Posted By user Posted On

emirates cabin crew salary dubai യുഎഇയിൽ ജോലി തേടുകയാണോ? പ്രാദേശിക റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് പോർട്ടലുകളിൽ ആയിരക്കണക്കിന് വർക്ക് ഫ്രം ഹോം ഓപ്പണിംഗ്, വീട്ടിലിരുന്ന് തന്നെ ജോലി ചെയ്ത് സമ്പാദിക്കാം

വിദൂരമായി ജോലി ചെയ്യുന്നതിനോ വീട്ടിലിരുന്ന് ജോലി ചെയ്യുന്നതിനോ ഉള്ള ജോലി പോസ്റ്റിംഗിൽ കുറവുണ്ടായിട്ടും emirates cabin crew salary dubai, യുഎഇയിലും ഗൾഫിലും ആയിരക്കണക്കിന് ഒഴിവുകൾ തൊഴിലന്വേഷകർക്കായി വിവിധ മേഖലകളിലെ വിവിധ തൊഴിൽ പോർട്ടലുകളിലും ചാനലുകളിലും ലിസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. വീട്ടിലിരുന്ന് ജോലി ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകൾക്ക് ലഭ്യമായ ജനപ്രിയ ജോലികളിൽ ചിലത് കോൾ സെന്റർ പ്രതിനിധി, മാർക്കറ്റിംഗ് സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ്, സെയിൽസ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ്, ബിസിനസ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് മാനേജർ, ഫിനാൻസ് ഓഫീസർ തുടങ്ങിയവയാണ്. കോവിഡിന് ശേഷമുള്ള കാലയളവിൽ, നിയന്ത്രണങ്ങൾ ലഘൂകരിച്ചതിനാൽ തൊഴിലുടമകളും മാനേജർമാരും ജീവനക്കാരെ ഓഫീസിലേക്ക് മടങ്ങാൻ നിർബന്ധിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഭൂരിഭാഗം ജീവനക്കാരും ഹൈബ്രിഡ് വർക്ക് മോഡലാണ് ഇഷ്ടപ്പെടുന്നത്. സ്ഥാപനങ്ങൾ ഈ അവസരം നൽകുന്നില്ലെങ്കിൽ, അവർ മുന്നോട്ട് പോകുകയും കൂടുതൽ വഴക്കമുള്ള കമ്പനികളിൽ ചേരുകയും ചെയ്യുന്നു. ഈ വർഷം ലിങ്ക്ഡ്ഇൻ നടത്തിയ ഗവേഷണത്തിൽ യുഎഇയിലെ 77 ശതമാനം പ്രൊഫഷണലുകളും ഈ വർഷം ജോലി മാറുന്നത് പരിഗണിക്കുന്നതായി കണ്ടെത്തി, വിദൂര തൊഴിൽ ഓപ്ഷനുകളുടെ അഭാവം അവരുടെ പിൻവാങ്ങലിന് പ്രധാന പത്ത് കാരണങ്ങളിലൊന്നാണ്. ലിങ്ക്ഡ്ഇൻ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, യുഎഇയിലെ റിമോട്ട് ജോബ് പോസ്റ്റിംഗുകളുടെ വിഹിതം 2023 ഫെബ്രുവരി വരെ 4.3 ശതമാനമാണ്, ജനുവരിയിൽ നിന്ന് 22.8 ശതമാനത്തിന്റെ ഗണ്യമായ ഇടിവും കഴിഞ്ഞ വർഷം ഇതേ മാസത്തെ അപേക്ഷിച്ച് 50 ശതമാനത്തിലധികം ഇടിവും രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. Bayt.com പോർട്ടലിൽ ഏകദേശം 1,500 വർക്ക് ഫ്രം ഹോം ജോലികൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്, GCC-യിൽ 600-ലധികം സ്ഥാനങ്ങളും യുഎഇയിൽ 300-ലധികവും ലഭ്യമാണ്. ഈ കണക്കുകൾ അനുദിനം മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കും. ഉയർന്ന ബിസിനസ് വരുമാനം തെളിയിക്കാൻ നിലവിലുള്ള അനിശ്ചിതത്വത്തിന്റെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ മാനേജർമാർ തങ്ങളുടെ ടീമുകളെ ഓഫീസിലേക്ക് തിരികെ വിളിക്കുന്നതിനാൽ യുഎഇയിൽ റിമോട്ട് ജോബ് പോസ്റ്റിംഗുകളുടെ പങ്ക് കുറഞ്ഞുവരികയാണെന്ന് ലിങ്ക്ഡ്ഇൻ മെനയിലെ കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻസ് മേധാവിയും കരിയർ വിദഗ്ധനുമായ നജത് അബ്ദുൽഹാദി പറഞ്ഞു. തൊഴിലുടമകൾ അവരുടെ മികച്ച കഴിവുകൾ നിലനിർത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ഉയർന്ന നിലയിൽ തുടരാനും അതിവേഗം മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ബിസിനസ്സ് ലാൻഡ്‌സ്‌കേപ്പിലേക്ക് നാവിഗേറ്റ് ചെയ്യാനും അവരെ സഹായിക്കുന്നവർ, അവരുടെ തൊഴിൽ ശക്തി എന്താണ് ആഗ്രഹിക്കുന്നതെന്ന് അവർ ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം പരിഗണിക്കണമെന്നും അതിൽ വഴക്കവും ഉൾപ്പെടുന്നുവെന്നും അവർ ഉപദേശിച്ചു.

വർക്ക് ഫ്രം ഹോം ജോലി ഓപ്ഷനുകൾ

യുഎഇയിലെ തൊഴിലന്വേഷകർക്കായി വെബ്‌സൈറ്റിന് വർക്ക് ഫ്രം ഹോം ഓപ്പണിംഗുകൾ ഉണ്ടെന്നും തൊഴിലുടമകൾ വിവിധ റോളുകൾക്കായി ഉദ്യോഗാർത്ഥികളെ സജീവമായി അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ടെന്നും Bayt.com-ലെ ഹ്യൂമൻ റിസോഴ്‌സ് ഡയറക്ടർ ഒല ഹദ്ദാദ് കൂട്ടിച്ചേർത്തു. കോൾ സെന്റർ പ്രതിനിധി, മാർക്കറ്റിംഗ് സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ്, സെയിൽസ് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ്, ബിസിനസ് ഡെവലപ്‌മെന്റ് മാനേജർ, ഫിനാൻസ് ഓഫീസർ എന്നിവരെല്ലാം സാധാരണയായി പരസ്യപ്പെടുത്തുന്ന ശീർഷകങ്ങളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ലിങ്ക്ഡ്ഇൻ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, 2023 ഫെബ്രുവരി വരെ വിദൂര തൊഴിൽ പോസ്റ്റിംഗുകളുടെ ഏറ്റവും ഉയർന്ന വിഹിതമുള്ള യുഎഇയിലെ ആദ്യ അഞ്ച് മേഖലകളിൽ നജാത്ത്, സാങ്കേതികവിദ്യ, വിവരങ്ങൾ, മാധ്യമങ്ങൾ എന്നിവയാണ്, തുടർന്ന് പ്രൊഫഷണൽ സേവനങ്ങൾ, മൊത്തവ്യാപാരം, ഉപഭോക്തൃ സേവനങ്ങൾ, രസകരമായ എണ്ണ, വാതകം, ഖനനം എന്നിവയാണ്.

WFH-ന് ആവശ്യമായ കഴിവുകൾ

പൊതുവായ കഴിവുകൾ:

ശക്തമായ ആശയവിനിമയം
പൊരുത്തപ്പെടുത്തൽ
വഴക്കം
നല്ല ചർച്ച
മൾട്ടിടാസ്കിംഗ്
നല്ല സംഘടനാ വിദ്യകൾ

സാങ്കേതികവിദ്യ/ഐടി/മാധ്യമം:

ഒരു സേവനമെന്ന നിലയിൽ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ (SaaS)
ബിസിനസ്-ടു-ബിസിനസ് (B2B)
സോഷ്യൽ മീഡിയ കഴിവുകൾ
പ്രൊഫഷണൽ സേവനങ്ങൾ
അക്കൗണ്ടിംഗ് സോഫ്റ്റ്വെയർ
ടാലി ഇആർപി
ക്വിക്ക്ബുക്കുകൾ
ഇന്റീരിയർ ഡിസൈൻ
മൊത്തവ്യാപാര മേഖല
ടാലി ഇആർപി
നേരിട്ടുള്ള വിൽപ്പനയും വിൽപ്പനയും വിപണനവും
ഉപഭോക്തൃ സേവന മേഖല
അറബി ഭാഷ
ദ്വിഭാഷക്കാർ

”വേഗത്തിൽ വികസിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന അവരുടെ തന്ത്രങ്ങളുമായി പൊരുത്തപ്പെടുന്നതിന് ശരിയായ വൈദഗ്ധ്യമുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികളെ റിക്രൂട്ടർമാർ തിരയുന്നു. നിങ്ങ‌ൾക്ക് ഒരു യൂണിവേഴ്സിറ്റി ബിരുദമോ കുറച്ച് വർഷത്തെ പരിചയമോ മതിയാകില്ല. ആൾക്കൂട്ടത്തിൽ നിന്ന് വേറിട്ട് നിൽക്കാൻ, ബിസിനസിന് കൂടുതൽ ഉൽപ്പാദനക്ഷമതയും വളർച്ചയും വർദ്ധിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ശരിയായ വൈദഗ്ധ്യം നിങ്ങൾക്കുണ്ടായിരിക്കണം,” നജത് അബ്ദുൽഹാദി പറഞ്ഞു. 2015 മുതൽ 2022 വരെ യുഎഇയിൽ മേഖലകളിലുടനീളമുള്ള ആവശ്യമായ വൈദഗ്ധ്യങ്ങളിൽ ശരാശരി 27 ശതമാനം മാറ്റം വരുത്തിയതിനാൽ വൈദഗ്ദ്ധ്യം വളരെ പ്രാധാന്യമർഹിക്കുന്നു.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/HhuLw1Z3cozH7Y2TRZsBhQ

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *