Posted By user Posted On

യുഎഇയിൽഈദ് അൽ ഫിത്ത‍ർ ആഘോഷങ്ങൾ:വെടിക്കെട്ട് എവിടെയൊക്കം കാണാം, വിശദമായി അറിയാം

പൊതു-സ്വകാര്യ മേഖലയിലെ ജീവനക്കാർക്ക് ഒമ്പത് ദിവസത്തെ ഈദുൽ ഫിത്തർ അവധി ലഭിക്കുന്നതിനാൽ യുഎഇ നിവാസികൾ ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയ അവധിക്കാലം ആസ്വദിക്കുകയാണ്. ഔദ്യോഗിക അവധി ആരംഭിക്കുന്നത് ഏപ്രിൽ 8 തിങ്കളാഴ്ചയാണ്, എന്നാൽ ശനിയും ഞായറും വാരാന്ത്യങ്ങളായതിനാൽ, ഏപ്രിൽ 14 ഞായറാഴ്ച വരെ ജീവനക്കാർ ആഘോഷങ്ങൾ ആസ്വദിക്കും. പതിവ് പ്രവൃത്തി സമയം ഏപ്രിൽ 15 തിങ്കളാഴ്ച പുനരാരംഭിക്കും.

താമസക്കാർ തങ്ങളുടെ പ്രിയപ്പെട്ടവരോടൊപ്പം ഉത്സവം ആഘോഷിക്കാൻ ആകാംക്ഷയോടെ തയ്യാറെടുക്കുന്നു, ഷോപ്പർമാരുടെ തിരക്കുള്ള മാർക്കറ്റുകളിലും മാളുകളിലും അവസാന നിമിഷം ഈദിയ സമ്മാനങ്ങൾ വാങ്ങാൻ തിരക്കുകൂട്ടുന്നു. കൂടാതെ, നിരവധി അവധിക്കാലം ആഘോഷിക്കുന്നവർ വിസ രഹിത ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലേക്ക് നീണ്ട ഇടവേള ആസ്വദിക്കാൻ യാത്രകൾ ആരംഭിക്കുന്നു.

എന്നാൽ പല വ്യക്തികളും യാത്രാ തിരക്ക് ഒഴിവാക്കുന്നു, പകരം പണം ലാഭിക്കാനും യുഎഇയുടെ മഹത്വം ആസ്വദിക്കാനും തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. കൂടാതെ, ദുബായിൽ ഉൾപ്പെടെ വിവിധ പ്രവർത്തനങ്ങൾ, സമ്മാനങ്ങൾ നേടാനുള്ള അവസരങ്ങൾ, പടക്കങ്ങൾ എന്നിവ അധികൃതർ സംഘടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

അബുദാബി എമിറേറ്റിലുടനീളം ഈദ് അൽ ഫിത്തർ വെടിക്കെട്ട് പ്രദർശനങ്ങളുടെ ഒരു ലൈനപ്പ് പ്രഖ്യാപിച്ചു.

അബുദാബി കോർണിഷ് – ഏപ്രിൽ 10, രാത്രി 9 മണി മുതൽ
യാസ് ബേ, യാസ് ദ്വീപ് – ഏപ്രിൽ 10-12, രാത്രി 9 മണി മുതൽ
ഹുദൈരിയത്ത് ദ്വീപ് – ഏപ്രിൽ 10, രാത്രി 9 മണി മുതൽ
ഹസ്സ ബിൻ സായിദ് സ്റ്റേഡിയം – ഏപ്രിൽ 10, രാത്രി 9 മണി മുതൽ
മദീനത്ത് സായിദ് പബ്ലിക് പാർക്ക്- ഏപ്രിൽ 10, രാത്രി 9 മുതൽ
അൽ മുഗീറ ബേ വാട്ടർഫ്രണ്ട് – ഏപ്രിൽ 10, രാത്രി 9 മണി മുതൽ
ഘായതി – ഏപ്രിൽ 10, രാത്രി 9 മണി മുതൽ

യാസ് ദ്വീപിലെ എല്ലാ തീം പാർക്കുകളിലും ഈദിൻ്റെ നാല് ദിവസങ്ങളിൽ വിവിധ പരിപാടികൾ സംഘടിപ്പിക്കും. ഫെരാരി വേൾഡിലെയും യാസ് വാട്ടർവേൾഡിലെയും സന്ദർശകർക്ക് ആഹ്ലാദകരമായ റൈഡുകൾക്ക് പുറമെ പരമ്പരാഗത അയല നൃത്തങ്ങൾ, ഫെയ്‌സ് പെയിൻ്റിംഗ്, മൈലാഞ്ചി കല എന്നിവയും കൂടുതൽ രസകരവുമാണ്.

വാർണർ ബ്രോസ് വേൾഡിൽ അതിഥികൾക്കായി കാത്തിരിക്കുന്ന തത്സമയ വിനോദം ഉൾപ്പെടെ നിരവധി കുടുംബ-സൗഹൃദ പ്രവർത്തനങ്ങളുണ്ട്. അതേസമയം, സീ വേൾഡിലെ സന്ദർശകർക്ക് സമുദ്രജീവികളുടെ ലോകത്തിൻ്റെ കൗതുകകരമായ കാഴ്ച്ച ലഭിക്കുക മാത്രമല്ല, മത്സ്യത്തൊഴിലാളികളുടെ നർത്തകർ, മനോഹരമായ മണൽ കലകൾ, മീൻ വല നിർമ്മാണം, ഫാൽക്കൺ കൈകാര്യം ചെയ്യൽ എന്നിവയിൽ ഏർപ്പെടുകയും ചെയ്യും.

ഏപ്രിൽ 14 വരെ, ഗലേരിയ അൽ മരിയ ദ്വീപിലെ സന്ദർശകർക്ക് നോർത്ത് ലിങ്ക് ബ്രിഡ്ജിലെ ലെവൽ 2-ലെ ഫാമിലി പ്ലേഗ്രൗണ്ടിൽ സമയം ആസ്വദിക്കാം. ഉപ-സോക്കർ ഫുട്ബോൾ ഗെയിമുകൾ, ഫെയ്‌സ് പെയിൻ്റിംഗും മൈലാഞ്ചിയും, ഡാമ, മാഗ്നറ്റിക് ബോർഡ് പസിലുകൾ, ജെംഗ, ഒരു ബോൾ പിറ്റ് എന്നിവയും അതിലേറെയും ഉൾപ്പെടെയുള്ള അസംഖ്യം പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ കുടുംബങ്ങൾക്ക് ഒത്തുചേരാനും സ്വയം മുഴുകാനും കഴിയും. കളിസ്ഥലത്തേക്കുള്ള പ്രവേശനം കോംപ്ലിമെൻ്ററിയാണ്, ഓരോ കുട്ടിയും ഒരു മണിക്കൂർ ആനന്ദദായകമായ വിനോദം ആസ്വദിക്കുന്നു. ഈ കാലയളവിൽ, 1,000 ദിർഹം മൂല്യമുള്ള ഗിഫ്റ്റ് കാർഡ് വാങ്ങുന്ന അതിഥികൾക്ക് അവരുടെ ഉപയോഗത്തിന് ബോണസ് 100 ദിർഹം കാർഡ് ലഭിക്കും.

യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/EANBHWLFffe92xCMznk7pv

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *