങൾ നൽകാൻ രാപ്പകലില്ലാതെ പ്രവർത്തിക്കുന്നത് തുടരുന്നു. ഈ സമർപ്പിത പ്രയത്നം കെട്ടിപ്പടുക്കുന്നതിലൂടെ, ദുബായിലെ സമീപകാല മോശം കാലാവസ്ഥയിൽ നാശം വിതച്ച ഞങ്ങളുടെ കമ്മ്യൂണിറ്റികളിലെ എല്ലാ വീടുകളും താമസക്കാർക്ക് ചെലവില്ലാതെ നന്നാക്കാനുള്ള ഒരു സംരംഭം പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതിൽ ഞങ്ങൾക്ക് സന്തോഷമുണ്ട്, ”അലബ്ബർ പറഞ്ഞു.ദുബായ് ആസ്ഥാനമായുള്ള എമാർ പ്രോപ്പർട്ടീസ് എമിറേറ്റിലെ ഏറ്റവും വലിയ മാസ്റ്റർ ഡെവലപ്പറാണ്. ഡൗൺടൗൺ ദുബായ്, എമാർ സൗത്ത്, ദുബായ് ഹിൽസ് എസ്റ്റേറ്റ്, ദുബായ് ക്രീക്ക് ഹാർബർ, അറേബ്യൻ റാഞ്ചസ്, ദുബായ് മറീന, ദി വാലി, അഡ്രസ് റെസിഡൻസസ് സബീൽ.Emaar 2002 മുതൽ ദുബായിലും മറ്റ് ആഗോള വിപണികളിലുമായി ഏകദേശം 108,000 റെസിഡൻഷ്യൽ യൂണിറ്റുകൾ വിതരണം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. 8,700-ലധികം കീകളുള്ള 34 ഹോട്ടലുകളും റിസോർട്ടുകളും അതിൻ്റെ ഉടമസ്ഥതയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു. ഇന്ന്, എമാറിൻ്റെ വരുമാനത്തിൻ്റെ 46 ശതമാനവും അതിൻ്റെ ഷോപ്പിംഗ് മാളുകളിൽ നിന്നും റീട്ടെയിൽ, ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി, ലെഷർ, ഇൻ്റർനാഷണൽ സബ്‌സിഡിയറികളിൽ നിന്നുമാണ്. ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും ഉയരം കൂടിയ ടവറായ ബുർജ് ഖലീഫയും ഐക്കണിക് ദുബായ് മാളും ഇമാറിൻ്റെ വിലപ്പെട്ട ആസ്തികളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/EANBHWLFffe92xCMznk7pv

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *