Posted By user Posted On

ഹെലികോപ്റ്റർ റൈഡുകൾ, ആഡംബര റിസോർട്ടുകൾ: പ്രീമിയം യുഎഇ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങൾ, ഈദ് അൽ അദ്ഹ അവധിക്കാലം ആഘോഷമാക്കാം

ഈദ് അൽ അദ്ഹ അവധി ദിവസങ്ങൾ അടുത്തെത്തിയാൽ പോലും, ഈ വിപുലമായ വാരാന്ത്യ ആഘോഷത്തിനായുള്ള നിങ്ങളുടെ പദ്ധതികൾ പരിഗണിക്കാൻ ഇനിയും സമയമുണ്ട്. ഈ ഉത്സവ കാലയളവ് പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ നിരവധി പ്രീമിയം ഓപ്ഷനുകൾ ലഭ്യമാണ്. ലോകോത്തര റിസോർട്ടുകൾ മുതൽ ത്രില്ലിംഗ് സാഹസികതകൾ വരെ.
ഈദ് അൽ അദ്ഹയിൽ യുഎഇയിലെ ഒമ്പത് പ്രീമിയം ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളും പ്രവർത്തനങ്ങളും ഇതാ.

സർ ബനി യാസ് ദ്വീപ്, അബുദാബി

സർ ബാനി യാസ് ദ്വീപിന്റെ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യപ്പെടാത്ത സൗന്ദര്യം അനുഭവിച്ചറിയൂ, ആവേശകരമായ ഒരു സാഹസിക യാത്ര ആരംഭിക്കൂ. പഞ്ചനക്ഷത്ര ബോട്ടിക് ഹോട്ടലുകളും ആഡംബര വില്ലകളും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ആഡംബരത്തിൽ വന്യജീവികളുള്ള ആകർഷകമായ ലാൻഡ്‌സ്‌കേപ്പ് കണ്ടെത്തുകയും ആവേശകരമായ കുടുംബ-സൗഹൃദ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെടുകയും ചെയ്യുക.

സന്ദർശകർക്ക് സർ ബനി യാസ് ദ്വീപിന്റെ പകുതിയിലധികം വരുന്ന വന്യജീവി സംരക്ഷണ കേന്ദ്രമായ വൈൽഡ് ലൈഫ് പാർക്ക് പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാം. മനോഹരമായ അറേബ്യൻ ഓറിക്‌സ്, മനോഹരമായ ഗസലുകൾ, ഗാംഭീര്യമുള്ള ജിറാഫുകൾ, പിടികിട്ടാത്ത ഹൈനകൾ, സ്വിഫ്റ്റ് ചീറ്റകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ സ്വതന്ത്രമായി വിഹരിക്കുന്ന മൃഗങ്ങളെ സന്ദർശകർക്ക് കണ്ടുമുട്ടാൻ കഴിയുന്ന 4×4 പ്രകൃതി, വന്യജീവി സഫാരികളിൽ ഒരു വിദഗ്ധൻ നിങ്ങളെ കൊണ്ടുപോകും.

സർ ബാനി യാസ് ദ്വീപിലെ ഓരോ താമസവും സവിശേഷവും ആഡംബരപൂർണ്ണവുമായ അനുഭവം പ്രദാനം ചെയ്യുന്നു, സന്ദർശകരെ ദ്വീപിന്റെ ശാന്തമായ സൗന്ദര്യം ഉൾക്കൊള്ളാൻ അനുവദിക്കുന്നു. സന്ദർശകർക്ക് അനന്തരയിലെ പഞ്ചനക്ഷത്ര ഡെസേർട്ട് ഐലൻഡ്സ് റിസോർട്ട് & സ്പാ തിരഞ്ഞെടുക്കാം അല്ലെങ്കിൽ കിഴക്കൻ തീരങ്ങളിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ കിടപ്പുമുറി വില്ലകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിലൂടെ ബീച്ച് ഫ്രണ്ട് ഏകാന്തത ആസ്വദിക്കാം.

രണ്ട് മുതിർന്നവർക്ക് രണ്ട് രാത്രികൾക്കുള്ള വില്ലയുടെ വില ആരംഭിക്കുന്നത് 9,000 ദിർഹത്തിലാണ്.

അറ്റ്ലാന്റിസ് ദി റോയൽ

ആഡംബരത്തെക്കുറിച്ചുള്ള നിങ്ങളുടെ സങ്കൽപ്പത്തെ പുനർനിർവചിക്കാൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ദുബായിലെ ഏറ്റവും പുതിയ വാസ്തുവിദ്യാ വിസ്മയമാണ് അറ്റ്ലാന്റിസ് ദി റോയൽ. സൂക്ഷ്മമായി രൂപകല്പന ചെയ്ത ലക്ഷ്യസ്ഥാനം ആഡംബരത്തെ ഒരു പുതിയ അർത്ഥത്തിൽ മാറ്റുന്നു.

അറബിക്കടലിന് അഭിമുഖമായി ഒരു സ്വകാര്യ ഇൻഫിനിറ്റി പൂളിനൊപ്പം അതിവിശാലമായ ടെറസും കൂടാതെ ഔട്ട്‌ഡോർ ഡൈനിംഗും ഇരിപ്പിടങ്ങളും ഉൾക്കൊള്ളുന്ന സ്വപ്ന യോഗ്യമായ സ്യൂട്ട് ഈ പ്രോപ്പർട്ടി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ഈദ് അൽ അദ്ഹ അവധിക്കാലത്ത് പ്രായപൂർത്തിയായ രണ്ട് പേർക്ക് ഒരു രാത്രിക്ക് ഒരു മുറിയുടെ വില 10,364 ദിർഹമാണ്.

ഹെലികോപ്റ്റർ യാത്ര

ഹെലികോപ്റ്റർ യാത്രയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവരെ ദുബായുടെ ഐക്കണിക് ലാൻഡ്‌മാർക്കുകൾക്ക് മുകളിലൂടെ ഒരു ആശ്വാസകരമായ യാത്രയിലേക്ക് കൊണ്ടുപോകുന്നു. ഉദ്വേഗജനകമായ സാഹസിക യാത്ര ബുർജ് ഖലീഫയുടെ ഒരു പ്രത്യേക കാഴ്ച പ്രദാനം ചെയ്യുന്നു, അവിടെ യാത്രക്കാർക്ക് ഉയർന്ന ഘടനയിൽ അത്ഭുതപ്പെടാം. പാം ജുമൈറയുടെയും മുകളിൽ നിന്നുള്ള മറ്റ് ഐക്കണിക് ലാൻഡ്‌മാർക്കുകളുടെയും കാഴ്ചകൾ യാത്രക്കാരെ പരിഗണിക്കുന്നു.

പല ഓപ്പറേറ്റർമാരും ദുബായിൽ ഹെലികോപ്റ്റർ ടൂറുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, വില ഓരോ സ്ഥലത്തെയും ഫ്ലൈറ്റ് സമയത്തെയും ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു. ബുർജ് അൽ അറബിന് സമീപത്ത് നിന്ന് ബുർജ് ഖലീഫയിലേക്കുള്ള ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ഫ്ലൈറ്റ് സമയത്തിന്റെ ദൈർഘ്യം 12 മിനിറ്റാണ്, തലയ്ക്ക് 675 ദിർഹം മുതൽ നിരക്ക് ആരംഭിക്കുന്നു.

10,000 ദിർഹത്തിന് അഞ്ച് പേർക്ക് 40 മിനിറ്റുള്ള ഒരു സ്വകാര്യ ടൂർ ഫ്ലൈറ്റ് പോലും തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

അൽ ഹബ്തൂറിൽ ലാ പെർലെ ഷോ

ആഴത്തിലുള്ള കലാപ്രകടനങ്ങളും അത്യാധുനിക സാങ്കേതികവിദ്യയും ആകർഷകമായ ഇമേജറിയും ഒത്തുചേരുന്ന ലാ പെർലെയുടെ വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന കാഴ്ച്ച അനുഭവിക്കുക. ഈ ആശ്വാസകരമായ ഷോ ദുബായുടെ ഊർജ്ജസ്വലമായ സംസ്കാരം, ചലനാത്മകമായ വർത്തമാനം, ദർശനാത്മക ഭാവി എന്നിവയിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട്, പ്രേക്ഷകരെ വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന ഒരു മാസ്മരിക അനുഭവം സൃഷ്ടിക്കുന്നു. അമ്പരപ്പിക്കുന്ന സ്റ്റണ്ടുകൾ, മനസ്സിനെ ത്രസിപ്പിക്കുന്ന സ്പെഷ്യൽ ഇഫക്റ്റുകൾ, കലാത്മകതയുടെയും പുതുമയുടെയും തടസ്സമില്ലാത്ത സംയോജനം എന്നിവയാൽ നിങ്ങളെ വിസ്മയിപ്പിക്കാൻ തയ്യാറെടുക്കുക.

270-ഡിഗ്രി ഇരിപ്പിടങ്ങളുള്ള ഷോ, തയ്യൽ നിർമ്മിത അക്വാ തിയേറ്ററിൽ നടക്കുന്ന പ്രവർത്തനത്തിന്റെ വ്യത്യസ്തമായ കാഴ്ചപ്പാട് നൽകുന്നു. കലാകാരന്മാർ 25 മീറ്റർ ഉയരത്തിൽ നിന്ന് ഡൈവിംഗ് പോലുള്ള മനംമയക്കുന്ന അക്വാ, ഏരിയൽ ഫീറ്റുകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിനാൽ പ്രേക്ഷകർക്ക് വേദിയിൽ വെള്ളം നിറയുകയും നിമിഷങ്ങൾക്കുള്ളിൽ വെള്ളം ഒഴുകുകയും ചെയ്യാം.

ടിക്കറ്റ്- ടിക്കറ്റ് നിരക്ക് 159 ദിർഹം മുതൽ ആരംഭിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങൾക്ക് അത്താഴവും ഒരു ക്രൂയിസ് സവാരിയും ഉൾപ്പെടുത്തണമെങ്കിൽ, വില 354 ദിർഹത്തിൽ ആരംഭിക്കുന്നു.
യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക
https://chat.whatsapp.com/Fp9JJWwTfsV8NVJ6dibhCf

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *