Posted By user Posted On

യുഎഇ​യു​ടെ സ്വ​പ്ന​ദൗ​ത്യം പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കിയെത്തിയ നിയാദിയെ വരവേറ്റ് പിതാവും മക്കളും

ആ​റു​മാ​സ​ത്തെ ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ ദൗ​ത്യ​വും ഹൂ​സ്റ്റ​ണി​ൽ ര​ണ്ടാ​ഴ്ച നീ​ണ്ട ആ​രോ​ഗ്യ വീ​ണ്ടെ​ടു​പ്പി​നും ശേ​ഷം ഇ​മാ​റാ​ത്തി​ന്‍റെ അ​ഭി​മാ​താ​രം സു​ൽ​ത്താ​ൻ അ​ൽ നി​യാ​ദി തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച യു.​എ.​ഇ​യി​ൽ തിരികെയെത്തി. മ​ക്ക​ളും പി​താ​വും ചേ​ർ​ന്നാണ് നിയാദിയെ വരവേറ്റ്. അ​ൽ​ഐ​ൻ എ​ന്ന് ആ​ലേ​ഖ​നം ചെ​യ്ത വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ​നി​ന്ന് ഇ​റ​ങ്ങി​യ നി​യാ​ദി മ​ക്ക​ളെ ക​ണ്ട ഉ​ട​നെ കെ​ട്ടി​പ്പി​ടി​ച്ച് സ​ന്തോ​ഷം പ​ങ്കി​ട്ടു. ശേ​ഷം പി​താ​വി​നെ​യും ആ​ശ്ലേ​ഷി​ച്ചു. പ​ര​മ്പ​രാ​ഗ​ത അ​റ​ബ് നൃ​ത്ത​ങ്ങ​ളു​ടെ അ​ക​മ്പ​ടി​യോ​ടെ​യാ​ണ് അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ ഇ​മാ​റാ​ത്തി ജ​ന​ത സ്വീ​ക​രി​ച്ച​ത്. ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ യാ​ത്രി​ക​രു​ടെ വേ​ഷം ധ​രി​ച്ച സ്കൂ​ൾ കു​ട്ടി​ക​ൾ യു.​എ.​ഇ​യു​ടെ പ​താ​ക​ക​ൾ വീ​ശി​യും പ്രാ​യം ചെ​ന്ന​വ​ർ കെ​ട്ടി​പ്പി​ടി​ച്ചും സ​ന്തോ​ഷം പ​ങ്കി​ട്ടു.

സ്വ​പ്നം യാ​ഥാ​ർ​ഥ്യ​മാ​യ​തി​ന്റെ സ​ന്തോ​ഷ​ത്തി​ലാ​ണ് താ​നെ​ന്നും യു.​എ.​ഇ​യു​ടെ ഏ​ത് ദൗ​ത്യ​ത്തി​ന്റെ ഭാ​ഗ​മാ​വാ​നും ഇ​നി​യും താ​ൻ ത​യാ​റാ​ണെ​ന്നും സു​ൽ​ത്താ​ൻ അ​ൽ നി​യാ​ദി പ​റ​ഞ്ഞു. കു​ടും​ബ​ത്തോ​ടൊ​പ്പ​വും പ്രാ​ർ​ഥ​ന​ക്കു​മാ​യും ഈ ​ഇ​ട​വേ​ള സ​മ​യം ചെ​ല​വ​ഴി​ക്കു​മെ​ന്നും നി​യാ​ദി കൂ​ട്ടി​ച്ചേ​ർ​ത്തു. മ​ക്ക​ളു​ടെ ചോ​ദ്യ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക് മ​റു​പ​ടി ന​ൽ​കാ​ൻ സ​മ​യം ക​ണ്ടെ​ത്ത​ണം. യു.​എ.​ഇ​യു​ടെ ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ ദൗ​ത്യ​ത്തി​ന്റെ ഭാ​ഗ്യ​ചി​ഹ്ന​മാ​യ സു​ഹൈ​ൽ പാ​വ മ​ക​ൻ അ​ബ്ദു​ല്ല​ക്ക് ന​ൽ​കി​യ നി​യാ​ദി അ​വ​നെ തോ​ളി​ലേ​റ്റി​യാ​ണ് ന​ട​ന്ന​ത്. സു​ഹൈ​ൽ പാ​വ ഒ​റി​ജി​ന​ൽ ത​ന്നെ അ​ല്ലേ എ​ന്ന മ​ക​ന്റെ ചോ​ദ്യം ത​ന്നെ അ​ത്ഭു​ത​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ​താ​യി നി​യാ​ദി പ​റ​ഞ്ഞു. പാ​വ​യു​ടെ ഒ​റി​ജി​ന​ൽ അ​ല്ല മ​ക​ന് ന​ൽ​കി​യ​തെ​ന്നും ഒ​റി​ജി​ന​ൽ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക​മാ​യി മ​റ്റൊ​രി​ട​ത്ത് സൂ​ക്ഷി​ച്ചു​വെ​ച്ചി​രി​ക്കു​ക​യാ​ണെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. അ​തേ​സ​മ​യം, ഇ​ന്ത്യ​യു​ടെ ച​ന്ദ്ര​യാ​ൻ വി​ജ​യ​ത്തി​ൽ അ​ഭി​മാ​ന​മു​ണ്ടെ​ന്ന് മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളു​ടെ ചോ​ദ്യ​ത്തോ​ട് സു​ൽ​ത്താ​ൻ അ​ൽ നി​യാ​ദി പ്ര​തി​ക​രി​ച്ചു. ഒ​രേ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ​നി​ന്നു​ള്ള രാ​ജ്യ​മാ​യ​തി​നാ​ൽ ഏ​റെ അ​ഭി​മാ​ന​ത്തോ​ടെ​യാ​ണ് ച​ന്ദ്ര​യാ​നെ വീ​ക്ഷി​ച്ച​തെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ​രം​ഗ​ത്തെ ഐ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ഒ​യു​മാ​യു​ള്ള സ​ഹ​ക​ര​ണം കൂ​ടു​ത​ൽ ശ​ക്ത​മാ​ക്കു​മെ​ന്ന് മു​ഹ​മ്മ​ദ്‌ ബി​ൻ റാ​ശി​ദ്‌ സ്പേ​സ് സെ​ന്റ​ർ ഡ​യ​റ​ക്ട​ർ ജ​ന​റ​ൽ സ​ലീം അ​ൽ മ​ർ​റി പ​റ​ഞ്ഞു. സു​പ്ര​ധാ​ന​മാ​യ ചി​ല പ​രീ​ക്ഷ​ണ​ങ്ങ​ൾ എ​ന്റെ ശ​രീ​ര​ത്തി​ൽ ന​ട​ത്താ​നു​ണ്ട്. അ​തി​ന് ത​യാ​റാ​ണെ​ന്നും നി​യാ​ദി എം.​ബി.​ആ​ർ.​സി ഡ​യ​റ​ക്ട​റെ അ​റി​യി​ച്ചു. ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ​ദൗ​ത്യം അ​പ​ക​ട​സാ​ധ്യ​ത ഉ​ള്ള​താ​ണ്. എ​ന്നാ​ൽ, കാ​ര്യ​ക്ഷ​മ​മാ​യ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളെ വി​ശ്വാ​സ​ത്തി​ൽ എ​ടു​ക്ക​ണം. ആ​രോ​ഗ്യം അ​നു​വ​ദി​ച്ചാ​ൽ വീ​ണ്ടും ബ​ഹി​രാ​കാ​ശ ദൗ​ത്യ​ങ്ങ​ളു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​ക​ണം എ​ന്നാ​ണ് ആ​ഗ്ര​ഹം എ​ന്നും നി​യാ​ദി പ​റ​ഞ്ഞു.യുഎഇയിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാവുക https://chat.whatsapp.com/FPfGhX06KYB3PAP2rIkMH

Comments (0)

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *