Posted By user Posted On

shopping എന്നാൽ ഒരു ഷോപ്പിം​ഗിനു പോയാലോ? സാധനങ്ങൾ വാങ്ങുമ്പോൾ 60 ശതമാനം വരെ വിലക്കുറവ് സ്വന്തമാക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന ചില കാര്യങ്ങളിതാ

യുഎഇയിലെ നിരവധി ആളുകൾക്ക് ഷോപ്പിംഗ് ഒരു പ്രിയപ്പെട്ട വിനോദമാണ്, കൂടാതെ വിപുലമായ റീട്ടെയിൽ shopping ഓപ്ഷനുകൾ ലഭ്യമാണ്, അമിതമായി ചെലവഴിക്കുന്നത് എളുപ്പമാണ്. എന്നിരുന്നാലും, ശരിയായ ഹാക്കുകൾ ഉപയോഗിച്ച്, ഷോപ്പർമാർക്ക് അവരുടെ പണത്തിന്റെ 60 ശതമാനം വരെ ലാഭിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഒരു വിദഗ്ദ്ധൻ പറഞ്ഞു.യുഎഇയിൽ ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുമ്പോൾ പണം ലാഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഹാക്കുകളെക്കുറിച്ച് Chum (വില താരതമ്യം ചെയ്യുന്ന ആപ്പ്) സഹസ്ഥാപകനും സിഇഒയുമായ അംജദ് അഷ്‌റഫ് വിശദീകരിച്ചു.

വിൽപ്പന കാലയളവിൽ ഷോപ്പുചെയ്യുക:

ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഡിസ്കൗണ്ട് വിലകളും വിവിധ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ പ്രത്യേക ഓഫറുകളും പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ കഴിയുന്ന പതിവ് വിൽപ്പന പരിപാടികൾക്ക് യുഎഇ അറിയപ്പെടുന്നു. സീസണൽ, ക്ലിയറൻസ്, ഉത്സവകാല വിൽപ്പന എന്നിവ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു, പണം ലാഭിക്കാനുള്ള മികച്ച അവസരമാണിത്. ജൂൺ 29 മുതൽ സെപ്തംബർ 3 വരെ നടക്കുന്ന ദുബായ് സമ്മർ സർപ്രൈസസ് (ഡിഎസ്എസ്) ഇവന്റിൽ, വസ്ത്രങ്ങൾ, ഇലക്ട്രോണിക്സ്, വീട്ടുപകരണങ്ങൾ തുടങ്ങി വിവിധയിനം ഇനങ്ങളിൽ സാധനങ്ങൾ വാങ്ങുന്നവർക്ക് കിഴിവ് ലഭിക്കും.

ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകൾക്കായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുക:


ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകൾ വാങ്ങുന്നവർക്ക് പണം ലാഭിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ജനപ്രിയ മാർഗമാണ്. പല ചില്ലറ വ്യാപാരികളും തങ്ങളുടെ അംഗങ്ങൾക്ക് പ്രത്യേക ഡിസ്‌കൗണ്ടുകളും റിവാർഡ് പോയിന്റുകളും മറ്റ് ആനുകൂല്യങ്ങളും നൽകുന്ന ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഈ പ്രോഗ്രാമുകൾക്കായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുന്നത് സാധാരണയായി സൗജന്യമാണ്, കൂടാതെ ഷോപ്പർമാർക്ക് അവർ നടത്തുന്ന ഓരോ വാങ്ങലിനും പോയിന്റുകൾ നേടാനാകും, അത് പിന്നീട് ഡിസ്കൗണ്ടുകൾക്കോ ​​​​സൗജന്യ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കോ ​​റിഡീം ചെയ്യാവുന്നതാണ്. ലാൻഡ്മാർക്ക് ഗ്രൂപ്പിന്റെ ശുക്രൻ, ഷെയർ ബൈ കാരിഫോർ, ഇത്തിസലാത്തിന്റെ സ്മൈൽസ് എന്നിവയാണ് യുഎഇയിലെ അറിയപ്പെടുന്ന ചില ലോയൽറ്റി പ്രോഗ്രാമുകൾ. ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പോയിന്റുകളെക്കുറിച്ച് മറക്കാതിരിക്കുന്നതും പ്രധാനമാണ്. ഒരു ക്രെഡിറ്റ് കാർഡിനായി സൈൻ അപ്പ് ചെയ്യുമ്പോൾ, അതിനോടൊപ്പം വരുന്ന വിവിധ ഡിസ്കൗണ്ടുകൾ, ഓഫറുകൾ, പങ്കാളിത്തങ്ങൾ എന്നിവയിലേക്ക് പലപ്പോഴും ആകർഷിക്കപ്പെടുന്നു. നിങ്ങളുടെ ക്രെഡിറ്റ് കാർഡിലെ വേനൽക്കാല ഓഫറുകൾ പരിശോധിക്കുന്നത് നിങ്ങൾ പതിവായി വാങ്ങുന്ന ഇനങ്ങളിൽ പണം ലാഭിക്കാൻ സഹായിക്കും.

കൂപ്പണുകളും പ്രൊമോ കോഡുകളും ഉപയോഗിക്കുക:

ഷോപ്പിംഗ് സമയത്ത് പണം ലാഭിക്കാൻ കൂപ്പണുകളും പ്രൊമോ കോഡുകളും ഒരു ഫലപ്രദമായ തന്ത്രമാണ്. ഈ കോഡുകൾ ഓൺലൈനിലോ പത്രങ്ങളിലോ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിലോ കാണാവുന്നതാണ്, കൂടാതെ വസ്ത്രങ്ങൾ, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ്, ഭക്ഷണം, സൗന്ദര്യവർദ്ധക വസ്തുക്കൾ തുടങ്ങിയ വിവിധ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് കിഴിവ് നൽകാനും കഴിയും. ഒരു വാങ്ങൽ നടത്തുന്നതിന് മുമ്പ്, വില കുറയ്ക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാവുന്ന ലഭ്യമായ കൂപ്പണുകളും പ്രൊമോ കോഡുകളും പരിശോധിക്കുന്നത് നല്ലതാണ്.

വില താരതമ്യവും ഡീൽ ആപ്പും പരിശോധിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഈ കിഴിവുകൾ വേഗത്തിൽ ആക്സസ് ചെയ്യാൻ കഴിയും. കൂടുതൽ കൂപ്പണുകൾ കണ്ടെത്താൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന രണ്ട് ടിപ്പുകൾ ഇതാ: ഒരു ആപ്പിൽ മാത്രം ഒതുങ്ങരുത്. നിങ്ങൾ പതിവായി ഓൺലൈനായി ഭക്ഷണം ഓർഡർ ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഇതിനകം തന്നെ ഒരു പ്രത്യേക ആപ്പ് ഉപയോഗിക്കാം. എന്നിരുന്നാലും, വ്യത്യസ്ത ആപ്പുകൾ പരിശോധിക്കുന്നതിലൂടെ, നിങ്ങൾ കണ്ടെത്താത്ത അധിക കിഴിവുകളും പ്രമോഷനുകളും നിങ്ങൾ കണ്ടെത്തിയേക്കാം.

രസകരമായ ഒരു വസ്തുത ഇതാ: Careem Food ആദ്യമായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 50 ശതമാനം കൂപ്പണുകൾ ലഭിക്കും, അതേസമയം Noon Food, Talabat, Delivero, EatEasy എന്നിവ പുതിയ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് 30-50 ശതമാനം കൂപ്പണുകൾ ഓഫർ ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങളുടെ സമ്പാദ്യം പരമാവധിയാക്കാൻ, ഓരോ ആപ്പിൽ നിന്നും ഈ ആദ്യ ഓഫറുകൾ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുകയും നിങ്ങൾക്ക് ഏറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഒന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുകയും ചെയ്യാം. ഓരോ ആപ്പും ഒരിക്കൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ, ഓരോ ഓർഡറിലും നിങ്ങൾക്ക് 30 ദിർഹം വരെ ലാഭിക്കാം, അഞ്ച് വ്യത്യസ്ത ആപ്പുകളിൽ കുറഞ്ഞത് 150 ദിർഹം വരെ ചേർക്കാം. അലക്കു സേവനങ്ങളുടെ കാര്യത്തിലും ഇത് സത്യമാണ്. JustLife, Careem, LaundryHeap, SoapySplash എന്നിവ ആദ്യ ഓർഡറിൽ 30-50 ശതമാനം കിഴിവ് നൽകുന്ന അലക്കു സേവനങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഈ സേവനങ്ങൾ വ്യക്തിഗതമായി പരീക്ഷിക്കുന്നതിലൂടെ, നിങ്ങൾക്ക് അവയുടെ കിഴിവ് വിലകൾ പ്രയോജനപ്പെടുത്തുകയും പണം ലാഭിക്കുകയും ചെയ്യാം.

പ്രമോഷണൽ ഇമെയിലുകൾ ശ്രദ്ധിക്കുക:


നിങ്ങളുടെ ഇൻബോക്‌സിന്റെ പ്രമോഷൻ ഫോൾഡറിലെ പ്രൊമോഷണൽ ഇമെയിലുകൾ നിങ്ങൾ എപ്പോഴെങ്കിലും ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടുണ്ടോ? അവിടെ ലഭ്യമായ കൂപ്പണുകളുടെയും ഓഫറുകളുടെയും എണ്ണം നിങ്ങളെ ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തിയേക്കാം. പല ബ്രാൻഡുകളും അവരുടെ ഇമെയിൽ ലിസ്റ്റുകൾ സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുന്ന ആളുകൾക്ക് കിഴിവുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ചിലപ്പോൾ അവർ ഈ കിഴിവുകൾ പ്രോത്സാഹനമായി നൽകുന്നു, മറ്റ് സമയങ്ങളിൽ, അവർ അവരുടെ ഉപയോക്താക്കളുമായി വീണ്ടും ഇടപഴകുന്നതിന് കൂപ്പൺ കോഡുകൾ അയയ്ക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഇൻബോക്‌സിൽ ഇതിനകം തന്നെ പ്രമോഷണൽ സന്ദേശങ്ങൾ നിറഞ്ഞിട്ടുണ്ടെങ്കിലും ഈ ഇമെയിലുകൾ നോക്കുന്നത് മൂല്യവത്താണ്. ടിക്‌ടോക്കിലൂടെയോ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലൂടെയോ സ്‌ക്രോൾ ചെയ്യുന്നതിനുപകരം, ഈ ഇമെയിലുകൾ പരിശോധിക്കാൻ 10 മിനിറ്റ് ചെലവഴിക്കുക.

മൊത്തത്തിൽ വാങ്ങുക:


സാധനങ്ങൾ കൂട്ടമായി വാങ്ങുന്നത് ഷോപ്പിംഗ് സമയത്ത് പണം ലാഭിക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു ഫലപ്രദമായ മാർഗമാണ്, കാരണം യുഎഇയിലെ മിക്ക റീട്ടെയിലർമാരും ക്ലീനിംഗ് സപ്ലൈസ്, ടോയ്‌ലറ്ററികൾ, ഭക്ഷണം തുടങ്ങിയ ഇനങ്ങളിൽ കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ബൾക്ക് വാങ്ങുന്നത് വ്യക്തിഗത ഇനങ്ങളുടെ വില ലാഭിക്കാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുമെന്ന് മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ ഷോപ്പിംഗ് യാത്രകളുടെ ആവൃത്തി കുറയ്ക്കാനും ഇത് സഹായിക്കും, ഇത് ഗതാഗത ചെലവിൽ നിങ്ങളുടെ പണം ലാഭിക്കും. എന്നിരുന്നാലും, ബൾക്ക് വാങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് മതിയായ സംഭരണ ​​ഇടം ഉറപ്പാക്കേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്.

ഇപ്പോൾ വാങ്ങുക, പിന്നീട് പണമടയ്ക്കുക:

Tabby, Tamara, PostPay തുടങ്ങിയ ബൈ നൗ പേ ലേറ്റർ ഓപ്‌ഷനുകൾ സ്വീകരിക്കുന്നതിൽ വർധനയുണ്ടായിട്ടുണ്ട്, പ്രധാനമായും അവയുടെ പലിശ രഹിത പ്രതിമാസ ഇൻസ്‌റ്റാൾമെന്റ് ഓപ്‌ഷനുകൾ കാരണം. ഈ ഓപ്‌ഷനുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെ, പലിശ നിരക്കുകളൊന്നും നൽകാതെ തന്നെ നിങ്ങളുടെ വാങ്ങലുകൾക്ക് പൂർണ്ണമായി പണം നൽകാം. ഒരു ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നതുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ഇത് ഗണ്യമായ സമ്പാദ്യത്തിന് കാരണമാകും, വൈകി പേയ്‌മെന്റുകൾക്ക് പലിശ ഈടാക്കും.

ഒരു വില താരതമ്യ ആപ്പ് :


യുഎഇയിൽ ഷോപ്പിംഗ് നടത്തുമ്പോൾ പണം ലാഭിക്കുന്നതിന് വിലകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുന്നത് നിർണായകമാണ്. നിരവധി റീട്ടെയിൽ ഓപ്ഷനുകൾ ലഭ്യമായതിനാൽ, നിങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഉൽപ്പന്നങ്ങളിൽ മികച്ച ഡീലുകളും കിഴിവുകളും കണ്ടെത്തുന്നതിന് വാങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് വ്യത്യസ്ത റീട്ടെയിലർമാരിൽ നിന്നുള്ള വിലകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുന്നത് അത്യന്താപേക്ഷിതമാണ്. Chum പോലുള്ള വില താരതമ്യ ആപ്പുകൾ വിവിധ റീട്ടെയിലർമാരിൽ ഉടനീളം ജനപ്രിയ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ വില താരതമ്യം ചെയ്യാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു. വിലകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുന്നതിലൂടെ, നിങ്ങളുടെ വാങ്ങലുകളിൽ ഗണ്യമായ പണം ലാഭിക്കാം. ഉദാഹരണത്തിന്, നിങ്ങൾ ഒരു ടിവി വാങ്ങാൻ പദ്ധതിയിടുകയാണെങ്കിൽ, വിലകൾ താരതമ്യം ചെയ്യുന്നതിലൂടെയും മികച്ച വിലയുള്ള റീട്ടെയിലർ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിലൂടെയും നിങ്ങൾക്ക് 1,000 ദിർഹമോ അതിൽ കൂടുതലോ ലാഭിക്കാം.

ഏത് സൂപ്പർമാർക്കറ്റാണ് മികച്ച വിലയ്ക്ക് പലചരക്ക് സാധനങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നതെന്ന് നിങ്ങളെ കാണിക്കാൻ, Carrefour, Union Coop, Amazon മുതലായവയിലുടനീളമുള്ള പലചരക്ക് വണ്ടികളുടെ വിലകളും അവർ താരതമ്യം ചെയ്യുന്നു. വില താരതമ്യ ആപ്പുകൾ ഉപയോഗിച്ച്, യുഎഇ ഷോപ്പർമാർക്ക് അമിത പണം നൽകുന്നത് ഒഴിവാക്കാനാകും. ഈ ആപ്പുകൾ ഷോപ്പർമാരെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ വിലയ്ക്ക് വാങ്ങാനുള്ള ഓപ്ഷൻ കണ്ടെത്താൻ സഹായിക്കുന്നു, അവർക്ക് സാധ്യമായ ഏറ്റവും മികച്ച ഡീൽ ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു.

Chum അതിന്റെ ഡീൽ വിഭാഗത്തിലൂടെ വിവിധ ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ വിലയിടിവ് എടുത്തുകാട്ടുന്നു. ചില മുൻനിര ഇ-കൊമേഴ്‌സ് കളിക്കാർക്ക് ചടുലമായ വിലനിർണ്ണയ തന്ത്രങ്ങളുണ്ടെന്ന് അംജദ് അഷ്‌റഫ് പറഞ്ഞു, ഒരു പ്രത്യേക ജനപ്രിയ ഉൽപ്പന്നത്തിന്റെ വില പരിമിത കാലത്തേക്ക് കുറയുന്നു. ഉപയോക്താവിന് ഇത് ട്രാക്ക് ചെയ്യാൻ കഴിയുമെങ്കിൽ, അവർ 60-70 ശതമാനം വരെ സമ്പാദ്യം തിരിച്ചറിയും.

വില അലേർട്ടുകൾ സജ്ജമാക്കുക:

നിങ്ങൾ പോകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഫ്ലൈറ്റുകളിൽ വില അലേർട്ടുകൾ സജ്ജീകരിക്കാനും വില കുറയുമ്പോൾ അറിയിപ്പ് ലഭിക്കാനും കഴിയും. ഇടയ്ക്കിടെയുള്ള യാത്രക്കാർക്കോ കുടുംബ ഗ്രൂപ്പ് യാത്രക്കാർക്കോ ഇത് ഒരു അനുഗ്രഹമാണ്, അവിടെ സമ്പാദ്യം ഗണ്യമായിരിക്കാം. ഓരോ ചില്ലിക്കാശും വിലമതിക്കുന്ന കഠിനമായ സാമ്പത്തിക സമയങ്ങളിൽ ഇത് വളരെ പ്രധാനമാണ്.

റീട്ടെയിൽ തെറാപ്പിയെക്കുറിച്ച് എല്ലാവരും കേട്ടിട്ടുണ്ട്, ഷോപ്പിംഗ് ഒരു ചികിത്സാരീതിയാകാം, എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് ബിൽ ലഭിക്കുമ്പോൾ, അത്രയൊന്നും അല്ല. നിങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഉൽപ്പന്നത്തിന് മികച്ച വില ലഭിക്കാൻ ശ്രമിക്കുമ്പോൾ ഇത് സാധാരണയായി ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടാണ്. യുഎഇയിൽ ഷോപ്പിംഗ് ചെലവേറിയതായിരിക്കണമെന്നില്ല. ഈ ഹാക്കുകൾ പിന്തുടരുന്നതിലൂടെ, സംതൃപ്തമായ ഷോപ്പിംഗ് അനുഭവം ആസ്വദിക്കുമ്പോൾ തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് പണം ലാഭിക്കാം.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/HhuLw1Z3cozH7Y2TRZsBhQ

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *