Posted By user Posted On

flydubai booking എമിറേറ്റ്‌സ്, ഫ്‌ളൈ ദുബായ് വിമാനങ്ങൾ യുഎഇയിൽ നിന്ന് ഈ രാജ്യത്തേക്കുള്ള സർവീസ് നിർത്തി വച്ചു

യുഎഇ ആസ്ഥാനമായുള്ള എയർലൈൻസ് ആയ എമിറേറ്റ്‌സും ഫ്‌ളൈ ദുബായ്‌യും സുഡാനിലേക്കുള്ള flydubai booking ഫ്ലൈറ്റ് റദ്ദാക്കൽ ഏപ്രിൽ 25 വരെ നീട്ടിയതായി പ്രഖ്യാപിച്ചു. ദുബായ് ആസ്ഥാനമായുള്ള രണ്ട് എയർലൈനുകളും നേരത്തെ ഏപ്രിൽ 15 മുതൽ 17 വരെ കാർത്തൂമിലേക്കും തിരിച്ചുമുള്ള വിമാനങ്ങൾ റദ്ദാക്കിയിരുന്നു.“എമിറേറ്റ്‌സ് അല്ലെങ്കിൽ ഫ്ലൈ ദുബായ് ഫ്ലൈറ്റുകളിൽ കാർട്ടൂമിലേക്ക് കണക്റ്റ് ചെയ്യുന്ന ഉപഭോക്താക്കളെ ഇനിയൊരു അറിയിപ്പ് ഉണ്ടാകുന്നത് വരെ ഉത്ഭവസ്ഥാനത്ത് യാത്ര ചെയ്യാൻ സ്വീകരിക്കില്ല. ഞങ്ങളുടെ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് എന്തെങ്കിലും അസൗകര്യമുണ്ടായതിൽ ഞങ്ങൾ ഖേദിക്കുന്നു.ട്രാവൽ ഏജന്റുമാരുമായി ബുക്ക് ചെയ്‌ത ഉപഭോക്താക്കൾ ഇതര യാത്രാ ക്രമീകരണങ്ങൾക്കായി അവരെ ബന്ധപ്പെടാൻ നിർദ്ദേശിക്കുന്നു. എമിറേറ്റ്സിൽ നേരിട്ട് ബുക്ക് ചെയ്ത ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് റീബുക്കിംഗ് ഓപ്ഷനുകൾക്കായി അവരുടെ പ്രാദേശിക ഓഫീസുമായി ബന്ധപ്പെടാം“, എയർലൈൻസ് അധികൃതർ പ്രസ്താവനയിലൂടെ അറിയിച്ചു. .കാർട്ടൂമിലെ സ്ഥിതിഗതികൾ സൂക്ഷ്മമായി നിരീക്ഷിച്ചുവരികയാണെന്നും എമിറേറ്റ്‌സ് പ്രവർത്തനങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട അപ്‌ഡേറ്റുകൾ യഥാസമയം പ്രസിദ്ധീകരിക്കുമെന്നും അധികൃതർ വ്യക്തമാക്കി.

സുഡാൻ പ്രതിസന്ധി

എതിരാളികളായ അർദ്ധസൈനിക സേനകളുമായുള്ള രക്തരൂക്ഷിതമായ അധികാര പോരാട്ടത്തിൽ ഞായറാഴ്ച സുഡാൻ സൈന്യം മേൽക്കൈ നേടിയതായി കാണപ്പെട്ടു, വ്യോമാക്രമണത്തിലൂടെ അവരുടെ താവളങ്ങൾ തകർത്തു. സുഡാനിലെ പോരാട്ടം ആരംഭിച്ചതിനുശേഷം കുറഞ്ഞത് 97 സാധാരണക്കാർ കൊല്ലപ്പെടുകയും 365 പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തതായി ഒരു ഡോക്ടർമാരുടെ സംഘം പറഞ്ഞു.സുഡാനിലെ ട്രാൻസിഷണൽ ഗവേണിംഗ് സോവറിൻ കൗൺസിലിന്റെ തലവൻ ജനറൽ അബ്ദുൽ ഫത്താഹ് അൽ-ബുർഹാന്റെ വിശ്വസ്തരായ സൈനിക യൂണിറ്റുകളും ഡെപ്യൂട്ടി ഹെഡ് ആയ ഹെമെഡി എന്നറിയപ്പെടുന്ന ജനറൽ മുഹമ്മദ് ഹംദാൻ ദഗാലോയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള അർദ്ധസൈനിക റാപ്പിഡ് സപ്പോർട്ട് ഫോഴ്‌സും (ആർഎസ്‌എഫ്) തമ്മിൽ ശനിയാഴ്ചയാണ് പോരാട്ടം നടന്നത്. 2019 ൽ മുതിർന്ന ഇസ്ലാമിസ്റ്റ് സ്വേച്ഛാധിപതി ഒമർ ഹസ്സൻ അൽ-ബഷീറിനെ പുറത്താക്കാൻ ഇരുവരും ചേർന്നതിന് ശേഷമുള്ള ആദ്യത്തെ പൊട്ടിത്തെറിയാണിത്, സിവിലിയൻ ഭരണത്തിലേക്കുള്ള പരിവർത്തനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ആർ‌എസ്‌എഫിനെ സൈന്യത്തിലേക്ക് സംയോജിപ്പിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായവ്യത്യാസമാണ് ഇതിന് കാരണം.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/HhuLw1Z3cozH7Y2TRZsBhQ

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *