Posted By user Posted On

യുഎഇക്ക് ഒരു ദേശീയ ലോട്ടറി ഓപ്പറേറ്ററെ ലഭിക്കുമോ? മഹ്‌സൂസ്, എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോ വിശദീകരിക്കുന്നു, അറിയണം ഇക്കാര്യം

യുഎഇയിലെ ജനപ്രിയ റാഫിൾ ഓപ്പറേറ്റർമാർ, മഹ്‌സൂസ്, എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോ എന്നിവ ദേശീയ ലോട്ടറി ലൈസൻസിനായി ജനറൽ കൊമേഴ്‌സ്യൽ ഗെയിമിംഗ് റെഗുലേറ്ററി അതോറിറ്റിയിൽ (ജിസിജിആർഎ) ലേലം വിളിച്ചിട്ടുണ്ട്. ദേശീയ ലോട്ടറി ലൈസൻസിനുള്ള അപേക്ഷാ നടപടികൾ പൂർത്തിയായെന്നും ദേശീയ ലോട്ടറി ലൈസൻസിനായി ഏറ്റവും മികച്ച അപേക്ഷകനെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിന് റെഗുലേറ്റർമാർ നിലവിൽ സമഗ്രമായ പ്രക്രിയ നടത്തുകയാണെന്നും ഓപ്പറേറ്റർമാർ സ്ഥിരീകരിച്ചു.യുഎഇയുടെ ഗെയിമിംഗ് റെഗുലേറ്ററി അതോറിറ്റിയുടെ (ജിസിജിആർഎ) നിർദ്ദേശങ്ങൾക്ക് അനുസൃതമായി – സെപ്റ്റംബറിൽ രൂപീകരിച്ച ഫെഡറൽ ബോഡി, എമിറേറ്റ്സ് ഡ്രോയും മഹ്സൂസും, രണ്ട് ജനപ്രിയ റാഫിൾ നറുക്കെടുപ്പുകൾ 2024 ജനുവരി 1 മുതൽ അവരുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നിർത്തിവച്ചു.

നിങ്ങൾ അറിയേണ്ടതെല്ലാം ഇതാ:

യുഎഇക്ക് ഒരു ദേശീയ ലോട്ടറി ഓപ്പറേറ്റർ ഉണ്ടാകുമോ?

മഹ്‌സൂസും എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോയും അനുസരിച്ച്, യുഎഇയിലെ ജനപ്രിയ റാഫിൾ, ഗെയിമിംഗ് ഓപ്പറേറ്റർമാർ, യുഎഇക്ക് ഒരു ദേശീയ ലോട്ടറി ഓപ്പറേറ്റർ മാത്രമേ ഉണ്ടാകൂ എന്ന് ഖലീജ് ടൈംസിനോട് സ്ഥിരീകരിച്ചു. 2024 ന്റെ ആദ്യ പാദത്തിനുള്ളിൽ GCGRA ലൈസൻസ് നൽകും
“യുഎഇയിൽ ഒരു ദേശീയ ലോട്ടറി ഓപ്പറേറ്റർ മാത്രമേ ഉണ്ടാകൂ എന്ന് അതോറിറ്റി ഞങ്ങളോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. 2023 ഡിസംബർ മൂന്നാം വാരം മുതൽ ജി‌സി‌ജി‌ആർ‌എ ലൈസൻസിനായി അപേക്ഷ സ്വീകരിച്ചു തുടങ്ങി, അവസാന തീയതി ജനുവരി ആദ്യ വാരമായിരുന്നു, ”ഇവിംഗ്‌സിലെ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻസ് മേധാവി (മഹ്‌സൂസിന്റെ ഓപ്പറേറ്റർ) സൂസൻ കാസി പറഞ്ഞു.

മഹ്‌സൂസും എമിറേറ്റ്‌സ് ഡ്രോയും ലൈസൻസിനായി ശ്രമിക്കുന്നുണ്ടോ?

അതെ, രണ്ട് കമ്പനികളും ദേശീയ ലോട്ടറി ലൈസൻസിന് അപേക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ട്.മൂന്ന് വർഷത്തിനുള്ളിൽ 800,000 വിജയികൾക്ക് എമിറേറ്റ്‌സ് നറുക്കെടുപ്പ് 168 ദശലക്ഷം ദിർഹം സമ്മാനമായി വിതരണം ചെയ്‌തുവെന്നും ഇത് ദേശീയ ലോട്ടറി ലൈസൻസിൽ തങ്ങളെ പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ഒരു കാരണമാണെന്നും എമിറേറ്റ്‌സ് നറുക്കെടുപ്പിന്റെ വാണിജ്യ മേധാവി പോൾ ചാദർ പറഞ്ഞു. അവരെ അനുയോജ്യമായ ഒരു അപേക്ഷകനാക്കുന്ന മറ്റ് കാരണങ്ങൾ അദ്ദേഹം എടുത്തുകാണിച്ചു. “ഞങ്ങളുടെ വൈവിധ്യമാർന്ന ഗെയിമുകളുടെ പോർട്ട്‌ഫോളിയോ (MEGA7, EASY6 & FAST5) കേവലം 15 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന വിശാലമായ പ്രേക്ഷകരെ നൽകുന്നു. ശക്തവും സുരക്ഷിതവുമായ ഐടി ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ ഉപയോഗിച്ച്, ഞങ്ങളുടെ പങ്കാളികളുടെ സുരക്ഷയ്ക്ക് ഞങ്ങൾ മുൻഗണന നൽകുന്നു. ഞങ്ങളുടെ മെഷീനുകൾ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഏറ്റവും മികച്ചതും അന്തർദേശീയമായി അവരുടെ ആകർഷകമായ ഫീച്ചറുകൾ, ഇഷ്‌ടാനുസൃതമാക്കൽ ഓപ്ഷനുകൾ, നൂതന സുരക്ഷ എന്നിവയ്ക്ക് അംഗീകാരമുള്ളതുമാണ്, ”ചാഡർ പറഞ്ഞു.മിഡിൽ ഈസ്റ്റ്, ആഫ്രിക്ക, ഏഷ്യ എന്നിവിടങ്ങളിലെ ഏറ്റവും വലിയ നറുക്കെടുപ്പാണ് എമിറേറ്റ്‌സ് നറുക്കെടുപ്പ്, 100 ദശലക്ഷം ദിർഹം വലിയ സമ്മാനം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. 25 വർഷത്തേക്ക് എല്ലാ മാസവും 25,000 ദിർഹത്തിന്റെ തനതായ FAST5 സമ്മാന ഫോർമാറ്റ് ഞങ്ങൾ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഇത് പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് മഹത്തായ സമ്മാനം നേടുന്നത് എളുപ്പമാക്കുന്നു. 200 വർഷത്തെ കൂട്ടായ ആഗോള വൈദഗ്ധ്യമുള്ള ഒരു ടീമിന്റെ പിന്തുണയോടെ, ഞങ്ങളുടെ പരിഹാരങ്ങൾ ആഗോള ഗെയിമിംഗ് ലാൻഡ്‌സ്‌കേപ്പിലേക്ക് നയിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പുണ്ട്.2024 ജനുവരി ആദ്യവാരത്തിൽ Mahzooz അവരുടെ അപേക്ഷാ പ്രക്രിയ പൂർത്തിയാക്കി. കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് വർഷമായി Mahzooz-ന്റെ മികച്ച പ്രകടനത്തിലൂടെ ആളുകളുടെ ജീവിതം മാറ്റിമറിച്ചതിന്റെ തെളിയിക്കപ്പെട്ട ട്രാക്ക് റെക്കോർഡ് Ewings-ന് ഉണ്ടെന്ന് Kazzi ഹൈലൈറ്റ് ചെയ്തു. “ഞങ്ങൾ 66 കോടീശ്വരന്മാരെ സൃഷ്ടിക്കുകയും ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 2 ദശലക്ഷത്തിലധികം വിജയികൾക്ക് 500 മില്യൺ ദിർഹം നൽകുകയും ചെയ്തു, കൂടാതെ ഞങ്ങളുടെ സിഎസ്ആർ ഔട്ട്റീച്ച് പ്രോഗ്രാമിലൂടെ ഞങ്ങൾ സ്പർശിച്ച 10,000 പേർക്ക് പുറമേ,” കാസി പറഞ്ഞു.“ഞങ്ങളുടെ നിലവിലുള്ള ഉപഭോക്തൃ അടിത്തറ, ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ, പക്വതയുള്ള വിപണികളിൽ നിന്നും പങ്കാളികളുടെ ശൃംഖലയിൽ നിന്നും 127 വർഷത്തിലേറെ സംയോജിത അനുഭവപരിചയമുള്ള അന്തർദേശീയ വിദഗ്ധരുടെ ടീമിന് പച്ചക്കൊടി കാണിച്ചാലുടൻ പുതിയ പ്രവർത്തനങ്ങൾ ഉടൻ ആരംഭിക്കാൻ കഴിയും,” കാസി പറഞ്ഞു.

തീരുമാനം റാഫിൾ ഡ്രോ ഓപ്പറേറ്റർമാരെ ബാധിച്ചിട്ടുണ്ടോ?

ഇല്ല, ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീയും ബിഗ് ടിക്കറ്റ് അബുദാബിയും ടിക്കറ്റ് വിൽപ്പന തുടരുകയും പുതിയ കോടീശ്വരന്മാരെ കിരീടമണിയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.എത്യോപ്യ ആസ്ഥാനമായുള്ള എത്യോപ്യൻ പൗരനായ അബ്ദുറഹ്മാൻ മില്ലേനിയം മില്യണയർ സീരീസ് 445-ൽ ഒരു മില്യൺ ഡോളറും മുംബൈ ആസ്ഥാനമായുള്ള ഇന്ത്യൻ പൗരനായ ഗൗഡ അശോക് ഗോപാൽ മില്ലേനിയം മില്യണയർ സീരീസ് 446-ൽ ഒരു മില്യൺ ഡോളറിന്റെ വിജയിയായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ജനുവരിയിലാണ് നറുക്കെടുപ്പ് നടന്നത്. 3, 2024.ദുബായ് ഡ്യൂട്ടി ഫ്രീയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് വരാനിരിക്കുന്ന നറുക്കെടുപ്പുകൾക്കായി ഓൺലൈനിൽ ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങാം.ബിഗ് ടിക്കറ്റ് വെബ്‌സൈറ്റിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് 15 ദശലക്ഷം ദിർഹം എന്ന മഹത്തായ സമ്മാനത്തിന് സീരീസ് 260-ന്റെ ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങാം. 2024 ഫെബ്രുവരി 3 ന് നറുക്കെടുപ്പ് നടത്താൻ തീരുമാനിച്ചിരിക്കുന്നു.

പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് ഇപ്പോഴും Mazhooz, Emirates Draw ഓൺലൈൻ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകൾ ആക്‌സസ് ചെയ്യാനാകുമോ? ചില സവിശേഷതകൾ പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിട്ടുണ്ടോ?

രണ്ട് കമ്പനികളുടെയും ഓൺലൈൻ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകൾ സജീവമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ‘മൈ കാർട്ട്’, ‘ഇപ്പോൾ വാങ്ങൂ’, ‘ക്രെഡിറ്റ് ചേർക്കുക’, ‘പ്ലേ’ തുടങ്ങിയ ഫീച്ചറുകൾ താൽക്കാലികമായി പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കി.

ഉപയോക്തൃ അക്കൗണ്ടുകൾ സജീവമായി തുടരുമോ?

അതെ. എന്നിരുന്നാലും, മുകളിൽ സൂചിപ്പിച്ച സവിശേഷതകൾ പ്രവർത്തനരഹിതമായി തുടരും.

പുതിയ രജിസ്ട്രേഷനുകൾ ലഭ്യമാകുമോ?

അതെ, എന്നാൽ വാങ്ങൽ സൗകര്യങ്ങളില്ലാതെയാണ് ലഭ്യമാകുക.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/HP0AA4FnHJE2TnL5bt71dE

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *