Posted By user Posted On

media jobs യുഎഇയിൽ ജോലി തേടുകയാണോ? ഡിപി വേൾഡ് കമ്പനിയിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ; ഉടൻ തന്നെ അപേക്ഷിക്കാം

യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറേറ്റിലെ ദുബായ് ആസ്ഥാനമായുള്ള ഒരു എമിറാത്തി മൾട്ടിനാഷണൽ media jobs ലോജിസ്റ്റിക്സ് കമ്പനിയാണ് ഡിപി വേൾഡ്. കാർഗോ ലോജിസ്റ്റിക്‌സ്, പോർട്ട് ടെർമിനൽ ഓപ്പറേഷൻസ്, മാരിടൈം സർവീസുകൾ, ഫ്രീ ട്രേഡ് സോണുകൾ എന്നിവയിൽ ഇത് സ്പെഷ്യലൈസ് ചെയ്യുന്നു. ദുബായ് പോർട്ട് അതോറിറ്റിയും ദുബായ് പോർട്ട്സ് ഇന്റർനാഷണലും ലയിപ്പിച്ച് 2005-ൽ രൂപീകരിച്ച ഡിപി വേൾഡ് പ്രതിവർഷം 70,000 കപ്പലുകൾ കൊണ്ടുവരുന്ന 70 ദശലക്ഷം കണ്ടെയ്‌നറുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. 40-ലധികം രാജ്യങ്ങളിൽ നിലവിലുള്ള 82 സമുദ്ര, ഉൾനാടൻ ടെർമിനലുകൾ വഴിയുള്ള ആഗോള കണ്ടെയ്‌നർ ട്രാഫിക്കിന്റെ ഏകദേശം 10% ഇത് തുല്യമാണ്. 2016 വരെ, ഡിപി വേൾഡ് പ്രാഥമികമായി ഒരു ആഗോള തുറമുഖ ഓപ്പറേറ്ററായിരുന്നു, അതിനുശേഷം അത് മൂല്യ ശൃംഖലയിൽ മുകളിലേക്കും താഴേക്കും മറ്റ് കമ്പനികളെ ഏറ്റെടുത്തു.

അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ – ​ഗ്രോത്ത് ആന്റ് ന്യൂ ഇനിഷ്യേറ്റീവ്

ഡിപിഡബ്ല്യുഎഫ്എസ് സ്ട്രാറ്റജിയും പ്ലാനിംഗ് സൈക്കിളുകളും ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയും ഏകോപിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുക, നേതൃത്വത്തെയും ഉൽപ്പന്ന ടീമുകളെയും സാധ്യമായ മികച്ച ബിസിനസ്സ് സന്ദർഭത്തിൽ ആസൂത്രണം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് വ്യത്യസ്ത കാഴ്ചപ്പാടുകളെ ബന്ധിപ്പിക്കുകയും സ്വാധീനിക്കുകയും ചെയ്യുക. ഓർഗനൈസേഷനായുള്ള ടൈംലൈനുകളുടെയും പ്രക്രിയയുടെയും വികസനം, അനുബന്ധ ഡെലിവറബിളുകൾ പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന് ടീമുകളെ പിന്തുണയ്ക്കൽ, അവതരണങ്ങൾ തയ്യാറാക്കാൻ ടീമുമായി സഹകരിച്ച് പ്രവർത്തിക്കൽ എന്നിവ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.
വിശാലമായ ഓർഗനൈസേഷനുമായി എക്സിക്യൂട്ടീവ് മീറ്റിംഗുകൾ/വർക്ക്ഷോപ്പുകൾ ആസൂത്രണം ചെയ്യുകയും സുഗമമാക്കുകയും ചെയ്യുക (വ്യവസായ തന്ത്രം, വിൽപ്പന, മാർക്കറ്റിംഗ്, ഉൽപ്പന്നം, ക്രെഡിറ്റ്, റിസ്ക്, പ്രവർത്തനങ്ങൾ, ഉപഭോക്തൃ വിജയം). കവർ ചെയ്യുന്നതിനായി വിഷയങ്ങൾ രൂപപ്പെടുത്തുക, അജണ്ടകൾ നിർമ്മിക്കുകയും ഉപദേശിക്കുകയും ചെയ്യുക, ചർച്ചയെ നയിക്കുകയും സുഗമമാക്കുകയും ചെയ്യുക, കുറിപ്പുകളും പ്രവർത്തന ഇനങ്ങളും ഒരുമിച്ച് കൊണ്ടുവരികയും ഉചിതമായ രീതിയിൽ പിന്തുടരുകയും ചെയ്യുന്നത് ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.
ഫലത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള തന്ത്രപരവും തന്ത്രപരവുമായ ടീം മീറ്റിംഗുകൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുകയും നയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇതിൽ ടീം ബിൽഡിംഗ് സെഷനുകൾ, ഓർഗനൈസേഷണൽ അവലോകനങ്ങൾ, സ്ട്രാറ്റജി ചർച്ചകൾ, ടീം മീറ്റിംഗുകൾക്കുള്ള മറ്റ് വിഷയങ്ങൾ എന്നിവ ഉൾപ്പെടാം. പ്രശ്‌നങ്ങൾ ഫ്രെയിം ചെയ്യാനും ആവശ്യമായ പ്രശ്‌നങ്ങളും ട്രേഡ് ഓഫുകളും നന്നായി മനസ്സിലാക്കാൻ ആളുകളെ സഹായിക്കുന്ന ഘടനകൾ/മോഡലുകൾ കണ്ടെത്താനുമുള്ള കഴിവ്

യോ​ഗ്യത

വിദ്യാഭ്യാസം: ബിരുദം അല്ലെങ്കിൽ ഉയർന്നത്. MBA ഉണ്ടെങ്കിൽ നല്ലത്
ട്രേഡ് ഫിനാൻസ് അറിവ്: ഫിനാൻസ് ഉൽപ്പന്നങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള അറിവ് ഒരു നേട്ടമാണ്.
മുൻ പരിചയം: മാനേജ്‌മെന്റ് കൺസൾട്ടിംഗ്, സ്ട്രാറ്റജി, ഗ്രോത്ത് ടീമുകൾ അല്ലെങ്കിൽ പ്രൊഡക്റ്റ് ഓർഗനൈസേഷൻ അല്ലെങ്കിൽ ഫിൻടെക്/ഫിനാൻഷ്യൽ സർവീസസ്/ലോജിസ്റ്റിക്‌സ്/സെന്റ് ആർട്ട്-അപ്പുകളിൽ CXO യുടെ ഓഫീസിൽ ജോലി ചെയ്ത 6+ വർഷത്തെ പരിചയം.

APPLY NOW https://ehpv.fa.em2.oraclecloud.com/hcmUI/CandidateExperience/en/sites/CX_1/requisitions/preview/5233/?lastSelectedFacet=POSTING_DATES&selectedPostingDatesFacet=7&sortBy=POSTING_DATES_DESC

കൺട്രോളർ – ബി​ല്ലിം​ഗ്

‌ എല്ലാഫയലുകളും സ്വീകരിക്കുന്നതിനും സിസ്റ്റം സംഗ്രഹത്തിനും ഇൻവോയ്സ് സംഗ്രഹത്തിനും അനുസൃതമായി എല്ലാ ചാർജുകളും ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാനും.
എല്ലാ മാനുവൽ ഉപദേശങ്ങളും ഉയർത്തുന്നത് കപ്പൽ യാത്രയ്ക്ക് കീഴിലാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുക.
ഇൻവോയ്‌സിൽ രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന എല്ലാ ചാർജുകളും സാധൂകരിക്കുന്നതിനും ഉപഭോക്താവിന് നൽകിയാൽ സ്റ്റാൻഡേർഡ് താരിഫ് അല്ലെങ്കിൽ ഏതെങ്കിലും പ്രത്യേക നിരക്കുകൾ പ്രകാരം എല്ലാ ചാർജുകളും കൃത്യമായി ബിൽ ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാനും.
ബന്ധപ്പെട്ട വകുപ്പുകളിൽ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന സ്ഥിരീകരണ മെയിലുകളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ യാർഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട എല്ലാ പ്രവർത്തന നിരക്കുകളും ഉയർത്തുന്നത് ഉറപ്പാക്കുക.
ഇൻവോയ്‌സിംഗിനായി ഒരു ബില്ലിംഗ് ഉപദേശം തയ്യാറാക്കുക, അതിൽ ചരക്കിന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ, കാലതാമസം, ഉപയോഗിച്ച ഉപകരണങ്ങളുടെയും ഗിയറിന്റെയും മറ്റ് വിശദാംശങ്ങളും ഏജന്റിൽ നിന്ന് ഈടാക്കാം, സപ്ലിമെന്റ് മാനിഫെസ്റ്റിനായി ഒരു സപ്ലിമെന്റ് ഇൻവോയ്‌സ് ഉയർത്തി ഇൻവോയ്‌സ് ഫിനാൻസിനും ഏജന്റിനും കൈമാറുക.
ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ, ഏജന്റുമാരുടെയും കൺസൈനിയുടെയും ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഹാജരാകുക, എന്തെങ്കിലും പിശകുകൾ ഉണ്ടോയെന്ന് പരിശോധിച്ച് വിതരണ ഇൻവോയ്‌സുകൾ സ്വീകരിക്കുകയും സ്ഥിരീകരിക്കുകയും ചെയ്യുക.
ഇൻവോയ്‌സുകളിൽ ഏതെങ്കിലും തർക്ക കേസുകൾ ഏജന്റിൽ നിന്ന് വാണിജ്യ വകുപ്പിലേക്ക് ഉന്നയിക്കുന്നതിനും തർക്കം അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ തുടർനടപടികൾക്കായി പരാതികൾ ലോഗിൻ ചെയ്യുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുന്നതിനും.
അന്തിമമാക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കാർഗോ വോളിയം, മാർക്കുകൾ തുടങ്ങിയ മാനിഫെസ്റ്റിലെ എന്തെങ്കിലും പൊരുത്തക്കേടുകൾക്കായി ഏജന്റിനെ പിന്തുടരുക.
(CCM) ഓട്ടോമേഷനിൽ ക്യാപ്‌ചർ ചെയ്യാത്ത എല്ലാ മാനുവൽ ചാർജുകൾ ഇൻവോയ്‌സുകളും സാധൂകരിക്കുന്നതിനും ഉയർത്തുന്നതിനും സിസ്റ്റം അനുസരിച്ച് അപ്‌ഡേറ്റ് ചെയ്യുന്നത് ഉറപ്പാക്കുക.

വിദ്യാഭ്യാസം / യോഗ്യതകൾ:

ബാച്ചിലേഴ്സ് ഡിഗ്രി

ജോലി പരിചയം:

ഷിപ്പിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ തുറമുഖ വ്യവസായത്തിനുള്ളിൽ പ്രത്യേകിച്ച് ബില്ലിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ചരക്ക് നീക്കം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിൽ 2-4 വർഷത്തെ പരിചയം

APPLY NOW https://ehpv.fa.em2.oraclecloud.com/hcmUI/CandidateExperience/en/sites/CX_1/requisitions/preview/5069/?lastSelectedFacet=POSTING_DATES&selectedPostingDatesFacet=7&sortBy=POSTING_DATES_DESC

അസിസ്റ്റന്റ് മാനേജർ

ഗ്ലോബൽ / റീജിയണൽ / ബിസിനസ് യൂണിറ്റ് തലത്തിലുള്ള സീനിയർ മാനേജ്‌മെന്റുമായി അവരുടെ തന്ത്രപരമായ ലക്ഷ്യങ്ങൾ മനസ്സിലാക്കുക, ഫലപ്രദമായ പ്രകടനത്തെ സ്വാധീനിക്കുന്ന അപകടസാധ്യതകളെയും ഘടകങ്ങളെയും അഭിനന്ദിക്കുക (തൊഴിൽ ബന്ധങ്ങൾ, സംസ്കാരം, മാനേജ്‌മെന്റ് ഫലപ്രാപ്തി, മേൽനോട്ടം, നിക്ഷേപം മുതലായവ)
ബിസിനസ്സ് ആവശ്യങ്ങൾ പ്രത്യേക പ്രവർത്തനപരമായ കഴിവുകളിലേക്ക് വിവർത്തനം ചെയ്യുക. ഈ കഴിവുകൾക്ക് അനുയോജ്യമായ രീതിയിൽ ഫംഗ്ഷണൽ പ്രോഗ്രാമുകൾ തയ്യാറാക്കിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പുവരുത്തുകയും ബിസിനസ്സിന് ഒരൊറ്റ ഏകീകൃത സന്ദേശം അയയ്ക്കുകയും ചെയ്യുക
ലളിതവും ചെലവ് കുറഞ്ഞതും മികച്ചതുമായ ക്ലാസ് വികസന പരിഹാരങ്ങൾ നിർമ്മിക്കുന്നതിന് സഹപ്രവർത്തകരുമായും ബാഹ്യ വെണ്ടർമാരുമായും പങ്കാളിയാകുക.
മുതിർന്നവരുടെ പഠന തത്വങ്ങൾക്കും ഡിപി വേൾഡ് ഹബ് പ്രക്രിയകൾക്കും സമ്പ്രദായങ്ങൾക്കും അനുസൃതമായി പ്രോഗ്രാമുകൾ ഡെലിവർ ചെയ്യുക, മെറ്റീരിയലുകളെക്കുറിച്ചുള്ള സമഗ്രമായ ധാരണയുടെയും തത്വശാസ്ത്രങ്ങളുടെയും തത്വങ്ങളുടെയും അടിവരയിടുന്നതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ
മൂന്നാം കക്ഷി പഠന സ്ഥാപനങ്ങളുമായുള്ള ലിങ്കുകൾ വികസിപ്പിക്കുന്നതിനും അക്രഡിറ്റേഷൻ ബോഡി ആവശ്യകതകൾക്ക് പാഠ്യപദ്ധതി രൂപകല്പനയും പഠന ഉള്ളടക്കവും വിന്യസിക്കുന്നതിനെ പിന്തുണയ്ക്കുക
പ്രോഗ്രാമുകൾക്ക് മുമ്പും ശേഷവും ശേഷവും സ്വന്തം തയ്യാറെടുപ്പ്, പെരുമാറ്റം, പ്രകടനം എന്നിവയിലൂടെ പങ്കാളികൾക്ക് ഒരു നല്ല മാതൃക നൽകുക
ഡിപി വേൾഡ് ഹബ് പ്രോഗ്രാമുകൾ, മെറ്റീരിയലുകൾ, ഡെലിവറി പ്രക്രിയകൾ എന്നിവ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിന് സംഭാവന ചെയ്യുക, കൂടാതെ, ഉചിതമായ ഇടങ്ങളിൽ, ബാഹ്യ ദാതാക്കളിൽ നിന്നുള്ള കോംപ്ലിമെന്ററി മെറ്റീരിയലുകളുടെയും പ്രോഗ്രാമുകളുടെയും തിരിച്ചറിയലും ഏറ്റെടുക്കലും
എല്ലാ പങ്കെടുക്കുന്നവർക്കും അവരുടെ മാനേജർമാർക്കും കൃത്യവും സമയബന്ധിതവുമായ ഫീഡ്‌ബാക്ക് നൽകുക
പഠനത്തെ ന്യായീകരിക്കുന്നതിനും ബിസിനസിന് മൂല്യം ചേർക്കുന്നത് ഉറപ്പാക്കുന്നതിനുമായി പങ്കെടുക്കുന്ന എല്ലാവരുടെയും കാര്യത്തിൽ ഉചിതമായ തുടർനടപടികളും റിപ്പോർട്ടിംഗ് പ്രക്രിയകളും പിന്തുടരുക കൂടാതെ/അല്ലെങ്കിൽ ഉറപ്പാക്കുക

യോ​ഗ്യത

എച്ച്ആർ, ഓർഗനൈസേഷണൽ ഡെവലപ്‌മെന്റ്, ഇൻഡസ്ട്രിയൽ സൈക്കോളജി എന്നിവയിൽ മാസ്റ്റേഴ്സ്
ഉചിതമായ തലത്തിൽ ഫങ്ഷണൽ ലേണിംഗ് ഡെലിവറി ചെയ്യുന്നതിൽ മുൻ പരിചയവും ഇ-ലേണിംഗ്, വെർച്വൽ ക്ലാസ് റൂമുകൾ, ലേണിംഗ് മാനേജ്‌മെന്റ് സിസ്റ്റങ്ങൾ എന്നിവ പോലുള്ള നിലവിലെ ഡെലിവറി മെക്കാനിസങ്ങളുമായി പരിചയം
ആഗോള വീക്ഷണവും വികേന്ദ്രീകൃത സ്റ്റേക്ക്‌ഹോൾഡർ മാനേജ്‌മെന്റ് അനുഭവവും
വലിയ സംഘടനാ പരിവർത്തനങ്ങളുടെ ഭാഗമാകുകയോ നയിക്കുകയോ ചെയ്തു
ബിസിനസ്സ് അക്യുമെൻ (വിൽപ്പന, മാർക്കറ്റിംഗ് അല്ലെങ്കിൽ എച്ച്ആർ ബിസിനസ് പങ്കാളിയുടെ പശ്ചാത്തലം)
പ്രായപൂർത്തിയായവർക്കുള്ള പഠന തത്വങ്ങളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള (അധ്യാപനത്തിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി) പഠന സൗകര്യത്തിലെ മനസ്സിലാക്കലും അനുഭവവും.
സാംസ്കാരിക സംവേദനക്ഷമതയും ബഹു-സാംസ്കാരിക പരിതസ്ഥിതിയിൽ ഇത് ചെലുത്തുന്ന സ്വാധീനവും മനസ്സിലാക്കാനുള്ള കഴിവ്.

APPLY NOW https://ehpv.fa.em2.oraclecloud.com/hcmUI/CandidateExperience/en/sites/CX_1/requisitions/preview/1935/?lastSelectedFacet=POSTING_DATES&selectedPostingDatesFacet=7&sortBy=POSTING_DATES_DESC

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളുംഅതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/DQYR7i1UOC63pUvMNTndW5

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *