Posted By user Posted On

ദു​ബൈ ഷോ​പ്പി​ങ് ഫെ​സ്റ്റി​വ​ൽ ഇ​ന്നു മു​ത​ൽ: ന​റു​ക്കെ​ടു​പ്പി​ൽ വി​ല​യേ​റി​യ സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ൾ നേ​ടാ​ൻ അ​വ​സ​രം

ദു​ബൈ: ലോ​ക​ത്തെ ഏ​റ്റ​വും ആ​വേ​ശ​ക​ര​മാ​യ ഷോ​പ്പി​ങ് ഉ​ത്സ​വ​മെ​ന്ന് വി​ശേ​ഷി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ദു​ബൈ ഷോ​പ്പി​ങ് ഫെ​സ്റ്റി​വ​ൽ​ (ഡി.​എ​സ്.​എ​ഫ്) വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്​​ച ആ​രം​ഭി​ക്കും. ഡ്രോ​ൺ ഷോ​ക​ൾ മു​ത​ൽ മി​ന്നി​ത്തി​ള​ങ്ങു​ന്ന ഇ​ൻ​സ്റ്റ​ലേ​ഷ​നു​ക​ൾ വ​രെ ന​ഗ​ര​ത്തി​ന്​ ഉ​ത്സ​വ​ച്ഛാ​യ ന​ൽ​കാ​ൻ ഒ​രു​ങ്ങി​ക്ക​ഴി​ഞ്ഞു. എ​ല്ലാ വ​ർ​ഷ​ത്തെ​യും പോ​ലെ നി​ര​വ​ധി പു​തു​മ​ക​ളോ​ടെ​യാ​ണ്​ ഇ​ത്ത​വ​ണ​യും ഫെ​സ്റ്റി​വ​ൽ സം​വി​ധാ​നി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്.

ദി​നേ​ന​യു​ള്ള ഡ്രോ​ൺ ഷോ​ക​ളാ​ണ്​ കൂ​ട്ട​ത്തി​ൽ ഏ​റ്റ​വും പ്രാ​ധാ​ന്യ​ത്തോ​ടെ സം​ഘാ​ട​ക​ർ വി​ശ​ദീ​ക​രി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​ത്. ഡി​സം​ബ​ർ 10 മു​ത​ൽ ജ​നു​വ​രി 14 വ​രെ എ​ല്ലാ രാ​ത്രി​യി​ലും 800ല​ധി​കം ഡ്രോ​ണു​ക​ൾ ബ്ലൂ​വാ​ട്ട​റി​ന് മു​ക​ളി​ൽ ര​ണ്ട് ത​വ​ണ ഷോ ​അ​വ​ത​രി​പ്പി​ക്കും. രാ​ത്രി എ​ട്ടി​നും 10നു​മാ​ണ്​ ഡ്രോ​ൺ ഷോ ​ന​ട​ക്കു​ക. ദു​ബൈ​യി​ലെ മു​ത്തി​ൻറെ പ്രാ​ധാ​ന്യം വി​വ​രി​ക്കു​ന്ന​തും ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ ഗ​വേ​ഷ​ണ​ത്തെ സം​ബ​ന്ധി​ച്ച​തു​മാ​യ ര​ണ്ട്​ സ്​​റ്റോ​റി​ക​ളാ​ണ്​ ഷോ​യി​ൽ വി​ഷ​യ​മാ​വു​ക. ​ദു​​ബൈ ഗോ​ൾ​ഡ്​ സൂ​ഖ്, പാം ​ജു​മൈ​റ​യി​ലെ വെ​സ്റ്റ്​ ബീ​ച്ച്, അ​ൽ സീ​ഫ്​ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ൽ വി​വി​ധ ഇ​ൻ​സ്റ്റ​ലേ​ഷ​നു​ക​ളും ഒ​രു​ക്കും.

ദു​ബൈ​യി​ലെ 40ഓ​ളം അ​ബ്ര​ക​ളി​ൽ നി​യോ​ൺ ലൈ​റ്റി​ങ്ങു​ക​ൾ സ്ഥാ​പി​ക്കും. ഇ​ത്​ ക്രീ​ക്കി​ലെ രാ​ത്രി​കാ​ഴ്ച മ​നോ​ഹ​ര​മാ​ക്കും. ഡി.​എ​സ്.​എ​ഫി​ൻറെ 29ാം പ​തി​പ്പ്​ ദു​ബൈ ഫെ​സ്റ്റി​വ​ൽസ് ആ​ൻഡ് റീ​ട്ടെ​യി​ൽ എ​സ്റ്റാ​ബ്ലി​ഷ്‌​മെ​ൻറാ​ണ് സം​ഘ​ടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. 38 ദി​വ​സം നീ​ളു​ന്ന ഫെ​സ്റ്റി​വ​ൽ ലോ​ക​ത്തെ ഏ​റ്റ​വും ദൈ​ർ​ഘ്യ​മേ​റി​യ റീ​ട്ടെ​യി​ൽ ഫെ​സ്റ്റി​വ​ലാ​യാ​ണ് ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​ന്ന​ത്. ഷോ​പ്പി​ങ് ഫെ​സ്റ്റി​വ​ലി​ൻറെ സ​മ​യ​ത്ത് എ​ല്ലാ ദി​വ​സ​വും ആ​വേ​ശ​ക​ര​മാ​യ പ​രി​പാ​ടി​ക​ൾ കാ​ണി​ക​ൾക്ക് അ​നു​ഭ​വി​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് സം​ഘാ​ട​ക​ർ അ​റി​യി​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഷോ​പ്പി​ങ് അ​നു​ഭ​വ​ങ്ങ​ൾ കൂ​ടു​ത​ൽ അ​നു​ഭ​വ​വേ​ദ്യ​മാ​ക്കാ​നു​ള്ള നി​ര​വ​ധി ത​യാ​റെ​ടു​പ്പു​ക​ളാ​ണ്​ സം​ഘാ​ട​ക​ർ ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്.

പ്രാ​ദേ​ശി​ക​വും ആ​ഗോ​ള​വു​മാ​യ ബ്രാ​ൻ​ഡു​ക​ളു​ടെ പ്ര​മോ​ഷ​നു​ക​ളും റീ​ട്ടെ​യി​ൽ ഡീ​ലു​ക​ളും വി​നോ​ദ​ങ്ങ​ളു​ടെ വ​ൻ​നി​ര, പോ​പ്പ്-​അ​പ്പ് മാ​ർ​ക്ക​റ്റു​ക​ൾ, ഡൈ​നി​ങ്​ അ​നു​ഭ​വ​ങ്ങ​ൾ, ക​ലാ ഇ​വ​ന്റു​ക​ൾ എ​ന്നി​വ​യും ഒ​രു​ങ്ങി. അ​തോ​ടൊ​പ്പം കാ​യി​ക മ​ത്സ​ര​ങ്ങ​ൾ, 20 ല​ക്ഷം ദി​ർ​ഹം, നി​സാ​ൻ പെ​ട്രോ​ൾ വി6 ​കാ​ർ, 25 കി​ലോ സ്വ​ർ​ണം തു​ട​ങ്ങി​യ സ​മ്മാ​ന​ങ്ങ​ളും നേ​ടാ​ൻ അ​വ​സ​ര​മു​ണ്ട്. ഫെ​സ്റ്റി​വ​ലി​ൻറെ ഭാ​ഗ​മാ​യ ദു​​ബൈ പൊ​ലീ​സ് കാ​ർ​ണി​വ​ൽ ജ​നു​വ​രി നാ​ല് മു​ത​ൽ എ​ട്ട് വ​രെ സി​റ്റി വാ​ക്കി​ൽ ന​ട​ക്കും. ഡി​സം​ബ​ർ 15 മു​ത​ൽ 24 വ​രെ തീ​യ​തി​ക​ളി​ൽ സി​റ്റി വാ​ക്കി​ൽ എ​മി​റേ​റ്റ്‌​സ് ക്ലാ​സി​ക് വെ​ഹി​ക്കി​ൾ​സ് ഫെ​സ്റ്റി​വ​ലും ​ശ്ര​ദ്ധേ​യ​മാ​ണ്.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/I0vE8wRtZ5mAvVn779HsWv

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *