Posted By user Posted On

google careersയുഎഇയിലെ ജുൽഫർ ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽസിൽ നിരവധി തൊഴിൽ അവസരങ്ങൾ; ഉടൻ തന്നെ അപേക്ഷിക്കാം

റാസൽഖൈമയുടെ അന്തരിച്ച ഭരണാധികാരിയായിരുന്ന ഹിസ് ഹൈനസ് ഷെയ്ഖ് സഖർ ബിൻ മുഹമ്മദ് അൽ ഖാസിമിയുടെ google careers മാർഗനിർദേശപ്രകാരം 1980-ൽ സ്ഥാപിതമായ കമ്പനിയാണ് ജുൽഫർ. അതിനുശേഷം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള കുടുംബങ്ങൾക്ക് ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ളതും നൂതനവുമായ ആരോഗ്യ പരിരക്ഷ നൽകാൻ സ്ഥാപനത്തിന് സാധിച്ചു. മൂന്ന് പ്രധാന ബിസിനസ് യൂണിറ്റുകളെ കേന്ദ്രീകരിച്ചാണ് സ്ഥാപനം പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. ജുൽഫാർ ഡയബറ്റിസ് സൊല്യൂഷൻസ്, ജനറൽ മെഡിസിൻസ്, ഉപഭോക്തൃ വിഭാഗം എന്നിവയാണ് പ്രധാന പ്രവർത്തന മേഖലകൾ. ഗ്യാസ്ട്രോഇന്റസ്റ്റൈനൽ ട്രാക്‌റ്റ് (ജിഐടി), റെസ്പിറേറ്ററി, പെയിൻ മാനേജ്‌മെന്റ്, മുറിവുകളും പാടുകളും, ആന്റി ഇൻഫെക്റ്റീവ്സ്, അനീമിയ, ഗൈനക്കോളജി, ഡെർമറ്റോളജി, ഉദ്ധാരണക്കുറവ്, കാർഡിയോളജി എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള പ്രധാന ചികിത്സാ വിഭാഗങ്ങളെയാണ് സ്ഥാപനം ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ഏകദേശം 2,500 ആളുകൾക്ക് ഈ സ്ഥാപനം തൊഴിൽ നൽകുകയും അഞ്ച് ഭൂഖണ്ഡങ്ങളിലായി 50-ലധികം രാജ്യങ്ങളിലേക്ക് ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ വിതരണം ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. ആഫ്രിക്കയിലെയും മിഡിൽ ഈസ്റ്റിലെയും 13 അന്താരാഷ്ട്ര അംഗീകൃത സൗകര്യങ്ങൾ പ്രതിദിനം ഒരു ദശലക്ഷത്തിലധികം പെട്ടി മരുന്ന് ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു. 2012-ൽ, അത്യാധുനിക യുഎഇ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ബയോടെക്‌നോളജി സൗകര്യത്തിന് നന്ദി പറഞ്ഞ് ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഇൻസുലിൻ നിർമ്മാതാക്കളിൽ ഒരാളായി ജുൽഫർ മാറി.

ഹെഡ് – മാനുഫാക്ചറിംഗ് സയൻസ് & ടെക്നോളജി

പ്രധാന ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ:

MS&T പ്രമാണങ്ങളുടെ അംഗീകാരം (അതായത് പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ, റിപ്പോർട്ടുകൾ മുതലായവ) o MS&T അനുബന്ധ SOP-കളുടെ അവലോകനം ചെയ്യുക. മാറ്റ നിയന്ത്രണങ്ങൾ, വ്യതിയാനങ്ങളുടെ അന്വേഷണം, CAPA & ഓഡിറ്റ് മാനേജ്മെന്റ് തുടങ്ങിയ EQMS പ്രവർത്തനങ്ങളുടെ കൈകാര്യം ചെയ്യൽ. MS&T-യുമായി ബന്ധപ്പെട്ട സാങ്കേതിക ഇൻപുട്ടുകൾ HOD റോളായി നൽകുക. MS&T അംഗങ്ങൾക്ക് തുടർച്ചയായി പരിശീലനം നൽകുക. ജിഎംപി ഓഡിറ്റുകളിലും ആരോഗ്യ അതോറിറ്റികളുടെ പരിശോധനകളിലും പങ്കെടുക്കുക. ആവശ്യാനുസരണം റെഗുലേറ്ററി സമർപ്പിക്കലുകൾ അവലോകനം ചെയ്യുകയും പിന്തുണ നൽകുകയും ചെയ്യുക. പ്രോജക്ട് മാനേജ്മെന്റ് ടീമുകളുമായുള്ള ഏകോപനം. ഉൽപ്പന്ന ജീവിത ചക്രം, സൗകര്യങ്ങൾ, മെഷിനറികൾ, ഉപകരണങ്ങളുടെ ലൈഫ് സൈക്കിൾ എന്നിവയുടെ ഉത്തരവാദിത്തം. മൂല്യനിർണ്ണയം / യോഗ്യതാ മാസ്റ്റർ പ്ലാൻ നൽകൽ, മൂല്യനിർണ്ണയ ലക്ഷ്യങ്ങൾ കൈവരിക്കുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് വിവിധ വകുപ്പുകളുമായും ബാഹ്യ ഏജൻസികളുമായും ഏകോപിപ്പിക്കുക. ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെ രൂപകൽപ്പനയുടെ അവലോകനം, മെറ്റീരിയലുകളുടെ SPECS, പ്രാഥമിക പാക്കേജിംഗ് മെറ്റീരിയലുകളുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ്, ഫോർമുലേഷൻ, R&D ട്രയൽ ബാച്ചുകൾ, R&D സ്ഥിരത, പൂർത്തിയായ ഉൽപ്പന്ന സവിശേഷതകൾ എന്നിവ കൈകാര്യം ചെയ്യുക. o cGMP ഏരിയകളിലെ സ്കെയിൽ, ട്രയൽ ബാച്ചുകൾ, പ്രോസസ് വാലിഡേഷൻ ബാച്ചുകൾ, വാണിജ്യ ബാച്ചുകളുടെ സ്ഥിരത ബാച്ചുകൾ, നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ബാച്ചുകൾ എന്നിവരെ കൈകാര്യം ചെയ്യുക.വെണ്ടർ മാനേജ്മെന്റ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ, വാർഷിക ഉൽപ്പന്ന ഗുണനിലവാര അവലോകനം. മീഡിയ ഫിൽ സ്റ്റഡി റിവ്യൂ, ഹോൾഡിംഗ് ടൈം സ്റ്റഡി ഡോക്യുമെന്റുകൾ ഉൾപ്പെടെയുള്ള പ്രോസസ്സ് മൂല്യനിർണ്ണയം ന
ത്തുത.

വിദ്യാഭ്യാസം:

സയൻസ് / എഞ്ചിനീയറിംഗ് / ഫാർമസി ബിരുദം എന്നിവയിൽ എംഎസ് ആവശ്യമാണ്.

അനുഭവപരിചയം:

ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽ വ്യവസായത്തിലെ മാനുഫാക്ചറിംഗ് പ്രവർത്തനങ്ങളെ ബാധിക്കുന്ന പ്രശ്‌നങ്ങൾക്കായുള്ള പ്രക്രിയയിലും സാങ്കേതിക വികസനത്തിലും കുറഞ്ഞത് 14+ വർഷത്തെ പ്രസക്തമായ നേതൃപരിചയം. ഉയർന്ന തലത്തിൽ വൈവിധ്യമാർന്ന ടീമുകളുമായുള്ള സാങ്കേതിക നേതൃത്വ അനുഭവം ശക്തമായി മുൻഗണന നൽകുന്നു. ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽ ഉൽപ്പാദനത്തിലും പാക്കേജിംഗ് പ്രക്രിയകളിലും സാങ്കേതികവിദ്യകളിലും വിപുലമായ അറിവ്, ഉൽപ്പന്ന രൂപീകരണത്തിലും പ്രകടനത്തിലും അനുഭവപരിചയം.
ഉൽപ്പന്ന വികസനം, വാണിജ്യ ഉൽപ്പാദനം, സൈറ്റ് കൈമാറ്റം എന്നിവയ്ക്കുള്ള നിയന്ത്രണ, സുരക്ഷ, ഗുണനിലവാരം, മൂല്യനിർണ്ണയം, ഡോക്യുമെന്റേഷൻ ആവശ്യകതകൾ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള അറിവ്

APPLY NOW https://www.julphar-careers.com/julphar_careers/job_details.aspx?job_ref_id=50594&job_desDir=Asc&job_desPageSize=10&s_country=AE

സ്പെഷ്യലിസ്റ്റ്- ടെക്നോളജി ട്രാൻസ്ഫർ

• ഒന്നിലധികം പ്രോജക്റ്റുകളിലെ നിർവ്വഹണവും പങ്കാളിത്തവും, ദ്രുതഗതിയിലുള്ള അന്തരീക്ഷത്തിൽ നാഴികക്കല്ലുകൾ കൈവരിക്കുന്നതിന് ലക്ഷ്യങ്ങൾ നിശ്ചയിക്കുകയും പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് മുൻഗണന നൽകുകയും ചെയ്യുക. • ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റ് മാനേജ്‌മെന്റിന്റെ മേൽനോട്ടത്തിൽ അംഗീകൃത പ്രോജക്റ്റ് നാഴികക്കല്ലും സമയക്രമവും കർശനമായി പാലിക്കുന്നത് ഉറപ്പാക്കാൻ. • സുരക്ഷ, ഗുണനിലവാരം, ഡെലിവറി, ചെലവ് മാനദണ്ഡങ്ങൾ എന്നിവ ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്കൽ ടൂളുകൾ ഉപയോഗിച്ച് ഉൽപ്പന്നങ്ങളുടെയും പ്രക്രിയകളുടെയും മൂല്യനിർണ്ണയം, പരിഹാരങ്ങൾ, ഒപ്റ്റിമൈസേഷൻ എന്നിവയെ പിന്തുണയ്ക്കുക • സാങ്കേതിക ഡോസിയറുകളുടെ വിലയിരുത്തൽ, സാധ്യതാ വിശകലനം, വിടവ് വിലയിരുത്തൽ എന്നിവയ്ക്ക് ഉത്തരവാദിത്തമുണ്ട്. • അംഗീകൃത പദ്ധതി നാഴികക്കല്ലും സമയക്രമവും കർശനമായി പാലിക്കുന്നത് ഉറപ്പാക്കാൻ. • സാങ്കേതികവിദ്യയുടെ സാദ്ധ്യത വിലയിരുത്തുന്നതിന്, നിർമ്മാണവും വികസന പ്രവർത്തനങ്ങളും സംബന്ധിച്ച ഡോസിയർ കൈമാറുക. • അസംസ്‌കൃത വസ്തുക്കൾ, പാക്കേജിംഗ് സാമഗ്രികൾ, മെഷീൻ ടൂളിംഗ്, ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെ സാങ്കേതിക കൈമാറ്റ പദ്ധതികൾക്ക് ആവശ്യമായ വസ്തുക്കളുടെ ലഭ്യത പരിശോധിക്കുന്നതിനും ലഭ്യമല്ലാത്തവ വാങ്ങുന്നതിനും വാങ്ങൽ വകുപ്പിനെ പിന്തുടരുന്നതിനും ഉത്തരവാദിത്തമുണ്ട്. • പ്രോട്ടോക്കോളുകൾ, റിപ്പോർട്ടുകൾ, ചെക്ക് ലിസ്റ്റുകൾ, മാസ്റ്റർ ബാച്ച് റെക്കോർഡുകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള സാങ്കേതിക കൈമാറ്റ രേഖകൾ തയ്യാറാക്കുക അല്ലെങ്കിൽ അവ അംഗീകരിക്കുക. • സുഗമമായ സാങ്കേതിക കൈമാറ്റം ഉറപ്പാക്കുന്നതിന് സാങ്കേതിക കൈമാറ്റ പദ്ധതികളുടെ (അകത്തും പുറത്തും) നിരീക്ഷിക്കുന്നതിനും അതിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിനും. • cGMP തത്ത്വങ്ങൾ പാലിക്കുകയും അവ ഫലപ്രദമായി പരിപാലിക്കുകയും ചെയ്യുക. ബാധകമായ എല്ലാ ചട്ടങ്ങൾക്കും അനുസൃതമായി നൂറുശതമാനം ഉറപ്പുവരുത്തുക, ഉത്തരവാദിത്ത മേഖലയിൽ നിർവഹിക്കുന്ന ജോലി ശരിയായ രീതിയിൽ നടത്തപ്പെടുന്നു.

വിദ്യാഭ്യാസം

ഫാർമസി, കെമിസ്ട്രി, കെമിക്കൽ എഞ്ചിനീയറിംഗ്, അല്ലെങ്കിൽ ഏതെങ്കിലും അനുബന്ധ ശാസ്ത്ര മേഖലകളിൽ ബിരുദാനന്തര ബിരുദം

പ്രവർത്തി പരിചയം

• ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽ മേഖലയിൽ ടെക്നോളജി ട്രാൻസ്ഫർ/ഉൽപ്പന്ന വികസനം/ഗവേഷണവും വികസനവും എന്നിവയിൽ കുറഞ്ഞത് 4-9 വർഷത്തെ പരിചയം. • പ്രോജക്ട് മാനേജ്മെന്റും സാങ്കേതിക നേതൃത്വ കഴിവുകളും പ്രദർശിപ്പിച്ചു. • കെമിക്കൽ പ്രക്രിയകളെ കുറിച്ചുള്ള അറിവ്, ഫാർമസ്യൂട്ടിക്കൽസ് ഉപകരണങ്ങളുടെ യൂണിറ്റ് പ്രവർത്തന തത്വങ്ങൾ, വ്യത്യസ്ത ഡോസേജ് ഫോമുകളുടെ പ്രസക്തമായ ഉൽപ്പാദന സാങ്കേതികതകൾ അറിഞ്ഞിരിക്കുക. കെഎസ്എ, സുഡാൻ, അൾജീരിയ, ഈജിപ്ത്, എത്യോപ്യ എന്നിവയുൾപ്പെടെ എല്ലാ ജുൽഫാർ സൈറ്റുകളിലേക്കും അന്താരാഷ്ട്ര വർക്ക് അസൈൻമെന്റുകൾ എടുക്കുക.

APPLY NOW https://www.julphar-careers.com/julphar_careers/job_details.aspx?job_ref_id=50584&job_desDir=Asc&job_desPageSize=10&s_country=AE

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളുംഅതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/DQYR7i1UOC63pUvMNTndW5

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *