Posted By user Posted On

eid യുഎഇയിലെ വലിയ പെരുന്നാൾ ആഘോഷം; വെടിക്കെട്ടും ആഘോഷങ്ങളും കാണാൻ രാജ്യത്ത് സന്ദർശിക്കേണ്ട സ്ഥലങ്ങളെ കുറിച്ച് അറിയാം

ഈദ് അൽ അദ്ഹ അവധികൾക്കായി നിരവധി കുടുംബങ്ങൾ യുഎഇയിൽ നിന്ന് മറ്റ് പല ഇടങ്ങളിലേക്കും eid ആഘോഷിക്കാൻ പോകുന്നു. എല്ലാത്തിനുമുപരി, ഇത് വർഷത്തിലെ ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയ വാരാന്ത്യമായിരിക്കും. എന്നാൽ സാഹസികത കുറഞ്ഞ ഒരു ഇടവേളയിൽ നിൽക്കേണ്ടിവരുമെന്ന് ഇതിനർത്ഥമില്ല. വാസ്തവത്തിൽ, രാജ്യത്ത് വലിയ ഈദ് ആഘോഷിക്കുന്ന നിവാസികൾക്ക് ഗംഭീരമായ ആഘോഷങ്ങൾ കാത്തിരിക്കുന്നു. താമസിയാതെ, ഈദ് അൽ അദ്ഹ അലങ്കാരങ്ങൾ രാജ്യത്തിന്റെ തെരുവുകളിലും ഹൈവേകളിലും പ്രകാശപൂരിതമാകും. മാളുകളും അലങ്കരിക്കും. തീർച്ചയായും, ഷോപ്പർമാർക്കും ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നവർക്കും നല്ല ഡീലുകൾ പുറത്തിറക്കും.
നിങ്ങൾ കുടുംബാംഗങ്ങളുമായും സുഹൃത്തുക്കളുമായും നല്ല സമയം ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, ചില വെടിക്കെട്ട് കാഴ്ചകള്‌ കൊണ്ട് അമ്പരപ്പിക്കുന്ന ഈ സ്ഥലങ്ങൾ നഷ്‌ടപ്പെടുത്തരുത്:

ദുബായ് പാർക്ക്‌സ് ആൻഡ് റിസോർട്ടുകൾ: ജൂൺ 27 മുതൽ ജൂലൈ 1 വരെ

ഈദിന് അഞ്ച് രാത്രികൾ പടക്കം പൊട്ടിച്ചുകൊണ്ടാണ് ഈ മെഗാ തീം പാർക്ക് മുഴുവനായി നീങ്ങുന്നത്. ജൂൺ 27 മുതൽ ജൂലൈ 1 വരെ – രാത്രി 9 മണിക്ക് – ദുബായ് പാർക്കിൽ സന്ദർശകർക്ക് ഷോകൾ കാണാൻ കഴിയും. രാത്രി എട്ടിന് റിവർലാൻഡിലെ ഡിനോ മാനിയ പരേഡിന്റെ തിരിച്ചുവരവും അവർക്ക് കാണാൻ കഴിയും.

ദുബായ് ഫെസ്റ്റിവൽ സിറ്റി മാൾ: ഈദിന്റെ രണ്ടാം രാത്രി

ദുബായ് ഫെസ്റ്റിവൽ സിറ്റിയുടെ ലോകോത്തര വാട്ടർഫ്രണ്ട് ഡെസ്റ്റിനേഷനും ഈദ് അൽ അദ്ഹയുടെ രണ്ടാം രാത്രിയിൽ തിളങ്ങും.മിന്നുന്ന പടക്ക പ്രദർശനത്തിനു പുറമേ, ഫെസ്റ്റിവൽ ബേയിലെ അത്യാധുനിക, റെക്കോർഡ് ബ്രേക്കിംഗ്, എക്കാലത്തെയും മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഇമ്മേഴ്‌സീവ് ലേസർ, ലൈറ്റ്, വാട്ടർ മൾട്ടി സെൻസറി എക്‌സ്‌ട്രാവാഗൻസ എന്നിവയും മാളിൽ പോകുന്നവർക്ക് കാണാനാകും.

യാസ് ബേ അബുദാബി: ജൂൺ 28 മുതൽ ജൂൺ 30 വരെ

അബുദാബിയിലെ യാസ് ബേയിൽ മൂന്ന് രാത്രികളിൽ ആകാശം തിളങ്ങുന്നത് കാണാം. കുടുംബ-സൗഹൃദ വിനോദവും വിനോദവും ഈ കാലയളവിൽ 10 മിനിറ്റ് വെടിക്കെട്ട് ഷോകൾ സംഘടിപ്പിക്കും. ഇത് നഷ്‌ടപ്പെടുത്തരുത്: രാത്രി 9 മണി മുതൽ 9.10 മണി വരെയാണ് ഡിസ്‌പ്ലേ ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ഹുദൈരിയത്ത് ദ്വീപ്: ജൂൺ 29

അബുദാബിയിലെ ഹുദൈരിയത്ത് ദ്വീപിലെ മർസാനയിൽ രാത്രി ആകാശത്തെ ഒരു വർണ്ണവിസ്ഫോടനം പ്രകാശിപ്പിക്കും.അബുദാബി ഭക്ഷണപ്രേമികൾക്കുള്ള ഗോ-ടു സ്പോട്ടിൽ 15 സിറ്റ് ഡൗൺ ഭക്ഷണശാലകളും നാല് ഭക്ഷണ ട്രക്കുകളും ഉണ്ട്. ഈ പെരുന്നാൾ ദിനത്തിൽ ജൂൺ 29 ന് രാത്രി 9 മണിക്ക് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നവർക്ക് അഞ്ച് മിനിറ്റ് ദൈർഘ്യമുള്ള വെടിക്കെട്ട് ഉണ്ടായിരിക്കും എന്നതാണ് ഏറ്റവും നല്ല ഭാഗം.

അൽ ദഫ്ര: ജൂൺ 28

അൽ ദഫ്രയിലേക്ക് ഓഫ്-റോഡ് സാഹസിക യാത്രയ്ക്ക് പോകുന്നവർക്ക് ഈ കാഴ്ച നഷ്ടമാകില്ല. ജൂൺ 28 ന് രാത്രി 9 മണിക്ക് 10 മിനിറ്റ് ദൈർഘ്യമുള്ള വെടിക്കെട്ട് ഷെഡ്യൂൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക
https://chat.whatsapp.com/Fp9JJWwTfsV8NVJ6dibhCf

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *