Posted By user Posted On

company secretary jobs in dubai യുഎഇയിൽ ജോലി അന്വേഷിക്കുകയാണോ? ഈ വേനൽക്കാലത്ത് ആയിരക്കണക്കിന് ഒഴിവുകൾ വരുന്നു, വിശദാംശങ്ങൾ അറിയാം

വേനൽക്കാലത്ത് നിയമനം മന്ദഗതിയിലാകുമെന്നത് ഒരു പൊതു തെറ്റിദ്ധാരണയാണ്. എന്നാൽ യുഎഇയിൽ company secretary jobs in dubai തൊഴിലവസരങ്ങൾ കുതിച്ചുയരുകയാണ്. ഈ വേനൽക്കാലത്ത് വിവിധ മേഖലകളിലായി നിരവധി തസ്തികകൾ തുറന്നിരിക്കുന്നതിനാൽ പരമ്പരാഗതമായി ശൈത്യകാലവുമായി റിക്രൂട്ട്‌മെന്റിനെ ബന്ധപ്പെടുത്തുന്ന നിരവധി തൊഴിലന്വേഷകർ ആശ്ചര്യപ്പെടും.രാജ്യത്തെ കമ്പനികൾ പ്രധാന വ്യവസായങ്ങളിൽ പ്രൊഫഷണലുകളെ സജീവമായി റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുന്നതിനാൽ നിയമനം ശൈത്യകാലത്ത് മാത്രമായി പരിമിതപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു എന്ന ചിന്ത ഇല്ലാതാകുകയാണ്. വ്യവസായ വിദഗ്ധരുടെ അഭിപ്രായത്തിൽ, വേനൽക്കാല തൊഴിലവസരങ്ങളുടെ വർദ്ധനവിന് വിവിധ ഘടകങ്ങൾ കാരണമാകാം. ആഗോള പാൻഡെമിക്കിന്റെ ആഘാതത്തിൽ നിന്ന് സമ്പദ്‌വ്യവസ്ഥ സ്ഥിരമായി കരകയറുന്നതോടെ, വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായി കമ്പനികൾ അവരുടെ തൊഴിൽ ശക്തിയെ സജീവമായി വിപുലീകരിക്കുന്നു.യുഎഇയിലെ റീട്ടെയിൽ, ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി പോലുള്ള ചില വ്യവസായങ്ങൾ, തണുത്ത മാസങ്ങളിൽ ധാരാളം വിനോദസഞ്ചാരികളെ ഉൾക്കൊള്ളുന്നതിനായി നിയമനത്തിൽ വർദ്ധനവ് അനുഭവപ്പെട്ടതായി നിരവധി റിക്രൂട്ടർമാർ പറഞ്ഞു. “എന്നിരുന്നാലും, കോവിഡിന് ശേഷം, വർഷം മുഴുവനും നിയമനം സ്ഥിരമായിരിക്കുന്നു, കാരണം യുഎഇ ഇപ്പോൾ ടൂറിസ്റ്റുകളെയും ബിസിനസ്സ് പ്രതിനിധികളെയും വർഷം മുഴുവനും കോൺഫറൻസുകളിലും ഇവന്റുകളിലും പങ്കെടുക്കുന്നു. വർഷം മുഴുവനും ഞങ്ങൾ തിരക്കിലാണ്,” മാട്രിക്സ് മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് – എക്സിക്യൂട്ടീവ് സെർച്ച് മാനേജിംഗ് പാർട്ണർ മന്ദിപ് സിംഗ് പറഞ്ഞു. റിക്രൂട്ട് ചെയ്യുന്നവർ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, യുഎഇ സമീപ വർഷങ്ങളിൽ ഗണ്യമായ വളർച്ച കൈവരിച്ചു, ഇത് ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ആളുകൾക്ക് ജീവിക്കാനും ജോലി ചെയ്യാനുമുള്ള ഒരു ആകർഷണീയമായ ലക്ഷ്യസ്ഥാനമാക്കി മാറ്റുന്നു. റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ്, ബിപിഒകൾ, ബാങ്കുകൾ, ഐടി കമ്പനികൾ തുടങ്ങിയ വ്യവസായങ്ങളിലാണ് ഏറ്റവും ഡിമാൻഡുള്ള ജോലികൾ.കഴിഞ്ഞ വേനൽക്കാലത്ത് തങ്ങൾക്ക് 200 ഓളം ക്ലയന്റുകളും 3,300 ജോലികളും ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് ഇന്നൊവേഷൻസ് ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഡയറക്ടർ നിഖിൽ നന്ദ പറഞ്ഞു, “ഈ വേനൽക്കാലത്ത് ഞങ്ങൾ ഇതിനകം 150 ക്ലയന്റുകളുമായി 1,700 സ്ഥാനങ്ങൾക്കായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു, കൂടാതെ കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ എണ്ണം കടക്കുമെന്ന് പ്രവചനമുണ്ട്,” പറഞ്ഞു. നന്ദ.“വിപണി കുതിച്ചുയരുകയാണ്, വളരെ മത്സരാധിഷ്ഠിതമായി മാറിയിരിക്കുന്നു, റിക്രൂട്ട്‌മെന്റിനെക്കുറിച്ചുള്ള തന്ത്രപരമായ ആസൂത്രണത്തിലും അവരുടെ ആവശ്യകതകൾ നിറവേറ്റുന്നതിനായി വിവിധ സ്ഥാനങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിലും കമ്പനികൾ ഏറ്റവും മികച്ചതാണ്. ഭാവിയിലെ റോളുകൾക്കായി പൈപ്പ് ലൈനുകളും ഡാറ്റാബേസും സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനുള്ള നിയമനം അവരിൽ പലരും പ്രവചിക്കുന്നു, ”നന്ദ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.റിക്രൂട്ടർമാർ തൊഴിലന്വേഷകരോട് അവരുടെ സിവികൾ മെച്ചപ്പെടുത്താനും ഓൺലൈൻ പ്രൊഫഷണൽ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളും സ്റ്റാഫിംഗ് ഏജൻസികളും പ്രയോജനപ്പെടുത്താനും അവരുടെ കഴിവുകൾ പ്രകടിപ്പിക്കാനും അവർ ലക്ഷ്യമിടുന്ന കമ്പനികളെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയാനും അഭ്യർത്ഥിച്ചു.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം, പുതിയ തൊഴിൽ തിരയൽ പോർട്ടൽ?

കമ്പനികൾക്കും മാനേജർമാരെ നിയമിക്കുന്നതിനുമുള്ള ഒരു ജനപ്രിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഉയർന്നുവന്നിട്ടുണ്ട്.സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ വളരെ സജീവമായ ബ്രാൻഡ് ഫോർ ലെസിൽ നിന്നുള്ള Toufic Kreidieh തന്റെ ഹാൻഡിൽ ഒഴിവുകൾ പ്രമോട്ട് ചെയ്യുന്നു. ഈ വേനൽക്കാലത്ത് സെയിൽസ്, മാർക്കറ്റിംഗ്, മീഡിയ തുടങ്ങി ഐടി, ഗവൺമെന്റ് ബന്ധങ്ങൾ തുടങ്ങി നിരവധി തസ്തികകളിൽ നിയമനം നടത്തുമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.അതുപോലെ, അവസരങ്ങൾ പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ തൊഴിലന്വേഷകരെ ക്ഷണിച്ചുകൊണ്ട് നൂറുകണക്കിന് കമ്പനികൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു. HKZ ഇന്റീരിയർ ഡെക്കറേഷൻ LLC എഞ്ചിനീയർമാർ, ഇന്റീരിയർ ഡിസൈനർമാർ, സെയിൽസ് എക്സിക്യൂട്ടീവുകൾ, അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റീവ് അസിസ്റ്റന്റുമാർ തുടങ്ങിയവരുടെ ഒഴിവുകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.പല റിയൽ എസ്റ്റേറ്റ് സ്ഥാപനങ്ങളും അവരുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഹാൻഡിലുകളിൽ ഒന്നിലധികം സ്ഥാനങ്ങൾക്കുള്ള ഒഴിവുകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഡൺ ആൻഡ് ഡസ്റ്റഡ് റിയൽറ്റി പ്രോപ്പർട്ടി അഡ്വൈസർമാരെയും ക്ലയന്റുകളെ സഹായിക്കുന്നതിൽ താൽപ്പര്യമുള്ള വ്യക്തികളെയും നിയമിക്കുന്നു. മറ്റൊരു റിയൽറ്ററായ Dmaxx പ്രോപ്പർട്ടികൾ ഇന്ന് രാവിലെ 10 മുതൽ വൈകിട്ട് 5 വരെ വാക്ക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഈ അപ്രതീക്ഷിത അവസരങ്ങൾ കരിയർ മുന്നേറ്റത്തിനോ പുതിയ തുടക്കത്തിനോ അവസരം നൽകിയേക്കാമെന്നതിനാൽ, വേനൽക്കാല മാസങ്ങളിൽ വിവരവും സജീവവുമായി തുടരാൻ റിക്രൂട്ടർമാർ തൊഴിലന്വേഷകരോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക
https://chat.whatsapp.com/Fp9JJWwTfsV8NVJ6dibhCf

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *